CHADEMA chama chenye nguvu inayosumbua mafisadi na wasaliti


F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
6,441
Likes
497
Points
180
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
6,441 497 180
Uimara wa CDM ndo unafanya vyama vingine na hasa tawala kuhaha na mambo ya ndani ya CDM, uvu ya CDM siomtu bali wananchi wenye uchu wa mabadiliko

Nguvu ya UMMA ni dhamana ya CDM, wapo wasaliti na wanahisiwa kuwa jirani sana na maadui wa Watanzania, waniunia nguvu za wezi namafisadi, lakin bila silaha ya moto kwa nguvu tu ya wananchi, CDM itaendelea kuwa tumaini la wanyonge TZ.

CDM mwendo mudundo, Mwanza, Kigoma, Lindi, Chunya na kwingineko CDM iko imara zaidi bila wasaliti.

Nawasilisha
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
55,349
Likes
47,769
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
55,349 47,769 280
wanatamani ardhi ipasuke wazame lakini wapi ! ukombozi utafika na tutawadaka kama kuku mdondo !
 
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
6,441
Likes
497
Points
180
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
6,441 497 180
Kutokujua kwamba usaliti ni kosa hakukufanyi baada ya usaliti usiwe umetenda kosa
 
Chris Lukosi

Chris Lukosi

Tanzanite Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
4,586
Likes
34
Points
145
Chris Lukosi

Chris Lukosi

Tanzanite Member
Joined Aug 23, 2012
4,586 34 145
Naona sasa mnajitekenya wenyewe hapa??

Hii sio dalili nzuri, watu kama nyie mtakuja kupata mimb.. kwenye mikono....
 
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
6,441
Likes
497
Points
180
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
6,441 497 180
Naona sasa mnajitekenya wenyewe hapa??

Hii sio dalili nzuri, watu kama nyie mtakuja kupata mimb.. kwenye mikono....
Kama huna dawa ya funza ni bora kukata mguu maana hata kama hutakata, funza wataukata
 
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
6,441
Likes
497
Points
180
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
6,441 497 180
Msaliti yoyote hatua ya kwanza ni kusimamishwa, ili upembuzi uendelee, sasa mbwela za nini nyie tetea
 
A

ambagae

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2009
Messages
1,653
Likes
4
Points
135
A

ambagae

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2009
1,653 4 135
Uimara wa CDM ndo unafanya vyama vingine na hasa tawala kuhaha na mambo ya ndani ya CDM, uvu ya CDM siomtu bali wananchi wenye uchu wa mabadiliko

Nguvu ya UMMA ni dhamana ya CDM, wapo wasaliti na wanahisiwa kuwa jirani sana na maadui wa Watanzania, waniunia nguvu za wezi namafisadi, lakin bila silaha ya moto kwa nguvu tu ya wananchi, CDM itaendelea kuwa tumaini la wanyonge TZ.

CDM mwendo mudundo, Mwanza, Kigoma, Lindi, Chunya na kwingineko CDM iko imara zaidi bila wasaliti.

Nawasilisha
Unaota ukiwa umelala au umesimama
 
thinker2013

thinker2013

Member
Joined
Oct 14, 2013
Messages
99
Likes
1
Points
0
thinker2013

thinker2013

Member
Joined Oct 14, 2013
99 1 0
Naona sasa mnajitekenya wenyewe hapa??

Hii sio dalili nzuri, watu kama nyie mtakuja kupata mimb.. kwenye mikono....
naona maamuzi magumu ya CHADEMA yanawaumiza kichwa sana ila nakushari usiwemgumu wa kufanya maamuzi magumu karibu CDM ingawa utaanza na kufagia fagia office si mbaya using,ang,anie chama ambacho mpaka sasahivi hajifahamu kimsimamishe nani kuwa mgombea uraisi coz mwenyenguvu ndie fisadi maarufu
 
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
6,441
Likes
497
Points
180
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
6,441 497 180
hata ZZK anafahamu kuwa CDM ina nguvu sana ndo maana hataki kutoka hata kama unashukiwa na vitu vya ajabu sana, anajua hakiwezi kufa kwa pumzi ya SSM ndogo kama kutumia waliondani ya CDM kusaliti chama, ndo maana anasema atakuwa wa mwisho kutoka CDM, maana haoni CDM itayumba au kufa kwa lipi. Chama ni Wananchi na wanachama, sasa SSM itanunua nchi nzima???? tumuulize mtaalam wa nyukilia bilal, maana mkubwa hajui kwa nini tuko ktk hali hii
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,072
Likes
13,998
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,072 13,998 280
Chadema ni kimbilio letu....
 
B

Bacron F

Senior Member
Joined
Jan 25, 2013
Messages
164
Likes
0
Points
0
B

Bacron F

Senior Member
Joined Jan 25, 2013
164 0 0
Kenge mkubwa weee!!!!!!! Usipokuwa makini mwezi huu utazaa na mamako
 
B

Bacron F

Senior Member
Joined
Jan 25, 2013
Messages
164
Likes
0
Points
0
B

Bacron F

Senior Member
Joined Jan 25, 2013
164 0 0
Wapeleke tu wazazi wako mana ndio waliokuambukiza ujinga kutoka kwako
 
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
6,441
Likes
497
Points
180
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
6,441 497 180
Ukizani unaakili sana na wewe sio mjinga kama wengine, jiulize umefanya mimi tofauti na hao wengine, kama hakuna wewe na wao ni sawa tu.
 

Forum statistics

Threads 1,249,421
Members 480,661
Posts 29,697,720