CHADEMA - Cost benefit analysis


GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Hebu tunaomba tupewe gharama za uchaguzi za CHADEMA walizotumia na kilicho patikana ili tujue kama kuna faida au hasara ?
 
K

Kimambo

Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
76
Likes
3
Points
15
K

Kimambo

Member
Joined Mar 31, 2008
76 3 15
go to hell unataka za nini uliza za CCM WEMWEHU KABISA CANT YOU SIT AND THINK POSITIVE
 
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
0
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
1,280 0 0
RottenBrain
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
kwani hii forum ilitengenezwa kwa ajili ya kuponda ccm na kuktetea chadema. tupeni majibu mimi naunga mkono hoja tupewe cost nina machungu ya kukesha kulinda kura ukonga
 
M

mashuke

Member
Joined
Aug 4, 2009
Messages
66
Likes
2
Points
15
M

mashuke

Member
Joined Aug 4, 2009
66 2 15
Umejiunga jana kuulizia gharama za chadema tu au?,kamuone msajili wa vyama Mr Tendwa ndiyo atapelekewa gharama hizo.
 
K

Kimambo

Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
76
Likes
3
Points
15
K

Kimambo

Member
Joined Mar 31, 2008
76 3 15
kamuuliza makamba kwa kuwa we hujitambui
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
go to hell unataka za nini uliza za CCM WEMWEHU KABISA CANT YOU SIT AND THINK POSITIVE
Leteni data acheni longo longo ili tujue. CCM za kwao tumeisha ona wana faida kwani wana RAIS, Wabunge wa kumwaga na madiwani kibao. Leteni za Chadema sasa waungwana
 
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2009
Messages
1,152
Likes
144
Points
160
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2009
1,152 144 160
hebu tunaomba tupewe gharama za uchaguzi za chadema walizotumia na kilicho patikana ili tujue kama kuna faida au hasara ?
kwanini usiende kumuuliza mkurugenzi wa uwt gharama za kuchakachua kura za wananchi. Mmeshatuibia kura zetu sasa mnakuja kujiunga kwa wingi jf kwa nia ya kutaka kutushawishi kuwa tumepoteza muda bure. Hiyo haiwezekani, wizi mliotufanyia ndio utakuwa chachu ya kuanza kupanga mikakati ya kuzuia wizi wa 2015 ili tusiwaachie watoto wetu taifa lenye wezi wa kura kama ninyi kama walivyofanya wazee wetu. Tazama join dat zenu mtagundua nia yenu.
 
N

NnyaMbwate

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
1,560
Likes
726
Points
280
N

NnyaMbwate

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
1,560 726 280
Ha ha haaa! Jamani tafakarini kabla ya kujipa majina! GeniusBrain kweli ni TAAHIRA!!!:bowl:
 
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2009
Messages
1,152
Likes
144
Points
160
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2009
1,152 144 160
kwani hii forum ilitengenezwa kwa ajili ya kuponda ccm na kuktetea chadema. Tupeni majibu mimi naunga mkono hoja tupewe cost nina machungu ya kukesha kulinda kura ukonga
ferds-cost zitajadilwa katika mikutano ya chadema, nani alikuambia kuwa hiki ni kikao cha chadema. Hao watu wa uwt wameshakuchanganya nini? Tazama join date zao ndio utagundua nia yao.
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Ha ha haaa! Jamani tafakarini kabla ya kujipa majina! GeniusBrain kweli ni TAAHIRA!!!:bowl:
Ha ha haaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa, lete data bana !
 
W

wakushanga

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
538
Likes
1
Points
33
W

wakushanga

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
538 1 33
Kaziiiiii...... kwelikweli!!!
 
K

KNC

New Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
3
Likes
0
Points
0
K

KNC

New Member
Joined Nov 4, 2010
3 0 0
Maswala ya gharama ya za uchaguzi zimetoka wapi jamani, mbona hameleweki. Tunachozungumzia hapa ni haki ya mtanzania aliyepiga kura tarehe 31.10. 2010.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Hebu tunaomba tupewe gharama za uchaguzi za CHADEMA walizotumia na kilicho patikana ili tujue kama kuna faida au hasara ?
Akili -Mgando/Muozo.
Naogopa kuongea mengi zaidi kwa sababu najua una familia inakutegemea!
Kupewa zile truck-suit na vibaka wenzio ndo unaona maisha...bogus you!
I wanna Kill right Now!
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
kwanini usiende kumuuliza mkurugenzi wa uwt gharama za kuchakachua kura za wananchi. Mmeshatuibia kura zetu sasa mnakuja kujiunga kwa wingi jf kwa nia ya kutaka kutushawishi kuwa tumepoteza muda bure. Hiyo haiwezekani, wizi mliotufanyia ndio utakuwa chachu ya kuanza kupanga mikakati ya kuzuia wizi wa 2015 ili tusiwaachie watoto wetu taifa lenye wezi wa kura kama ninyi kama walivyofanya wazee wetu. Tazama join dat zenu mtagundua nia yenu.
Hujajibu swali, lete data ili tuone ulipokuwa walala macho kulinda kura na ulicho kipata vina wiana ? au HASARA MMEPATA NDIO MAANA MWAFICHA? CCM wao wameisha toa kuwa wana faida, CHADEMA je ?
 
Makanda

Makanda

Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
77
Likes
0
Points
13
Makanda

Makanda

Member
Joined Oct 29, 2010
77 0 13
:bowl:Inauma sana kuwa na Mgado wa kufikiria na kuona mbele. Tumerudi karne ya 15 Tz kwani Baada ya Kikwete rais atakayekuja Mtoto wa Mw au Lizi.... ni nchi ya usultani tupu baadaye March makam...... Ndicho CCM inachofurahia na wadao wake
 
Makanda

Makanda

Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
77
Likes
0
Points
13
Makanda

Makanda

Member
Joined Oct 29, 2010
77 0 13
Tangia awali Rais DR original alisema 5bil.Tsh inatosha Kukiweka pabaya CCM huna Kumbukumbu Kumbe
 
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
5,142
Likes
500
Points
280
Age
66
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
5,142 500 280
Hiyo dhuluma na umaskini mliotufikisha huoni unauliza data za CHADEMA ILI IWEJE inaonekana wewe ni mmoja wao. Ndg yangu usifikiri watu ni wajinga siku zote, huu ni wakati wa kujua ukweli. DATA: Campain Manager meli zake ziko Malasia na pembe zetu za ndovu, huyo ni msimamizi wa campain za mgombea! Upo hapo, watu tuna machungu saana. Tukianza kukupa data tutakesha, lakini hutakubali maana mmezoea kusema ni uwongo mpaka muonyeshwe makaratasi, Isue zote zinarudi bungeni kwa taarifa yako. Utasema tena. Wizi ni dhambi ya kukupeleka motoni, kama hujui. Hatutaki kizazi cha weziiii! TUMECHOKA BASI!
 

Forum statistics

Threads 1,237,040
Members 475,401
Posts 29,276,247