CHADEMA acheni kupotosha, hakuna sehemu Ole Sabaya amedai alitumwa na Hayati Magufuli kutenda aliyotenda, Rais ni taasisi

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
50,931
2,000
Kwahiyo wanachaguliwa kuongoza taasisi au nchi? Kama kuongoza taasisi kwanini wasingechaguana ndani huko kwenye taasisi yao? kwani hao wengine wanaounda taasisi na wao wapo kwenye karatasi ya kura?
Ndio maana Mbowe alimleta Lowassa hapo Ufipa ili agombee Urais wa JMT.

Rais ni taasisi vinginevyo angegombea Dr Slaa aliyekuwa mwanachama wa Chadema tofauti na Lowassa wa CCM!
 

Janjaweed

JF-Expert Member
Jan 20, 2010
12,307
2,000
Fly over mnasema alijenga Magufuli,
Ujambazi mnasema ilikuwa Taasisi

Mbona hamna msimamo? Legacy yake ndio hii sasa
We don’t know for sure if Magu assigned sabaya

imekuaje leo sabaya huyuhuyu tuliokua hatumuamini tumuamini hivi?
 

Lord OSAGYEFO

JF-Expert Member
Feb 19, 2021
2,010
2,000
Nawakumbusha tu Chadema wasimlishe maneno mtuhumiwa Ole sabaya kwamba amekiri kutumwa na hayati Magufuli kufanya yale anayoshtakiwa kuyafanya.

Ole sabaya ameitaja mamlaka ya uteuzi ambayo ni Rais, lakini tusisahau kuwa Rais ni taasisi

Mungu ni mwema wakati wote!
Wewe ndio Unataka Kupotosha mbona Dodoma kuwa Makao makuu mnasema ni Magufuli hamsemi Serikali

Sent from my SM-J600F using JamiiForums mobile app
 

3 Angels message

JF-Expert Member
Aug 3, 2017
3,605
2,000
Vipi kwa Mpango nayo ni wizara iliyomtuma siyo yeye Mpango, vipi Luoga ni BOT iliyomtuma na siyo yeye Luoga ha ha ila nilichokukubali unakubali kuwa huo ujambazi wa Sabaya aliufanya kweli ila wewe hupendi tu atajwe Mwendazake
 

MtamaMchungu

JF-Expert Member
Apr 10, 2011
6,879
2,000
We don’t know for sure if Magu assigned sabaya

imekuaje leo sabaya huyuhuyu tuliokua hatumuamini tumuamini hivi?
That's not my point....

Mleta mada anadai, CHADEMA wanapotosha kwa kusema Sabaya alitumwa na Magu, eti waseme alitumwa na The Presidency.

Kama tukiamua hivyo, tuache kusema Fly Over kajenga Magu, tuseme imejengwa na Taasisi.

Sio mazuri anapewa yeye, mabaya inapewa taasisi.
 

Toosweet

JF-Expert Member
May 27, 2012
2,148
2,000
Fly over mnasema alijenga Magufuli,
Ujambazi mnasema ilikuwa Taasisi

Mbona hamna msimamo? Legacy yake ndio hii sasa
Ukiwa Mtu mzima ukakosa hekima ni hasara kwa taifa.
Kila Mtu amesikia utetezi wa jambazi Sabaya isipokuwa wewe
 

The Palm Tree

JF-Expert Member
Apr 13, 2013
7,874
2,000
Nawakumbusha tu Chadema wasimlishe maneno mtuhumiwa Ole sabaya kwamba amekiri kutumwa na hayati Magufuli kufanya yale anayoshtakiwa kuyafanya.

Ole sabaya ameitaja mamlaka ya uteuzi ambayo ni Rais, lakini tusisahau kuwa Rais ni taasisi

Mungu ni mwema wakati wote!
Unawezaje kuwatambua wana CHADEMA humu mkubwa? Au unarusha jiwe gizani bila kujua litapiga kitu gani?
 

Lutifya

JF-Expert Member
Jan 6, 2011
1,736
2,000
Nawakumbusha tu Chadema wasimlishe maneno mtuhumiwa Ole sabaya kwamba amekiri kutumwa na hayati Magufuli kufanya yale anayoshtakiwa kuyafanya.

Ole sabaya ameitaja mamlaka ya uteuzi ambayo ni Rais, lakini tusisahau kuwa Rais ni taasisi

Mungu ni mwema wakati wote!
Wakati fulani huwa una hoja za kipumbavu sana
 

Matrix19

JF-Expert Member
Feb 24, 2020
2,876
2,000
Kwahiyo unataka kusema kwa matukio yaliyokuwa yakitokea kuna namna jiwe anaweza kutokuhusika au alikua hafahamu?

Kwani anayeteua DC na RC ni nani?
Orders wanachukua wapi??

Ndio maana tunahitaji katiba mpya, haya mambo huchagizwa kutokana na hisani hizi mtu anaokotwa huko na kupewa ofisi inayomzidi kila kitu!

Tunajitaji katiba mpya na huu uDc aidha ufutwe au iwepo uwanja wa ushindani huru kwa hawa watu kugombea na kufanyiwa usahili wa kina kabla ya kupewa ofisi
 

mangikule

JF-Expert Member
Jun 11, 2012
4,706
2,000
Nawakumbusha tu Chadema wasimlishe maneno mtuhumiwa Ole sabaya kwamba amekiri kutumwa na hayati Magufuli kufanya yale anayoshtakiwa kuyafanya.

Ole sabaya ameitaja mamlaka ya uteuzi ambayo ni Rais, lakini tusisahau kuwa Rais ni taasisi

Mungu ni mwema wakati wote!
Hivyo ndiyo regacy yakee pamoja na madege ujambaxi na uuaji vimo
 

Retired

JF-Expert Member
Jul 22, 2016
30,361
2,000
Nawakumbusha tu Chadema wasimlishe maneno mtuhumiwa Ole sabaya kwamba amekiri kutumwa na hayati Magufuli kufanya yale anayoshtakiwa kuyafanya.

Ole sabaya ameitaja mamlaka ya uteuzi ambayo ni Rais, lakini tusisahau kuwa Rais ni taasisi

Mungu ni mwema wakati wote!
Stupid, the ultimate responsibility rests on Rais. Unawajibika kwa atrocities za waliochini yako.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom