Cell phone spying software

Metallic

Member
Aug 14, 2009
57
95
If there is anyone with the above mentioned software please pass it through nina shida nayo sana.
 

Good Guy

JF-Expert Member
Oct 24, 2010
3,780
2,000
Specifications my friend.Give every detail u got.
Spy what.
Files in the 4ne.
Spy calls made.
Through Bluetooth,or what xplain u'r self a bit.
 

Metallic

Member
Aug 14, 2009
57
95
nahitaji ambayo naweza kuangalia sms zinazoingia na kutoka pia call logs bila kugusa simu ya mtu wala kuinstall softiware yeyote kwenye simu inanyoipeleleza wala kugusa.
By the way hata kama kuna ya bluetooth si mbya japo siipendelei bse itanibidi niwe karibu na cm ninayoipeleleza.
 

Metallic

Member
Aug 14, 2009
57
95
nataka kuipeleleza simu kupitia internet.that means hata simu ikiwa arusha me niko dar naweza nikajua mawasilino ya hiyo simu yakoje.kuanzia sms mpk call logs. even ikiwa inaweza kunipa location ya simu ilipo itasaidia pia.Hope umenipata sasa.
 

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Jul 27, 2008
3,178
1,195
Mi staki talaka za uzeeni bana. Kama keshanidanganya basi na endelee maana saa izi aaaaaaaah!
 

Nightangale

JF-Expert Member
Dec 5, 2010
265
170
Mi staki talaka za uzeeni bana. Kama keshanidanganya basi na endelee maana saa izi aaaaaaaah!

Yataka moyo kwa kweli. Binafsi siyataki yale ya Jane wa TTCL..... I cannot go out and look for trouble, let trouble find me here!
Thank you Mr. Spy software but no thank you!
 

Good Guy

JF-Expert Member
Oct 24, 2010
3,780
2,000
I dont know'the stuff is super easy in CSI miami where they have a tech team and a tonn of electrocs.With just an android or I 4ne and a simple software,i dought.With bt its pocble but it too u must b able 2 input passcodes.but lets wait mayb someone has something.
 

drphone

JF-Expert Member
Sep 29, 2009
3,546
1,500
nahitaji ambayo naweza kuangalia sms zinazoingia na kutoka pia call logs bila kugusa simu ya mtu wala kuinstall softiware yeyote kwenye simu inanyoipeleleza wala kugusa.
By the way hata kama kuna ya bluetooth si mbya japo siipendelei bse itanibidi niwe karibu na cm ninayoipeleleza.

ndio inavyofanya kazi yani kmya kmya bila yy kujua ata akiwa wapi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom