Celebrity aliye mzuri kupita wote hapa Bongo ni huyu

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2016
Messages
6,071
Points
2,000

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2016
6,071 2,000
Wanajamvi,

Kuna msemo usemao "Beauty lies in the eyes of beholder". Leo naomba nimtambulishe huyu mdada mbongo sijui nimuite MC , sijui Bongo Movie Actress au Bongo Fleva artist anaitwa Menina Abdulkarim.

Kwa macho yangu ni mzuri sana yaani kawapita wote na hana makuu (skendo za kila leo) hakika hapa Mungu aliumba kuanzia sura, jicho, shepu, mguu hadi sauti basi sifa zimrudie Muumba.

Nawasilisha kwa Heshima

View attachment 1181312View attachment 1181313View attachment 1181314View attachment 1181315View attachment 1183775
Hamna kitu hapo, wewe utakuwa msukuma ndio unamwona huyu mzuri.
Huyu anatoa/date na Dr Cheni ambaye ndio mwalimu wake a u-Mc na ukitaka kuzipata nenda kwa Shigongo Sinza .
 

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2016
Messages
6,071
Points
2,000

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2016
6,071 2,000
Wanajamvi,

Kuna msemo usemao "Beauty lies in the eyes of beholder". Leo naomba nimtambulishe huyu mdada mbongo sijui nimuite MC , sijui Bongo Movie Actress au Bongo Fleva artist anaitwa Menina Abdulkarim.

Kwa macho yangu ni mzuri sana yaani kawapita wote na hana makuu (skendo za kila leo) hakika hapa Mungu aliumba kuanzia sura, jicho, shepu, mguu hadi sauti basi sifa zimrudie Muumba.

Nawasilisha kwa Heshima

View attachment 1181312View attachment 1181313View attachment 1181314View attachment 1181315View attachment 1183775
lips zake hazikutii za Wema sepetu, ni mfupi, hips zake baado kabisa, huwezi pigiwa bao tatu mfulilizo, kwa mabaaria wanaelewa hii.
 

Yamakagashi

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2016
Messages
8,499
Points
2,000

Yamakagashi

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2016
8,499 2,000
Dah wewe ni mtu wa aina gani? Jana tu kuna uzi ulichangia kwamba unausikilizia ubooo leo hapa umerudi kiumeni, Unataka nini?
lips zake hazikutii za Wema sepetu, ni mfupi, hips zake baado kabisa, huwezi pigia bao tatu mfulilizo, kwa mabaaria wanaelewa hii.
 

joseph1989

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2014
Messages
3,554
Points
2,000

joseph1989

JF-Expert Member
Joined May 4, 2014
3,554 2,000
Alafu yy mwenye ndiye aliyekuwa ana shoot na kamera yake,ila tako analo na aliyekula kafaidi,tako laini.

Ninachomwonea huruma kishajiharibia kazi yake ya uMC.

Ila mademu wengi wakali hizi video wanazo kwenye simu au PC zao.

Hapa ndipo nipatapo majibu kwa nn aliachika mara mbili.
 

Forum statistics

Threads 1,343,414
Members 515,033
Posts 32,783,933
Top