Chadema baada ya kuwafukuza madiwani wao Arusha sasa wanataka walipwe pesa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema baada ya kuwafukuza madiwani wao Arusha sasa wanataka walipwe pesa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ritz, Sep 22, 2012.

  1. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,187
    Likes Received: 4,541
    Trophy Points: 280
    Wanabodi,

    Chama cha Demokrasia na Maendeleo Chadema, kimewataka madiwani watano walioshindwa kesi ya kupinga kuvuliwa uanachama kulipa gharama za kesi hiyo kiasi cha Sh15 milioni la sivyo watapelekwa magereza.

    Katibu wa Chadema Mkoa wa Arusha, Amani Golugwa alisema suala la kulipa gharama madiwani hao ni sio la hiyari ni lazima. Madiwani hao ni Estomih Mallah, John Bayo, Charles Mpanda, Reuben Ngoi, Rehema Mohamedi.

    SOURCE: MWANANCHI SEPTEMBA 22 2012.

    My Take...Chadema kuweni na ubinadamu Madiwani mmewafukuza bado haitoshi mnataka wawalipe pesa.
     
  2. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,894
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hahahahaha!@Ritz, bhana
     
  3. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 348
    Trophy Points: 180
    ni maamuzi ya cdm au mahakama kuwa walipe?
     
  4. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,876
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    haa haaa .... ninasemaga siku zote ... ukiwa na uwezo mdogo wa fikra bora ukae kimya ... pia lazima ukubali ujinga ni mzigo mzito sana

    kwani hiyo hukumu imetolewa na mahakama ya cdm .... hukumu imetolewa bila kumwonea huruma aliyevunja sheria

    ondoa huu uzi wa kijinga kabisa
     
  5. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,641
    Likes Received: 562
    Trophy Points: 280
    waliyataka wenyewe
     
  6. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,687
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Iwe fundisho kwa wengine
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,909
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    hii ndio dawa ya wasaliti.
     
  8. msweken

    msweken Senior Member

    #8
    Sep 22, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 60
    Iache sheria ifate mkondo wake, ustake sheria ipindishwe kwa kisingizio cha ubinadamu, hao madiwani hawakujua kuwa usaliti sio ubinadamu??
     
  9. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 28,682
    Likes Received: 28,579
    Trophy Points: 280
    Amri ya mahakama iyo, kama hujui huu ni utaratibu wa mahakama nachelea kujua weledi wako.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  10. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #10
    Sep 22, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 13,488
    Likes Received: 1,827
    Trophy Points: 280
    Kila mara ikitolewa hukumu against CDM mahakama inaambiwa ni ya CCM, leo mahakama imekuwa ni mahakama ya sheria!!!!
     
  11. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #11
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,187
    Likes Received: 4,541
    Trophy Points: 280
    Kauzu kweli eti "ninasemaga"
     
  12. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #12
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,187
    Likes Received: 4,541
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo leo mnaheshimu maamuzi ya mahakama mbona kwenye maamuzi ya kesi ya Lema mlipinga.
     
  13. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #13
    Sep 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 555
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    NJAA ina wasumbua siunaona wamekua ombaomba siku hizi
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,187
    Likes Received: 4,541
    Trophy Points: 280
    Naomba ushauri nataka kuanzisha Saccos, kwii kwi kwi kwi.
     
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,187
    Likes Received: 4,541
    Trophy Points: 280
    Mkuu chama,
    Makamanda wanataka pesa za madiwani waliowafukuza.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #16
    Sep 22, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Nangoja hukumu kesi ya Lema niwasikie magwanda watasemaje.
     
  17. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #17
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,827
    Likes Received: 1,273
    Trophy Points: 280
    @Ritz yupo ndani ya hummer sijui hizi gari zinatoka nchi gani? Mkuu zomba kwi! Kwi! Kwi!
     
  18. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #18
    Sep 22, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
  19. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #19
    Sep 22, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,664
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    tusiizungumzie kesi kwani bado ipo mahakamani.
     
  20. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #20
    Sep 22, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 15,547
    Likes Received: 8,334
    Trophy Points: 280
    Kumbe walipinga!!!
    kwa hiyo Lema aliingia bungeni baada ya lwakibarila kumvua ubunge, kuna kemiko kompaundi chenji kwenye ubongo wako, indiketa inaonyesha uelekee APOLO.
     
Loading...