Celebrities wa Tanzania mjifunze kutoka kwa Mwanamuziki Robert Kelly

Planett

JF-Expert Member
Mar 20, 2014
8,489
2,000
Wakuu habari zenu!

Kuna wimbo mmoja R.Kelly ameutoa unaitwa 'I Admit humo ndani anajutia aliyoyafanya na kujaribu kueleza dunia ukweli wa kile kinachoendelea juu yake.

Ningependa kuwaasa wasanii wa kibongo wale wa kiume hasa bongomovie mnajijua acheni haya mambo ya kupenda vibinti vidogo mtakuja kuumbuka siku ya siku shauri yenu. Msije sema hamkuaswa mapema.'
 

Numbisa

JF-Expert Member
Dec 12, 2016
177,477
2,000
Vibinti vingine vinajipeleka so sad kwa wale mabinti wanaolazimishwa
 

SK2016

JF-Expert Member
Apr 6, 2017
7,971
2,000
Ungeelezea R. KELLY alifanya nini na akakutwa na nini hadi leo anavyojutia ingependeza.

Maana English ni tatizo kwa tulio wengi kuanzia wanyonge hadi juu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom