CCM yawageukia Chenge, mawaziri yawataka watoe ushirikiano kwa vyombo vya dola

finyango

JF-Expert Member
Aug 11, 2016
2,026
2,000
Bosi mwenyewe kampokea mtuhumiwa pale magogoni, cha ajabu badala ya kumkamata, akamkorogea kahawa, kajibaraguza kwa kiingereza cha Ras Simba, kamfungulia geti, pua ndefu (mtuhumiwa) kapiga moto jet huyoooo kasepa! Ninyi huku nyuma maneno kibao kama viwete! Wenye akili tumejua hili limeshapita!
Ni ajali ya kibiashara
 

finyango

JF-Expert Member
Aug 11, 2016
2,026
2,000
Hili ni muhimu kwa namna kama mbili hivi
mosi;wasje wakatoroka,pili kwa usalama wao,manake kwa tuhuma walizonazo naona kama wananchi wana hasira nao sana huko mtaani na pia kuna uwezekano mmoja wao ana ushahidi wa kuwaimplicate wengine wasiomo hao wasiomo wakaplan jambo baya kwa mtu kama huyo, mfano kama mimi kwa sasa sijatajwa na ninajua kuwa mtuhumiwa flani "x" iwapo atahojiwa itakuwa si salama kwangu naweza kushawishika kumdhuru ili asihojiwe,nadhani hawa jamaa kwa sasa ni watu muhimu sana kwa hiyo wanastahili ulinzi mkali,kwa kuwa ni ngumu kuwapa ulinzi mkali mmoja mmoja huku kila mtu yuko kwake wangewekwa sehem moja tulivu na salama (behind the bars and walls) ili wawe salama.
Wananchi gani wenye hasira nao?
 

minyoo

JF-Expert Member
May 25, 2013
21,527
2,000
Hakuna wa kumhoji may be wafanye maigizo , mbona kamati ya maadili aliigomea kuwa haina mamlaka na ika-surender (kuhusu escrow)
Na serkali gaina uwezo wa kwenda mahakamani kwani ni marufuku kuwataja au kuwagusa wahusika wakuu ambao wana kinga na ndiyo maana gazeti la mawio limefungiwa kwa kuugusa mzizi wa tatizo.
Kutoguswa kwa mkapa na kikwete ndiyo kinga itawasaidia wote kwani kila atakayehojiwa atasema alitumwa na hao hao Marais wasitaafu.
 

finyango

JF-Expert Member
Aug 11, 2016
2,026
2,000
Eej Mwenyezi Mungu,kwa nini umeruhusu watufanye hivi hawa CCM?kama ni mapenzi yako,tunashukuru,kama la,tunakuomba mtakatifu Mungu ufanye Jambo kunusuru nchi hii!Amin
 

Danny Jully

JF-Expert Member
Jul 29, 2013
4,420
2,000
Watoe ushirikiano gani tena? Wao walishatoa ushirikiano mzuri tu kwa maboss wao waliowaagiza kusaini hiyo mikataba. Sasa hivi wanaotakiwa kutoa ushirikiano ni hao maboss waliowatuma. Waseme tu ukweli kwamba akina Chenge walikuwa wanafanya kazi waliyowatuma, na hadithi itaishia hapo kwa kuwa mkulu ameshasema.wazi kwamba hao maboss waachwe wapumzike, wamefanya kazi kubwa sana iliyotukuka kwa nji hii.
 

fundi25

JF-Expert Member
Apr 16, 2013
10,210
2,000
Nyoka wa makengeza hakamatiki kirahisi tusidanganyane nani wa kumkamata chenge !!!?
 

minyoo

JF-Expert Member
May 25, 2013
21,527
2,000
Watoe ushirikiano gani tena? Wao walishatoa ushirikiano mzuri tu kwa maboss wao waliowaagiza kusaini hiyo mikataba. Sasa hivi wanaotakiwa kutoa ushirikiano ni hao maboss waliowatuma. Waseme tu ukweli kwamba akina Chenge walikuwa wanafanya kazi waliyowatuma, na hadithi itaishia hapo kwa kuwa mkulu ameshasema.wazi kwamba hao maboss waachwe wapumzike, wamefanya kazi kubwa sana iliyotukuka kwa nji hii.
Kuna Wajanja wameanza kujipitisha kwa watuhumiwa kuomba Rushwa wakiwatisha kuwa Baba Jesca anataka Wafungwe baada ya mahojiano ndiyo maana Chenge kaamua kuanika Msimamo wake mapema maana hataki kwenda kuombwa Rushwa.
 

