CHADEMA acheni porojo na siasa za matukio. Fanyeni siasa za kisayansi

Idugunde

JF-Expert Member
May 21, 2020
3,955
2,000
Screenshot_20210612-160746.png
 

kalonji

JF-Expert Member
Feb 17, 2021
4,681
2,000
Waliokuwa bize kuuwa upinzani na wapinzani wamekufa wao, wengine wapo jela kina Sabaya, wengine wakichezea utumbuzi, bashiru polepole kange wamepotea kabisa huku upinzani ukiwa imara.Badala ya kuuwa upinzani wamekufa wao kimwili na kisiasa.
 

beny jr

JF-Expert Member
Jul 15, 2018
637
1,000
Waliokuwa bize kuuwa upinzani na wapinzani wamekufa wao, wengine wapo jela kina Sabaya, wengine wakichezea utumbuzi, bashiru polepole kange wamepotea kabisa huku upinzani ukiwa imara.Badala ya kuuwa upinzani wamekufa wao kimwili na kisiasa.
Mkuu naomba nitajie aliyekufa na alikua na motive ya kuua upinzani please
 

Naipendatz

JF-Expert Member
Jul 27, 2011
2,196
2,000
Tatito CDM wapigaji wengi, na viongozi wao ni wakuokoteza okoteza! Kuna kabinti kanaitwa Aisha kapo Dom, kanajiuza uza tu kwenye mabar, ila wakampa ugombea ubunge na sasa ni kiongozi, makao makuu kama Dodoma mnaokota mtu haeleweki kimaadili na kumpa uongozi??!! Ila ukiwaambia ukweli wanakuita CCM/mataga na majina yao ya ajabu ajabu. Mtu kama Katambi Mbowe akamwekea kifua awe mkiti wa Bavicha, mtu ambaye maisha yake ya ukubwani kayatumia kufanya kazi chini ya mkiti wa CCM Mwanza, matokeo yake yanajulikana!!
 

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Nov 3, 2013
15,644
2,000
Utafanya kitu bila kianzio?Halafu hutaki hayo "matukio" yafanyiwe kazi ili uanze kulalamika ..."mbona wapo kimya tu hawa wakinzani"...?Huwa mnayatafakari mnayoandika au kuongea kweli! Another laughter!😂😂😂😂😂😂😂😂
 

Vessel

JF-Expert Member
Aug 29, 2018
3,936
2,000
Waliokuwa bize kuuwa upinzani na wapinzani wamekufa wao, wengine wapo jela kina Sabaya, wengine wakichezea utumbuzi, bashiru polepole kange wamepotea kabisa huku upinzani ukiwa imara.Badala ya kuuwa upinzani wamekufa wao kimwili na kisiasa.
Hapa kilicho baki wamrudie Muumba wao kwa dhati ya mioyo yao hata waiepuke adhabu kwa uovu waliotenda,ama wanaowaza kuutenda bado.
 

mwengeso

JF-Expert Member
Nov 27, 2014
8,211
2,000
Upinzani unahitaji kubadilika.

Wananchi, ambao ndio wapiga kura, wanahitaji wanasiasa wenye kauli na vitendo vinavyoshughulikia kero na mahitaji yao.

Wanasiasa waimbao Demokrasia, Haki na Uhuru, lengo lao kuu ni la uroho wa madaraka.

Kama ni demokrasia, mwananchi hushiriki kumchagua mwakilishi wake. Kama ni Haki na Uhuru, ndio misingi inayomwezesha kushiriki kumchagua mwakilishi na kuhudhuria vikao ambavyo hupata nafasi ya kutoa mawazo yake
 

Vessel

JF-Expert Member
Aug 29, 2018
3,936
2,000
Upinzani unahitaji kubadilika.

Wananchi, ambao ndio wapiga kura, wanahitaji wanasiasa wenye kauli na vitendo vinavyoshughulikia kero na mahitaji yao.

Wanasiasa waimbao Demokrasia, Haki na Uhuru, lengo lao kuu ni la uroho wa madaraka.

Kama ni demokrasia, mwananchi hushiriki kumchagua mwakilishi wake. Kama ni Haki na Uhuru, ndio misingi inayomwezesha kushiriki kumchagua mwakilishi na kuhudhuria vikao ambavyo hupata nafasi ya kutoa mawazo yake
Uliwahi kuuona huo uhuru na haki katika chaguzi hizo,hasa za msimu wa hivi karibuni,ndio maana wenye mawazo mbadala kila mara wanajaribu kuwa kumbusha umuhimu wake,kama hata wewe bado hujawaelewa ni matatizo yako binafsi,wenyewe wametekeleza wajibu wao.
 

mwengeso

JF-Expert Member
Nov 27, 2014
8,211
2,000
Uliwahi kuuona huo uhuru na half katika chaguzi hizo,hasa za msimu wa hivi karibuni,ndio maana wenye mawazo mandala kila mara wanajaribu kuwa kumbusha umuhimu wake,kama hata wewe bado hujawaelewa ni matatizo y'all binafsi,wenyewe wametekeleza wajibu wao.

Umewahi kushiriki kikao hata kimoja cha Serikali za Mitaa, Diwani au Mbunge ukachangia hoja, au ulifukuzwa? Kama hukufukuzwa na ukapata nafasi ya kutoa hoja, kama tufanyavyo humu jukwaani, ulifuatilia hatima ya hoja yako? Au unasubiri huyo mwanasiasa akafuate?

HIYO NDIYO DEMOKRASIA, HAKI na UHURU. Usibaki kulalamika kwa sababu mwanasiasa wako siyo mwakilishi katika vikao vya maamuzi
 

Science Priest

JF-Expert Member
Mar 7, 2019
2,077
2,000
Mbona ripoti ya CAG haionyeshagi kama ni wapigaji, na lini chadema wameshika serekali mpaka uwatuhumu ni wapigaji
 

Behaviourist

JF-Expert Member
Apr 8, 2016
33,231
2,000
Sasa kama wanafanya siasa za kijinga si ndiyo vizuri ili CCM muwashinde kwa kishindo?Sasa kwa nini tena waache wakati ina faida kwenu CCM?
 

beny jr

JF-Expert Member
Jul 15, 2018
637
1,000
Ilisikika sauti ikisema"ikifika 2020 tahakikisha upinzani umekufa kabisa" kiunabii ni kinyume chake
Kama ni sauti bas tusiamini sana sauti zipo nyingi hata chalamila sauti yake ilisikika na ndo imetumika kumtumbua
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom