CEO wa Safari Com Kenya akutwa amefariki dunia

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Jan 24, 2019
9,306
2,000
Wakenya kwa kuuana! Halafu unakuta sababu za mauaji ni za kipuuzi kabisa. Nadhani sisi tuna unafuu kiasi ingawa tumo pia.
 

Mangungu

JF-Expert Member
Apr 22, 2012
3,191
2,000
Anaitwa nani na amekutwa katika mazingira gani?
Huyo hapo
IMG_20190701_125326.jpeg
 

Igangilonga

Senior Member
Mar 11, 2006
133
225
Anaitwa nani na amekutwa katika mazingira gani?
COLLYMORE WA SAFARICOM KENYA AFARIKI DUNIA (from Mwananchi Online)

Aliyekuwa ofisa mtendaji mkuu wa kampuni ya Safaricom nchini Kenya, Bob Collymore (61) amefariki dunia leo asubuhi, Julai Mosi, 2019.

Taarifa iliyotolewa na mwenyekiti wa bodi ya wakurugenzi wa Safaricom, Nicholas Nganga imesema Collymore alikuwa anasumbuliwa na saratani kwa muda mrefu.

Raia huyo wa Uingereza ambaye hivi karibuni aliteuliwa kuwa mjumbe wa bodi ya taasisi ya saratani nchini Kenya, ameacha mke, Wambui Kamiru na watoto wanne.
 

Igangilonga

Senior Member
Mar 11, 2006
133
225
Huyo CEO hana jina!!?

Ila hongera umekuwa wa kwanza kututaarifu!
COLLYMORE WA SAFARICOM KENYA AFARIKI DUNIA (from Mwananchi Online)

Aliyekuwa ofisa mtendaji mkuu wa kampuni ya Safaricom nchini Kenya, Bob Collymore (61) amefariki dunia leo asubuhi, Julai Mosi, 2019.

Taarifa iliyotolewa na mwenyekiti wa bodi ya wakurugenzi wa Safaricom, Nicholas Nganga imesema Collymore alikuwa anasumbuliwa na saratani kwa muda mrefu.

Raia huyo wa Uingereza ambaye hivi karibuni aliteuliwa kuwa mjumbe wa bodi ya taasisi ya saratani nchini Kenya, ameacha mke, Wambui Kamiru na watoto wanne.
 

Jics

JF-Expert Member
Dec 16, 2016
239
500
na ndiye mtu aliyekuwa analipwa mshahara mkubwa kuliko wote katika takwimu za kenya
 

MTOCHORO

JF-Expert Member
Dec 18, 2016
4,498
2,000
Yule mama waliotaka kumleta huku Wakenya awe CEO wa Vodacom nadhani sasa wampe hiyo nafasi ya Muingereza Mguyana aliyefariki
 

puttin

JF-Expert Member
May 17, 2015
225
500
Nilisoma mahali kwamba hajawahi kuwa na Mtoto wa kumzaa yaani hakuwa biological father wa hao watoto wanne Huyo mama wa kikenya ambaye alikuwa mke wake hao watoto alimkuta nao
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom