Chadema can do this - they sould do it now!


Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
30
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 30 135
Ni wazi kwamba CHADEMA kama chama bado kinakabiliwa na challenges nyingi ktk kukijenga na kukipa mtazamo mpya. Lakini kuna jambo nimelifikiria ningependa tuchangie kwa mawazo zaidi. Kwa kuwa sasa ni rasmi CHADEMA ina wabunge 45 mjengoni basi ni wakati muafaka kufanya organaizesheni ya kujenga ofisi za CHADEMA. Ikiwa kila mbunge wa CHADEMA atachangia sh 500,000 kwa mwezi (Hii inawezekana kabisa na nimna ya ku-ernegize the base) basi kwa mwezi Tshs kama Milioni 22 zitakusanywa jumlisha na 28 kutoka say kwenye ruzuku kutakuwa na 50milioni kila mwezi. Ambayo ni sawa na milioni 600 kwa mwaka.

Hivyo basi under assumption kwamba maeneo ya ujenzi yatapatikana kwa kujitolea, ramani na baadhi ya vifaa kuna uwezekano wa kujenga ofisi 12 za kisasa katika mikoa kadhaa Tanzania. Zoezi hili likiendelea mwakani ni kwamba kila mkoa utakuwa na ofisi ya kueleweka ya CHADEMA. Hili ni jambo muhimu hasa ukichukulia ofisi ni symbol muhimu kuonyesha permanency ya oganaizesheni yeyote ile.

Ofisi hizi ziwe tofauti kabisa na zile za CCM na Dr. Slaa na wabunge wote wanaweza kutumika kuhamasisha kupata michango zaidi. Kila mwezi mkoa mmoja. Wakati huo huo wanaweza kusecure maeneo kila wilaya kwa ajili ya ofisi hizo pia. Kisha kata, kijiji etc. Namna ya uendeshaji wa ofisi hizo tunaweza kujadiliana na kutoa michango ya mawazo.

CHADEMA tufanye hili linawezekana kabisa. Dr. Slaa, you still have the momentum!
 
C

christer

Senior Member
Joined
Feb 12, 2010
Messages
131
Likes
1
Points
0
C

christer

Senior Member
Joined Feb 12, 2010
131 1 0
Ni wazi kwamba CHADEMA kama chama bado kinakabiliwa na challenges nyingi ktk kukijenga na kukipa mtazamo mpya. Lakini kuna jambo nimelifikiria ningependa tuchangie kwa mawazo zaidi. Kwa kuwa sasa ni rasmi CHADEMA ina wabunge 45 mjengoni basi ni wakati muafaka kufanya organaizesheni ya kujenga ofisi za CHADEMA. Ikiwa kila mbunge wa CHADEMA atachangia sh 500,000 kwa mwezi (Hii inawezekana kabisa na nimna ya ku-ernegize the base) basi kwa mwezi Tshs kama Milioni 22 zitakusanywa jumlisha na 28 kutoka say kwenye ruzuku kutakuwa na 50milioni kila mwezi. Ambayo ni sawa na milioni 600 kwa mwaka.

Hivyo basi under assumption kwamba maeneo ya ujenzi yatapatikana kwa kujitolea, ramani na baadhi ya vifaa kuna uwezekano wa kujenga ofisi 12 za kisasa katika mikoa kadhaa Tanzania. Zoezi hili likiendelea mwakani ni kwamba kila mkoa utakuwa na ofisi ya kueleweka ya CHADEMA. Hili ni jambo muhimu hasa ukichukulia ofisi ni symbol muhimu kuonyesha permanency ya oganaizesheni yeyote ile.

Ofisi hizi ziwe tofauti kabisa na zile za CCM na Dr. Slaa na wabunge wote wanaweza kutumika kuhamasisha kupata michango zaidi. Kila mwezi mkoa mmoja. Wakati huo huo wanaweza kusecure maeneo kila wilaya kwa ajili ya ofisi hizo pia. Kisha kata, kijiji etc. Namna ya uendeshaji wa ofisi hizo tunaweza kujadiliana na kutoa michango ya mawazo.

CHADEMA tufanye hili linawezekana kabisa. Dr. Slaa, you still have the momentum!








that is a point,
kuwa na ofisi ni jambo jema kwani itauwezesha kupata nafasi katika serikali za mitaa pia,
na hii inawezekana sana kwani hata ccm walipata majengo mengi kwa njia ya miochango ya wananchi. baada ya hapo inatakiwa Chadema iwe na uongozi kuanzia ngazi za mitaa na kamati zinazo eleweka ili kupata wanachama wengi na si washabiki.
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,847
Likes
140
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,847 140 160
ni wazi kwamba chadema kama chama bado kinakabiliwa na challenges nyingi ktk kukijenga na kukipa mtazamo mpya. Lakini kuna jambo nimelifikiria ningependa tuchangie kwa mawazo zaidi. Kwa kuwa sasa ni rasmi chadema ina wabunge 45 mjengoni basi ni wakati muafaka kufanya organaizesheni ya kujenga ofisi za chadema. Ikiwa kila mbunge wa chadema atachangia sh 500,000 kwa mwezi (hii inawezekana kabisa na nimna ya ku-ernegize the base) basi kwa mwezi tshs kama milioni 22 zitakusanywa jumlisha na 28 kutoka say kwenye ruzuku kutakuwa na 50milioni kila mwezi. Ambayo ni sawa na milioni 600 kwa mwaka.

Hivyo basi under assumption kwamba maeneo ya ujenzi yatapatikana kwa kujitolea, ramani na baadhi ya vifaa kuna uwezekano wa kujenga ofisi 12 za kisasa katika mikoa kadhaa tanzania. Zoezi hili likiendelea mwakani ni kwamba kila mkoa utakuwa na ofisi ya kueleweka ya chadema. Hili ni jambo muhimu hasa ukichukulia ofisi ni symbol muhimu kuonyesha permanency ya oganaizesheni yeyote ile.

Ofisi hizi ziwe tofauti kabisa na zile za ccm na dr. Slaa na wabunge wote wanaweza kutumika kuhamasisha kupata michango zaidi. Kila mwezi mkoa mmoja. Wakati huo huo wanaweza kusecure maeneo kila wilaya kwa ajili ya ofisi hizo pia. Kisha kata, kijiji etc. Namna ya uendeshaji wa ofisi hizo tunaweza kujadiliana na kutoa michango ya mawazo.

Chadema tufanye hili linawezekana kabisa. Dr. Slaa, you still have the momentum!
ni kweli plz chadema take this! Michango isiwe kwa ajili ya kampeni tuu inaweza kuendelea!
 
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
3,629
Likes
467
Points
180
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
3,629 467 180
Hili ni wazo la ukweli sana je wahusika(wakuu wa chama) wameliona? Na wanalifanyia kazi? Watupe feedback ili tujue maoni na mawazo yetu kama wanayapa uzito katika mikakati yao for next five years.
 
A

Alaigwanani

Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
15
Likes
0
Points
0
A

Alaigwanani

Member
Joined Nov 9, 2010
15 0 0
Naunga mkono ni wazo zuri. ila labda mtoa hoja asingewawekea kiwango. je kama wao watakuwa tayari kutoa 1milion. au je kama kuna wanaojitoa zaidi ya kiasi hiki. nakubali ni wakati muafaka wa chama kuweka mizizi sasa na kuendelea kupata wanachama zaidi
 
A

Alaigwanani

Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
15
Likes
0
Points
0
A

Alaigwanani

Member
Joined Nov 9, 2010
15 0 0
wange hakikisha wanakuwa na ofisi za willaya zenye viongozi makini watakao weza kuhamasisha wananchi kwenye kata na vijiji kujiunga na chama
 
mchillo

mchillo

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2010
Messages
481
Likes
58
Points
45
mchillo

mchillo

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2010
481 58 45
Bravo, it is a creative idea which will ensure CHADEMA's presence in all regions and Districts. Napendekeza pia kuanzishwa mfuko wa uimarishaji wa CHADEMA kupitia akaunti za Benki za NMB, NBC, CRDB, NBC na Benki nyinginezo bila kusahau mitandao ya simu za mkononi. Lengo liwe kukifikia kila kijiji by year 2014 maana sasa wananchi vijijini wamehamasika kujiunga na CHADEMA tatizo ni kwamba hatuna ofisi wala hawajui wamwone nani.
Dr. Slaa (PhD), wewe ni Jemedari wa mioyo yetu sema tukusaidieje ili tuyafikie malengo ya ukombozi dhidi ya mkoloni, fisadi na dikteta mweusi CCM ambaye ni mbaya kuliko yule tuliyemwondoa 1961 - Mwingereza. Tumechoka kuongozwa na na wezi, vibakauchumi na waganga njaa wa Chama Cha Mafisadi.
 
Nyahende Thomas

Nyahende Thomas

Verified User
Joined
Nov 5, 2010
Messages
212
Likes
2
Points
35
Nyahende Thomas

Nyahende Thomas

Verified User
Joined Nov 5, 2010
212 2 35
Bravo, it is a creative idea which will ensure CHADEMA's presence in all regions and Districts. Napendekeza pia kuanzishwa mfuko wa uimarishaji wa CHADEMA kupitia akaunti za Benki za NMB, NBC, CRDB, NBC na Benki nyinginezo bila kusahau mitandao ya simu za mkononi. Lengo liwe kukifikia kila kijiji by year 2014 maana sasa wananchi vijijini wamehamasika kujiunga na CHADEMA tatizo ni kwamba hatuna ofisi wala hawajui wamwone nani.
Dr. Slaa (PhD), wewe ni Jemedari wa mioyo yetu sema tukusaidieje ili tuyafikie malengo ya ukombozi dhidi ya mkoloni, fisadi na dikteta mweusi CCM ambaye ni mbaya kuliko yule tuliyemwondoa 1961 - Mwingereza. Tumechoka kuongozwa na na wezi, vibakauchumi na waganga njaa wa Chama Cha Mafisadi.
Hii ni dalili njema kwa chadema kwani wananchi wengi na wakereketwa wa mageuzi wanaitakia kheri na kuipatia mikakati ya kuhakiisha inafanikiwa Kazi kwenu chadema kufanyia kazi ushauri wa wadau kama huu.
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
30
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 30 135
Naunga mkono ni wazo zuri. ila labda mtoa hoja asingewawekea kiwango. je kama wao watakuwa tayari kutoa 1milion. au je kama kuna wanaojitoa zaidi ya kiasi hiki. nakubali ni wakati muafaka wa chama kuweka mizizi sasa na kuendelea kupata wanachama zaidi
Mkuu hiyo kiwango nimeweka tu kama base, lakini anything more than that nadhani itakuwa highly appreciated.
 
Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
1,026
Likes
35
Points
145
Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
1,026 35 145
Ni wazi kwamba CHADEMA kama chama bado kinakabiliwa na challenges nyingi ktk kukijenga na kukipa mtazamo mpya. Lakini kuna jambo nimelifikiria ningependa tuchangie kwa mawazo zaidi. Kwa kuwa sasa ni rasmi CHADEMA ina wabunge 45 mjengoni basi ni wakati muafaka kufanya organaizesheni ya kujenga ofisi za CHADEMA. Ikiwa kila mbunge wa CHADEMA atachangia sh 500,000 kwa mwezi (Hii inawezekana kabisa na nimna ya ku-ernegize the base) basi kwa mwezi Tshs kama Milioni 22 zitakusanywa jumlisha na 28 kutoka say kwenye ruzuku kutakuwa na 50milioni kila mwezi. Ambayo ni sawa na milioni 600 kwa mwaka.

Hivyo basi under assumption kwamba maeneo ya ujenzi yatapatikana kwa kujitolea, ramani na baadhi ya vifaa kuna uwezekano wa kujenga ofisi 12 za kisasa katika mikoa kadhaa Tanzania. Zoezi hili likiendelea mwakani ni kwamba kila mkoa utakuwa na ofisi ya kueleweka ya CHADEMA. Hili ni jambo muhimu hasa ukichukulia ofisi ni symbol muhimu kuonyesha permanency ya oganaizesheni yeyote ile.

Ofisi hizi ziwe tofauti kabisa na zile za CCM na Dr. Slaa na wabunge wote wanaweza kutumika kuhamasisha kupata michango zaidi. Kila mwezi mkoa mmoja. Wakati huo huo wanaweza kusecure maeneo kila wilaya kwa ajili ya ofisi hizo pia. Kisha kata, kijiji etc. Namna ya uendeshaji wa ofisi hizo tunaweza kujadiliana na kutoa michango ya mawazo.

CHADEMA tufanye hili linawezekana kabisa. Dr. Slaa, you still have the momentum!
Ni wazo zuri la maendeleo ndugu yangu, Ofisi ni alama mhimu sana kwa chama chochote, Chadema nawaomba walifanye hili kwani watajenga msingi wa Chama. Naamini linawezekana kabisa ukizingatia Chadema ni understanding

Naunga mkono hoja
 
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
12,499
Likes
8,804
Points
280
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
12,499 8,804 280
mimi nyabhingi nasema imepita..this is a piece of genius
 
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
2,672
Likes
224
Points
160
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
2,672 224 160
Bila kusahahu kubuni namna ya kuingiza majina ya wanachama kwenye computer kwa ajili ya usahihi wa records ya idadi ya wanachama waliopo na wanaoendelea kujiunga.
 
Chapakazi

Chapakazi

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2009
Messages
2,880
Likes
11
Points
135
Chapakazi

Chapakazi

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2009
2,880 11 135
A very good idea!
Kujenga ofisi yenye vyumba 5 ni kiasi gani?
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
30
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 30 135
A very good idea!
Kujenga ofisi yenye vyumba 5 ni kiasi gani?
Mkuu in my view vyumba vitatu vya ofisi, board room, na another big room inayowezatumika kama office pool.
 
Comrade Mpayukaji

Comrade Mpayukaji

Senior Member
Joined
Sep 26, 2007
Messages
192
Likes
0
Points
33
Comrade Mpayukaji

Comrade Mpayukaji

Senior Member
Joined Sep 26, 2007
192 0 33
4 changes we're ready to do anything. Watuambie wamejipangaje:yield:
 
K

King kingo

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2010
Messages
401
Likes
3
Points
35
K

King kingo

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2010
401 3 35
Hili wazo ni zuri sana na pia litaleta image nzuri kwa chama, nadhani na wana JF wanaojitayarisha kwa ubunge 2015 hapa ni pazuri kwa kuanzia kwa maana ya michango na kushirikiana na uongozi kujenga ofisi za mikoa
 

Forum statistics

Threads 1,205,263
Members 457,815
Posts 28,187,917