CHADEMA: Agenda za Chama Vs Agenda Binafsi.


Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined
May 9, 2012
Messages
7,907
Likes
2,479
Points
280
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined May 9, 2012
7,907 2,479 280
Natumai weekend iko safi kwa wadau wote,



Wadau, CHADEMA kwa sasa inaonekana ina Agenda za aina mbili (kwa muktadha wa umiliki).Aina hizo mbini ni (1)Agenda za Chama (2) Agenda za kiongozi mmoja mmoja.Kwa muhtasari ni kama inavyoonekana hapo chini.(KAMA KUNA SEHEMU YENYE MAKOSA YEYOTE ANAWEZA KUSAHIHISHA)



[TABLE="class: MsoTableGrid"]
[TR]
[TD]AJENDA[/TD]
[TD]MWENYE AJENDA[/TD]
[TD="width: 160"]UTEKELEZAJI
[/TD]
[TD="width: 160"]SABABU[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 160"]KUPAMBANA NA UFISADI[/TD]
[TD="width: 160"]CHAMA[/TD]
[TD="width: 160"]WALIWATAJA MWEMBE YANGA[/TD]
[TD="width: 160"]KUUFANYA UMMA UWAJUE.[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 160"]KUPUNGUZA MATUMIZI YASIYO YA LAZMA[/TD]
[TD="width: 160"]CHAMA[/TD]
[TD="width: 160"]ZITTO PEKE YAKE NDO KAJARIBU KUTEKELEZA KIDOGO.[/TD]
[TD="width: 160"]SEHEMU YA JITIHADA YA KUTEKELEZA AJENDA YA CHAMA.[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 160"]KUPINGA UTOROSHWAJI WA FEDHA NJE YA NCHI[/TD]
[TD="width: 160"]MH.ZITTO[/TD]
[TD="width: 160"]KAOGOPA KUWATAJA WALIOTOROSHA HELA[/TD]
[TD="width: 160"]
***********
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 160"]KURASIMISHA GONGO[/TD]
[TD="width: 160"]DR.W.SLAA[/TD]
[TD="width: 160"]MUDA WA UTEKELEZAJI BADO (Mpaka chama kikishika dola)[/TD]
[TD="width: 160"]

************
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 160"]WABUNGE WASIWE MASIKINI[/TD]
[TD="width: 160"]MH.LEMA[/TD]
[TD="width: 160"]AMEHAMASISHA UCHUKUAJI POSHO NA KUPINGA WANAOZIKATAA[/TD]
[TD="width: 160"]KUWAFANYA WABUNGE WASIWE MASIKINI[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 160"]KUWATAJA NA KUTOA VIDEO YA WALIORUSHA BOMU ARUSHA[/TD]
[TD="width: 160"]MH.MBOWE[/TD]
[TD="width: 160"]HAIJATEKELEZWA[/TD]
[TD="width: 160"]************[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 160"]KUTOA KITABU KINACHOONESHA MATUKIO YA UVUNJAJI WA HAKI ZA BINADAMU ULIOFANYWA NA SERIKALI[/TD]
[TD="width: 160"]UONGOZI WA CHAMA
(Rejea taarifa kwa vyombo vya habari baada ya kikao cha viongozi kufuatia bomu la Arusha)[/TD]
[TD="width: 160"]HAKIJATOLEWA[/TD]
[TD="width: 160"]

***********
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 160"]KUTAFUTA NEMBO YA BAVICHA[/TD]
[TD="width: 160"]BAVICHA[/TD]
[TD="width: 160"]HAIJATOLEWA[/TD]
[TD="width: 160"]
***************

[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 160"]KUPINGA UTUMIAJI WA MASHANGINGI[/TD]
[TD="width: 160"]CHAMA[/TD]
[TD="width: 160"]KATEKELEZA MNYIKA PEKE YAKE[/TD]
[TD="width: 160"]
***************
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 160"]UJENZI WA VISIMA VYA MAJI
[/TD]
[TD="width: 160"]SABODO
[/TD]
[TD="width: 160"]BADO
[/TD]
[TD="width: 160"] --------------
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 479, colspan: 3"][/TD]
[TD="width: 160"]-------------------[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 479, colspan: 3"][TABLE="class: MsoTableGrid"]
[TR]
[TD="colspan: 3"]UTEKELEZAJI WA AJENDA ZOTE KWA ASILIMIA (%)[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
[/TD]
[TD="width: 160"][/TD]
[/TR]
[/TABLE]

MAONI YA MLETA UZI:



No comment………………………….!
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
894
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 894 280
Mleta mada unataka kusema nini.....
 
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined
May 9, 2012
Messages
7,907
Likes
2,479
Points
280
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined May 9, 2012
7,907 2,479 280
Mleta mada unataka kusema nini.....
sina la kusema !kama wewe ambavyo jana umekuja kujangia mada bila hata kusoma eti unasema utarudi baadae.Naona baadae bado kidogo.
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,822
Likes
13,894
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,822 13,894 280
Hizi ni hoja za kipumbavu zinaweza kutolewa maoni ya kipumbavu vile vile
Mungi naona una mawazo ya kipumbavu sana. Sijapata kuona unachangia kipumbavu kama ulivyofanya leo
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,822
Likes
13,894
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,822 13,894 280
Hivi ni kwa nini mtu anapoleta hoja za msingi watu wanamtukana na kumsakama?
 
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2007
Messages
6,920
Likes
7,536
Points
280
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined May 1, 2007
6,920 7,536 280
Chadema hawako serious.
 
mjasiliaupeo

mjasiliaupeo

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2013
Messages
1,606
Likes
1,690
Points
280
mjasiliaupeo

mjasiliaupeo

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2013
1,606 1,690 280
source please...
 
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined
May 9, 2012
Messages
7,907
Likes
2,479
Points
280
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined May 9, 2012
7,907 2,479 280
Sourse ya nini? ni kipi ambacho unamashaka nacho hapo kwenye jedwali na mashaka yako yako kwenye nini? kimsingi hivyo vitu hapo kwenye jedhali ni vya wazi kabisa.Mimi nilichokifanya ni kuvi summarise tu kama vilivyo.
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
491
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 491 180
Mungi naona una mawazo ya kipumbavu sana. Sijapata kuona unachangia kipumbavu kama ulivyofanya leo
Mkuu ni kweli, nilitoa maoni ya kipumbavu kwenye hoja za kipumbavu mkuu. Hata mwenye post ame appreciate points zangu ni za kujenga sana
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
74
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 74 145
Mageti sita alianza kama wewe leo hajui anataka kwenda wapi? Maana naona anakiri kuchanganyikiwa tuu....pole ila soma Cybernetic model itakusaidia sana ..
 
B

BIG RESULTS NOW

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2013
Messages
673
Likes
1
Points
0
B

BIG RESULTS NOW

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2013
673 1 0
Natumai weekend iko safi kwa wadau wote,



Wadau, CHADEMA kwa sasa inaonekana ina Agenda za aina mbili (kwa muktadha wa umiliki).Aina hizo mbini ni (1)Agenda za Chama (2) Agenda za kiongozi mmoja mmoja.Kwa muhtasari ni kama inavyoonekana hapo chini.(KAMA KUNA SEHEMU YENYE MAKOSA YEYOTE ANAWEZA KUSAHIHISHA)



[TABLE="class: MsoTableGrid"]
[TR]
[TD]AJENDA[/TD]
[TD]MWENYE AJENDA[/TD]
[TD]UTEKELEZAJI
[/TD]
[TD="width: 160"]SABABU[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 160"]KUPAMBANA NA UFISADI[/TD]
[TD="width: 160"]CHAMA[/TD]
[TD="width: 160"]WALIWATAJA MWEMBE YANGA[/TD]
[TD="width: 160"]KUUFANYA UMMA UWAJUE.[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 160"]KUPUNGUZA MATUMIZI YASIYO YA LAZMA[/TD]
[TD="width: 160"]CHAMA[/TD]
[TD="width: 160"]ZITTO PEKE YAKE NDO KAJARIBU KUTEKELEZA KIDOGO.[/TD]
[TD="width: 160"]SEHEMU YA JITIHADA YA KUTEKELEZA AJENDA YA CHAMA.[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 160"]KUPINGA UTOROSHWAJI WA FEDHA NJE YA NCHI[/TD]
[TD="width: 160"]MH.ZITTO[/TD]
[TD="width: 160"]KAOGOPA KUWATAJA WALIOTOROSHA HELA[/TD]
[TD="width: 160"]
***********
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 160"]KURASIMISHA GONGO[/TD]
[TD="width: 160"]DR.W.SLAA[/TD]
[TD="width: 160"]MUDA WA UTEKELEZAJI BADO (Mpaka chama kikishika dola)[/TD]
[TD="width: 160"]

************
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 160"]WABUNGE WASIWE MASIKINI[/TD]
[TD="width: 160"]MH.LEMA[/TD]
[TD="width: 160"]AMEHAMASISHA UCHUKUAJI POSHO NA KUPINGA WANAOZIKATAA[/TD]
[TD="width: 160"]KUWAFANYA WABUNGE WASIWE MASIKINI[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 160"]KUWATAJA NA KUTOA VIDEO YA WALIORUSHA BOMU ARUSHA[/TD]
[TD="width: 160"]MH.MBOWE[/TD]
[TD="width: 160"]HAIJATEKELEZWA[/TD]
[TD="width: 160"]************[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 160"]KUTOA KITABU KINACHOONESHA MATUKIO YA UVUNJAJI WA HAKI ZA BINADAMU ULIOFANYWA NA SERIKALI[/TD]
[TD="width: 160"]UONGOZI WA CHAMA
(Rejea taarifa kwa vyombo vya habari baada ya kikao cha viongozi kufuatia bomu la Arusha)[/TD]
[TD="width: 160"]HAKIJATOLEWA[/TD]
[TD="width: 160"]

***********
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 160"]KUTAFUTA NEMBO YA BAVICHA[/TD]
[TD="width: 160"]BAVICHA[/TD]
[TD="width: 160"]HAIJATOLEWA[/TD]
[TD="width: 160"]
***************
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 160"]KUPINGA UTUMIAJI WA MASHANGINGI[/TD]
[TD="width: 160"]CHAMA[/TD]
[TD="width: 160"]KATEKELEZA MNYIKA PEKE YAKE[/TD]
[TD="width: 160"]
***************
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 160"]UJENZI WA VISIMA VYA MAJI
[/TD]
[TD="width: 160"]SABODO
[/TD]
[TD="width: 160"]BADO
[/TD]
[TD="width: 160"] --------------
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 479, colspan: 3"][/TD]
[TD="width: 160"]-------------------[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 479, colspan: 3"][TABLE="class: MsoTableGrid"]
[TR]
[TD="colspan: 3"]UTEKELEZAJI WA AJENDA ZOTE KWA ASILIMIA (%)[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
[/TD]
[TD][/TD]
[/TR]
[/TABLE]

MAONI YA MLETA UZI:



No comment………………………….!
AJENDA: Kukataa Mwenge wa uhuru

MWENYE AJENDA: Mch. Peter Msigwa

UTEKELEZAJI:Ulifeli kabla ya kuanza baada ya mwenye ajenda kuonekana uwanjan kwenye maadhimisho ya mwenge
 
B

BIG RESULTS NOW

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2013
Messages
673
Likes
1
Points
0
B

BIG RESULTS NOW

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2013
673 1 0
AJENDA:Kutomtambua na kumkataa rais 2010 baada ya uchaguzi kwa kutoka nje ya Bunge

MWENYE AJENDA:CHAMA

UTEKELEZAJI:Ulifeli baada ya Chama kizima kwenda ikulu kunywa Juice na biashara ikaishia hapo
 

Forum statistics

Threads 1,252,302
Members 482,076
Posts 29,803,254