SAGAI GALGANO

JF-Expert Member
Nov 13, 2009
31,618
2,000
Polepole anataka kucheza ngoma asiyoijua, bora wakae kimya wamuache Rais kazi yake, miluzi mingi................
 

DiasporaUSA

JF-Expert Member
Aug 27, 2016
23,013
2,000
Nasikia huko nyumbani Chenge kashaunguruma,anasema yeye alisaini mikataba kwa maelekezo ya wakubwa,kama vile fulani alivyokubali kuuza nyumba za serikali kwa maagizo ya mkubwa wake,yeye pia alisaini hiyo mikataba kwa maagizo ya mkubwa wake.

Mmoja aliagizwa kutekeleza wajibu wake wa kusaini mikataba ya madini,na mwingine alitekeleza wajibu wa kuuza nyumba za serikali.Andrew hawezi kusaini mikataba mikubwa hivyo bila uhakika wa "Security" ya baadae.

Polepole akumbuke nafasi hiyo ilikuwa kwa Nape,alijikakamua kuwavua "magamba" kina Chenge na Rostam,lakini mambo yalidunda,sijui safari hii yeye ataweza kuileta CCM mpya?Chenge ana mahali kajishikilia,hapo mahali ndio jana Rais JPM kaagiza "pasiguswe" wala pasiandikwe magazetini.
Mkuu umenichekesha sana jnsi ulivyomalizia hoja yako hapo mwishoni
 

DiasporaUSA

JF-Expert Member
Aug 27, 2016
23,013
2,000
Kutoguswa kwa mkapa na kikwete ndiyo kinga itawasaidia wote kwani kila atakayehojiwa atasema alitumwa na hao hao Marais wasitaafu.
As simple as that

Jibu rahisi tu

Nlipewa maelekezo na mhe Jk au Mh Ben
 

Bujibuji Simba Nyanaume

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
62,483
2,000
Wako wa kunikamata ila wakunifunga Hakuna.

Nanukuu : Nilitia sahihi kweli kama ripoti inavyodai ila kwa maagizo ya boss wangu sasa tatizo liko wapi kwangu?

Aliyetuagiza sisi kutia sahihi ndiye boss huyo huyo aliyemwagiza yeye kuuza nyumba za umma na kama ni kesi zinafanana. Am not stupid to sign agreement without a security.

By Chenge
 

Meela

JF-Expert Member
Nov 1, 2010
1,494
2,000
Fisi ni mlafi sana wa nyama lakini hawezi kula mkia/ kiungo chake...ref. kampeni ya kujivua gamba
Kujivua gamba CCM walifanikiwa kiasi kwa sababu lile gamba gumu kuliko yote lilikatwa kinyanganyiro cha Urais na baadaye likahamia chama kilichojinasibu VUA GAMBA, VAA GWANDA LA CHADEMA
 

msem

JF-Expert Member
Nov 7, 2015
1,810
2,000
Ulinzi gani wapewe? Kwani mtu akiamua kuwaua ulinzi hauwezi kuzuia mauaji yao kule kibiti polisi waliuawa wakiwa na bunduki zao hata kule Uganda msemaji wa Polisi aliuawa na walinzi wake , cha Msingi ni kuwahoji Mkapa na kikwete pekee kwani wao ndiyo walikuwa wakitoa Amri wanapokea na kutekeleza.
Kwa hiyo mkuu wewe ukisikia kuwadhuru unachoelewa ni mauaji tu? manake mimi sijaongelea mauaji hapo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom