CEO wa Baclays Bank Tanzania Ahojiwe

Nali

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2010
Messages
990
Points
500

Nali

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2010
990 500
Baada ya kusikiliza kwa umakini bunge la Kenya likijadili kauli tata ya mbunge mwenzao huku wakionekana wakiunga mkono watanzania kuondolewa kwenye shughuli za kibiashara nchini humo, Mbunge Ndg Duale amesema Mkurugenzi Mkuu wa Baclays Bank of Tanzania aitwae Abdi Mohammed amekua akimpa taarifa kila kila siku kuwa wakenya wanapitia magumu na matatizo mbalimbali kutoka Tanzania.

Sasa tumepata pa kuanzia maana kumbe wapo wanaojua madhila wanayopitia Wakenya hapa nchini kwetu na pengine mamlaka za usalama na vyombo vyake vimhoji huyu Abdi Mohammed kujua hizo taarifa ambazo amekuwa akitoa kwa mbunge ndg Duale.

Lazima atoe ushirikiano wote kwa Jeshi letu la Polisi na vyombo vyake ili kujua sintofahamu kunako tengeneza ufa na mahusiano mabaya baina ya hizi nchi mbili jirani.
 

kopites

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2015
Messages
5,608
Points
2,000

kopites

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2015
5,608 2,000
Baada ya kusikiliza kwa umakini bunge la Kenya likijadili kauli tata ya mbunge mwenzao huku wakionekana wakiunga mkono watanzania kuondolewa kwenye shughuli za kibiashara nchini humo, Mbunge Ndg Duale amesema Mkurugenzi Mkuu wa Baclays Bank of Tanzania aitwae Abdi Mohammed amekua akimpa taarifa kila kila siku kuwa wakenya wanapitia magumu na matatizo mbalimbali kutoka Tanzania.

Sasa tumepata pa kuanzia maana kumbe wapo wanaojua madhila wanayopitia Wakenya hapa nchini kwetu na pengine mamlaka za usalama na vyombo vyake vimhoji huyu Abdi Mohammed kujua hizo taarifa ambazo amekuwa akitoa kwa mbunge ndg Duale.

Lazima atoe ushirikiano wote kwa Jeshi letu la Polisi na vyombo vyake ili kujua sintofahamu kunako tengeneza ufa na mahusiano mabaya baina ya hizi nchi mbili jirani.
Baclays bank wenye hisa kubwa ni wahindi saiv,mameneja na wakurugenzi asilimia kubwa ni wahindi tu
 

leontiff

Member
Joined
Jan 14, 2016
Messages
36
Points
125

leontiff

Member
Joined Jan 14, 2016
36 125
Barclays Bank Tanzania pamoja na NBC ni Mali ya absa group 100% kutoka south Africa hakuna Mhindi Wenye hisa pale na pia BARCLAYS hakuna mhindi hata mmoja senior positions zote ni watazania ndo wako nazo@KOPITES
 

Nkanini

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2017
Messages
1,741
Points
2,000

Nkanini

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2017
1,741 2,000
Barclays Bank Tanzania pamoja na NBC ni Mali ya absa group 100% kutoka south Africa hakuna Mhindi Wenye hisa pale na pia BARCLAYS hakuna mhindi hata mmoja senior positions zote ni watazania ndo wako nazo@KOPITES
Tatizo la kwetu sisi watanzania tu wavivu wa kutafuta the other side of the story,tumeshazoeshwa mihemko na hii imeleta athari kubwa kwetu tunaishia kujibu hoja kimihemko,sasa mchangaaji mmoja anakurupuka na kusema hii Bank wanahisa wake ni wahindi!!!wakati ukweli wenyewe hii Bank ni mali ya ABSA (NA HII ILIINGIA UBIA NA BARCALYS UK) na ubia huu unakoma na kwa sasa tutashuhudia mabadiliko makubwa maana ABSA itabidi waendeshe wenyewe shughuli hii hasa kwa matawi yaliyo nje na ABSA.Ahsante mkuu kwa kuliweka wazi hili hasa kuhusiana na Wahindi.Na Watanzania wenzangu tuchape kazi tuachane kabisa na xenophobic thinking,mkenya akipata kazi Tanzania kwa kufuata sharia za nchi ni lazima tuheshimu.
 

KOLOKOLONI

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2014
Messages
1,571
Points
2,000

KOLOKOLONI

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2014
1,571 2,000
Baada ya kusikiliza kwa umakini bunge la Kenya likijadili kauli tata ya mbunge mwenzao huku wakionekana wakiunga mkono watanzania kuondolewa kwenye shughuli za kibiashara nchini humo, Mbunge Ndg Duale amesema Mkurugenzi Mkuu wa Baclays Bank of Tanzania aitwae Abdi Mohammed amekua akimpa taarifa kila kila siku kuwa wakenya wanapitia magumu na matatizo mbalimbali kutoka Tanzania.

Sasa tumepata pa kuanzia maana kumbe wapo wanaojua madhila wanayopitia Wakenya hapa nchini kwetu na pengine mamlaka za usalama na vyombo vyake vimhoji huyu Abdi Mohammed kujua hizo taarifa ambazo amekuwa akitoa kwa mbunge ndg Duale.

Lazima atoe ushirikiano wote kwa Jeshi letu la Polisi na vyombo vyake ili kujua sintofahamu kunako tengeneza ufa na mahusiano mabaya baina ya hizi nchi mbili jirani.
Wewe unayo majungu sana nakumbuka ulifukuzwa benki ya posta sababu ya majungu yako sasa umeingia Barclay's bank .Unapenda kusambaza maneno ya majungu kwenye benki .sijui uwa unaroga kwa nani mpaka unapenya kwenye body ya wakurugenzi.Bank Barclay's tumia hackers wenu tambua Hugo mtu siyo mzuri kwenye biashara.
 

Awuot

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2018
Messages
887
Points
1,000

Awuot

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2018
887 1,000
Wanacheza na Magu hao, shauri yao
Me sidhani kama swala ni kucheza na Magu au lah! Cha muhimu ni kuangalia ufa huu unatokea wapi na namna gani kutatua tatizo. Kumbuka Kenya ni jirani zetu tunategemeana kwa kiasi kikubwa sana kuna watanzania wa mpakani wanategemea Kenya kwa kiasi kikubwa kupata mahitaji yao ya kila siku vile vile na wakenya pia kupata mahitaji na bidhaa kutoka Tanzania. Kumbuka kua huko mpakani wameoleana pande zote, hivyo basi ni busara kupata muhafaka bila kutumia misuli. Watakao umia ni raia wa pande zote na siyo viongozi.
 

bibinnaa

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2017
Messages
1,469
Points
2,000

bibinnaa

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2017
1,469 2,000
The more kenyans na watanzania wanavyoyakuza haya majambo,itafika wakati soote tutashika vichwa....kwa nini tusiyadharau hayo matamko na tusonge mbele soote.
Sisi hatujui uwezo wao kijeshi na wao pia hawajui uwezo wetu kijeshi,hivyo basi hakuna haja ya kuchochea chuki ambazo zinaweza leta madhara
 

Fursakibao

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2017
Messages
2,025
Points
2,000

Fursakibao

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2017
2,025 2,000
Tatizo la kwetu sisi watanzania tu wavivu wa kutafuta the other side of the story,tumeshazoeshwa mihemko na hii imeleta athari kubwa kwetu tunaishia kujibu hoja kimihemko,sasa mchangaaji mmoja anakurupuka na kusema hii Bank wanahisa wake ni wahindi!!!wakati ukweli wenyewe hii Bank ni mali ya ABSA (NA HII ILIINGIA UBIA NA BARCALYS UK) na ubia huu unakoma na kwa sasa tutashuhudia mabadiliko makubwa maana ABSA itabidi waendeshe wenyewe shughuli hii hasa kwa matawi yaliyo nje na ABSA.Ahsante mkuu kwa kuliweka wazi hili hasa kuhusiana na Wahindi.Na Watanzania wenzangu tuchape kazi tuachane kabisa na xenophobic thinking,mkenya akipata kazi Tanzania kwa kufuata sharia za nchi ni lazima tuheshimu.
Yaani nilipisikia anamtaja nikajua tayari ameshamuweka kweny shida.
 

Forum statistics

Threads 1,380,074
Members 525,684
Posts 33,764,812
Top