Chadema chukueni kata ya makuyuni monduli,ccm imewasaliti wamasai


K

kibaya-kenya

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
649
Likes
7
Points
35
K

kibaya-kenya

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
649 7 35
Ukweli ni kwamba makuyuni ni vita kati ya wanyonge na magenge ya wahuni na wauaji wanaongozwa na ccm huku taswira halisi ya LOWASSA, ikifahamika wazi kwamba ni mtu mfitini, mnafiki mroho wa madaraka na asiye hitaji kabisa wasomi,wafanyakazi wengi wazawa wa monduli wote walioko ccm ni kama wamesoma sana ni darasa la saba hata kuna wengine lowassa mwenyewe amewawezeshe kununua au kufoji vyeti vyeki.
Hapo makuyuni watu walimchagua mtua wao lowassa kwa utashi wake akampitisha mtu ambao kusoma kwake kitabu cha hadithi darasa la tatu ni kwa taabu mtu asiye jua kuhoji chochote juu ya mahitaji ya wananchi na namna ya kuwatetea huyu ndio chagua la huyu mwizi wa mali za umma, miradi yote na tenda za serikali hapo monduli zinashikiliwa na ndugu zake tena wa karibu,yeye kazi kubwa anaofanya ni kuwahonga wamasai pombe na nyama za pori kwa kuwawindia na kuwaita kuwa pumbaza huku rasmali za monduli yeye ndio akiwa ndio kila kitu maana pale makuyuni amemkataa Sironga kwa sababu ni msomi na ana uwezo wa kuhoji, sasa kuanzia jana polisi wamepelekwa makuyuni kuwatisha wanachama wa CDM pamoja na kuwapeleka wazee kuwa laani vijana wasipigie kura CDM,kweli LOWASSA ni hatari kwa maisha ya watu wa monduli yeye ana waeleza watu kuwa hakuna zaidi yake monduli jambo lolote hadi amue mwenyewe.
Wanamakuyuni naomba SANA juma pili ya kesho kutwa tukalinde kura zetu maana imetosha lowassa kutuburuza na kutuona sisi ni makatuni na misuli ya kujipatia umaarufu wa kufoji KWAMBA ETI NI CHAGUO LA MONDULI, huku uoga ikisambazwa na wana ccm ili CDM isipite maana watu wa monduli wamesha jua udhalimu wa lowassa.
NAOMBA WATZ POPOTE MLIKO TUSHIRIKANE KUITOKOMEZA CCM
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
409
Points
180
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 409 180
Nna ndugu yangu makuyuni anasema mgombea wa chadema ni noumer.wanamuita Lema wa pili
 
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
1,339
Likes
5
Points
0
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
1,339 5 0
​Safi sana MAKAMANDA pigeni mbiu kila kona hao mwisho wao umeshafika hawana tena chao.
 

Forum statistics

Threads 1,273,251
Members 490,339
Posts 30,475,240