CCM Ziara zimeisha: Wadanganyika wamewaelewa nini maana ya Maendeleo


T

theROOM

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
946
Likes
160
Points
60
T

theROOM

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
946 160 60
Ziara za CCM na mawaziri wa serikali ya JK ktk mikoa ya Kusini imekwisha. Lengo ilikuwa ni kuwapa darasa wananchi wafumbue macho ili wayaone maendeleo yaliofanywa .a serikali ya CCM. Yaani ilimaanisha wananchi kwa macho yao hawawezi ona mpaka macho ya Nape,Kinana na Mawaziri waje kutoa tuition.

Sasa nataka kujua wamefanikiwa? Bei ya Korosho vp? Lile soko la wapi sijui vp?

Au ndo ivo waTz ni watu wa kusahau,wamekula ubwabwa na wamesahau?

Au zomeazomea ilimaanisha mlitumia lugha ngumu kwenye akili nyembamba za waTz?

Tujuzeni mlioko huko...
 
K

kigoda

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2012
Messages
1,782
Likes
8
Points
135
K

kigoda

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2012
1,782 8 135
Wanakaanga tu kodi za walala hoi hawana la maana hawa walaaniwa. Siku zao zinahesabika!
 
B

blueray

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2012
Messages
2,219
Likes
6
Points
0
B

blueray

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2012
2,219 6 0
Kwa kweli kama Maendeleo yenyewe mpaka wananchi waonyeshwe basi hiki chama tawala kazi ipo!
 

Forum statistics

Threads 1,236,799
Members 475,275
Posts 29,268,371