CHADEMA acheni kuwadanganya wana wa Arusha - Estomi Malla


Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
6,495
Likes
2,666
Points
280
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
6,495 2,666 280
Aliekuwa diwani Wa Chadema kata ya Kimandolu ms naibu Meya Estomi Malla amesema kuwa Chadema iache kuwadanganya wakazi wa jiji la Arusha kwamba watafanikiwa kumwondoa Meya wa jiji la Arusha bwana Gaudensi Limo.
Souce:Mtanzania/Habari Leo/Uhuru.

Ni nini anachopima huyu msaliti Wa Chama?,ni nani anaemtuma kusema maneno haya?Kama alishaondolewa kwenye Chama kwa nini aendelee kuwa naibu Meya?Au ndio Tanzania ilivyo?
 
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
6,495
Likes
2,666
Points
280
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
6,495 2,666 280
Huyu Jamaa inamaana bado anaendelea kutafuna kodi zetu kwenye nafasi ya unaibu Meya!?
 
J

Jibaba Bonge

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2008
Messages
1,227
Likes
141
Points
160
J

Jibaba Bonge

JF-Expert Member
Joined May 6, 2008
1,227 141 160
Aliekuwa diwani Wa Chadema kata ya Kimandolu ms naibu Meya Estomi Malla amesema kuwa Chadema iache kuwadanganya wakazi wa jiji la Arusha kwamba watafanikiwa kumwondoa Meya wa jiji la Arusha bwana Gaudensi Limo.
Souce:Mtanzania/Habari Leo/Uhuru.

Ni nini anachopima huyu msaliti Wa Chama?,ni nani anaemtuma kusema maneno haya?Kama alishaondolewa kwenye Chama kwa nini aendelee kuwa naibu Meya?Au ndio Tanzania ilivyo?
Hizo ni kelele za mfa maji. Angalia hata magazeti yaliyomnukuu!
 
Puppy

Puppy

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2011
Messages
2,393
Likes
780
Points
280
Puppy

Puppy

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2011
2,393 780 280
kwani umeya au unaibu meya unapewaje? nijuavyo mimi ni lazima uwe mwanachama wa chama fulani cha siasa. Sasa huyu anaeongea yeye mwanachama wa chama kipi?????
 
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,439
Likes
22
Points
135
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,439 22 135
msaliti huyo ipo siku tutakuja sikia amekwishajitundika...
 
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2011
Messages
3,815
Likes
198
Points
160
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2011
3,815 198 160
hana haya hta kidogo!nyambafu
 
A

AlamaZA NYAKATI

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
274
Likes
3
Points
0
A

AlamaZA NYAKATI

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
274 3 0
Yeye ndo aliyedanganywa na magamba, na kwa jinsi alivyo na upeo mdogo nadhani mpaka leo hajagundua kama magamba ndo yaliomkaanga mpaka kuukosa unaibu meya na udiwani....wajinga ndo waliwao
 
kanywaino

kanywaino

Senior Member
Joined
Sep 10, 2010
Messages
171
Likes
5
Points
35
kanywaino

kanywaino

Senior Member
Joined Sep 10, 2010
171 5 35
dawa yake ipo jikononi,hivi wana arusha wako wapi kumpiga na kumtemea makohozi huyu msaliti?kama mwenzake rasta..wanakula tu hela za lowasssa ha ha ha ha atajuta
 
Pelekaroho

Pelekaroho

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
1,562
Likes
123
Points
160
Pelekaroho

Pelekaroho

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2010
1,562 123 160
Du, Malla tena? anaweweseka tu, alisahau kuwa mtaka yote kwa pupa hukosa yote kwa pupa.
 
M

Mapujds

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2011
Messages
1,291
Likes
3
Points
135
M

Mapujds

JF-Expert Member
Joined May 12, 2011
1,291 3 135
Umeshaenda NCCRMAGEUZI?
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Aliekuwa diwani Wa Chadema kata ya Kimandolu ms naibu Meya Estomi Malla amesema kuwa Chadema iache kuwadanganya wakazi wa jiji la Arusha kwamba watafanikiwa kumwondoa Meya wa jiji la Arusha bwana Gaudensi Limo.
Souce:Mtanzania/Habari Leo/Uhuru.

Ni nini anachopima huyu msaliti Wa Chama?,ni nani anaemtuma kusema maneno haya?Kama alishaondolewa kwenye Chama kwa nini aendelee kuwa naibu Meya?Au ndio Tanzania ilivyo?
Hayo ni kweli kabisa chadema hawawezi kumtoa huyu meya wa arusha kwani alichaguliwa kihalali kabisa. Na ndio maana mpaka leo cdm wakiambiwa km mnapinga uchaguzi wake nendeni mahakamani hawaendi, kwani wanajua wataenda kuumbuliwa
 
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
6,495
Likes
2,666
Points
280
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
6,495 2,666 280
Hayo ni kweli kabisa chadema hawawezi kumtoa huyu meya wa arusha kwani alichaguliwa kihalali kabisa. Na ndio maana mpaka leo cdm wakiambiwa km mnapinga uchaguzi wake nendeni mahakamani hawaendi, kwani wanajua wataenda kuumbuliwa
Mahakama za Tanzania hazitoi haki sawa,fisadi akimwaga pesa ataonekana Kama malaika na masikini hana chake juu ya tajiri vivyo hivyo Kama Serikali ikiingilia kati juu ya uhalali Wa Meya Wa Arusha haitashindwa kbs sana itatoa maagizo tu na yatatekelezwa.
 
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
1,566
Likes
10
Points
135
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
1,566 10 135
Kama ameondoka naibu wake (yeye) mwenzie yuko njiani kuondolewa
 
Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
2,223
Likes
101
Points
145
Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
2,223 101 145
Aliekuwa diwani Wa Chadema kata ya Kimandolu ms naibu Meya Estomi Malla amesema kuwa Chadema iache kuwadanganya wakazi wa jiji la Arusha kwamba watafanikiwa kumwondoa Meya wa jiji la Arusha bwana Gaudensi Limo.
Souce:Mtanzania/Habari Leo/Uhuru.

Ni nini anachopima huyu msaliti Wa Chama?,ni nani anaemtuma kusema maneno haya?Kama alishaondolewa kwenye Chama kwa nini aendelee kuwa naibu Meya?Au ndio Tanzania ilivyo?
Wana JF na Nyie wakazi wa Arusha esp Kimandolu,

Kama kweli huyo malla ameanza siasa za maji taka aseme!!!!
Kwani nina yangu machache kwa kumbu kumbu zangu.

1: Wananchi nadhani sio kuwa wamekataaa kuwa habari za muafaka zilikuwa haziwafikii viongozi wakubwa both side CCM na CDM

2: Tatizo lako Malla ni kuwa Hamkufikaia mwisho wa muafaka na mkatangaza nyie huko viongozi wa chini Je mlikuwa nyie ndio viongozi wa juuu wa CDM? Mbona wana CCM mliokaaa nao kwenye Muafaka hawakukurupuka na kusema hivyo nyie wakina Malla ndio mlikuwa viongozi wa kwanza kukimbilia kweny vyombo vya habali kumbu viongozi waliko juu yako ni wakubwa tuu tafuta jinsi nyingine ya kuwa dhibiti na sio tu kukimbilia kwenye vyombo vya habari na ndio mchezo wenu sana nyie wana siasa wa Arusha.

3:Malla wajua hilo swala la udiwani ni bora ukakaaa kimya ndugu yangu kwani tukirudi nyuma kwa takwimu zetu kile kikao cha kwanza mlipo itwa dar na kamati kuu ya CDM wenzio walikwenda wewe uka heba kwa kisingizio kuwa Unaumwa na ukatuma taarifa hiyo mapema huko makao makuu ya CDM i mean kwenye kamati kuu sasas leo waanza sema CDM wasiwadanganye watu kivipi?

4: Sasa kwa swala la Gaudensi Limo nadhani ni swala la kuangalia kisheria Malla atuambie kama kweli Uchaguzi ulikuwa ni halali kumpitisha Limo kuwa Mayor Je yeye malla alikuwepo siku hiyo wakimpigia kura G.Limo kuwa Mayor wa Arusha? akijibu hilo tu basi tutajua nani anawadanganya wananchi au kuna mtu ameanza siasa za maji taka
 
Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
2,223
Likes
101
Points
145
Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
2,223 101 145
Hayo ni kweli kabisa chadema hawawezi kumtoa huyu meya wa arusha kwani alichaguliwa kihalali kabisa. Na ndio maana mpaka leo cdm wakiambiwa km mnapinga uchaguzi wake nendeni mahakamani hawaendi, kwani wanajua wataenda kuumbuliwa
Hebu wewe sema ukweli wako!!!

Wajua uchaguzi halali wewe au unaongelea ushabiki humu?

Siku walipo mchagua G.Limo kuwa Mayor wa hilo Jiji la Arusha niambia hicho kikao CDM waliitwa au walipewa barua fake za kukutana huko Olasite na wao CCM wakaendeleza kikao chao cha kumchagua Mayor huku diwani wa TLP nae alishiriki kwenye hicho kikao na baadae akaukataa Unaibu Mayor yet unatuambia Uchaguzi wa Mayor Arusha ulikuwa Haklali kivipi???

Hebu nawe tupe yako uliyoshiliki siku hiyo ya kumchagua Mayor nasi tuku chambue kama unakumbuka kilicho tokea sisi tuliona matukio yalivyo recodiwa kwenye Runinga na tukashangaa kwanini kulikuwa na vikao viwili tofauti siku hiyo ya uchaguzi wa mayor na ndipo hapo CDM walipo pata fununu wakaenda Halmashauri na kukatokea mshike mshike na mabomu ya machozi kurushwa sasa ulikuwa ni uchaguzi gani halali siku hiyo kama madiwani wengine hawakuitwa kupiga kura??
 
M

Mary Chuwa

Senior Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
178
Likes
6
Points
0
M

Mary Chuwa

Senior Member
Joined Feb 24, 2011
178 6 0
Malla akiongea,akinyamaza hana anachoongeza au kupunguza kwa CDM sana sana anajifedhehesha tu.
Wana Arusha na CDM kwa ujumla tunamfahamu ni sawa na kumfungia mbwa nyama shingoni apeleke nyumbani.
 
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
6,495
Likes
2,666
Points
280
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
6,495 2,666 280


Hebu wewe sema ukweli wako!!!

Wajua uchaguzi halali wewe au unaongelea ushabiki humu?

Siku walipo mchagua G.Limo kuwa Mayor wa hilo Jiji la Arusha niambia hicho kikao CDM waliitwa au walipewa barua fake za kukutana huko Olasite na wao CCM wakaendeleza kikao chao cha kumchagua Mayor huku diwani wa TLP nae alishiriki kwenye hicho kikao na baadae akaukataa Unaibu Mayor yet unatuambia Uchaguzi wa Mayor Arusha ulikuwa Haklali kivipi???

Hebu nawe tupe yako uliyoshiliki siku hiyo ya kumchagua Mayor nasi tuku chambue kama unakumbuka kilicho tokea sisi tuliona matukio yalivyo recodiwa kwenye Runinga na tukashangaa kwanini kulikuwa na vikao viwili tofauti siku hiyo ya uchaguzi wa mayor na ndipo hapo CDM walipo pata fununu wakaenda Halmashauri na kukatokea mshike mshike na mabomu ya machozi kurushwa sasa ulikuwa ni uchaguzi gani halali siku hiyo kama madiwani wengine hawakuitwa kupiga kura??
Mkuu umetumia sana nguvu nyingi kumuelewesha huyu(GeniusBrain)ni mbishi na ametumwa kuja kuchafua huku jamiiforum,ukimuonesha gari atabisha na kusema hii treni na ogopa sn mtu anaekikataa hata kimvuli chake
 
Imany John

Imany John

Verified Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
2,852
Likes
351
Points
180
Age
38
Imany John

Imany John

Verified Member
Joined Jul 30, 2011
2,852 351 180


Hebu wewe sema ukweli wako!!!

Wajua uchaguzi halali wewe au unaongelea ushabiki humu?

Siku walipo mchagua G.Limo kuwa Mayor wa hilo Jiji la Arusha niambia hicho kikao CDM waliitwa au walipewa barua fake za kukutana huko Olasite na wao CCM wakaendeleza kikao chao cha kumchagua Mayor huku diwani wa TLP nae alishiriki kwenye hicho kikao na baadae akaukataa Unaibu Mayor yet unatuambia Uchaguzi wa Mayor Arusha ulikuwa Haklali kivipi???

Hebu nawe tupe yako uliyoshiliki siku hiyo ya kumchagua Mayor nasi tuku chambue kama unakumbuka kilicho tokea sisi tuliona matukio yalivyo recodiwa kwenye Runinga na tukashangaa kwanini kulikuwa na vikao viwili tofauti siku hiyo ya uchaguzi wa mayor na ndipo hapo CDM walipo pata fununu wakaenda Halmashauri na kukatokea mshike mshike na mabomu ya machozi kurushwa sasa ulikuwa ni uchaguzi gani halali siku hiyo kama madiwani wengine hawakuitwa kupiga kura??
Nipe email yako niku2mie jins uchaguz ulivyofanyka
 
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
1,670
Likes
0
Points
135
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
1,670 0 135
mhhhhhhhhhhhhh
kuna kazi kwelikweli
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Mara yangu ya mwisho kusoma magazeti ya ccm nadhani wakati wa utawala wa mwinyi
 

Forum statistics

Threads 1,236,780
Members 475,220
Posts 29,268,129