CCM yawa chama cha upinzani rasmi! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM yawa chama cha upinzani rasmi!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BONGOLALA, Aug 2, 2011.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,474
    Likes Received: 1,833
    Trophy Points: 280
    cc ya ccm yaitaka serikali kupunguza bei ya mafuta!ina maana serikali iliyopo madarakani inafuata ilani sera za chama gani?bajeti ya mkulo inafuata sera ilani ya chama gani?naona huku ni mwisho wa kufa chama cha magamba
     
  2. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 5,003
    Likes Received: 3,635
    Trophy Points: 280
    Ndio siasa za MAJI TAKA katika Taifa.
     
  3. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2011
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwa hiyo JK ameilalamikia serikali kuwa bei ya mafuta ni kubwa?? Hii ni kali ya mwaka
     
  4. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,631
    Likes Received: 1,662
    Trophy Points: 280
    Mtu huyo huyo ndiye mwenyekiti wa baraza la mawaziri ambalo lilioona inafaa kuongeza kodi kwenye mafuta ya taa na mtu huyo huyo akiwa mwenyekiti wa chama anaona haifai kuongeza kodi kwenye mafuta ya taa. Kwa harakaharaka unaweza kusema huu ni unafiki wa kupindukia.....lakini mimi naona ni dharau ama matusi kwa watanzania hasa wa kipato cha chini.
     
  5. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Nathani kuna mushikeli kubwa ndani ya chama!hakuna uhusiana mzuri baina ya organs zake,na hii ni hatari sana kwa uhai wa chama!!
     
  6. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,422
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    Baada ya uchaguzi kumalizika, chama tawala kupitia CC huwa kinaielekeza serikali, hii imekuwa ikifanyika kila siku hata kabla ile NGO ya wachaga haijageuzwa kuwa kampuni ya kukusanya ruzuku. Kazi ya chama tawala ni pamoja na kuilekeza serikali kutekeleza yale yaliyo kwenye ilani kwa kuwa ilani ni ya chama na serikali ni watekelezaji tu wa ilani.
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    chama mfu hicho kishakufa zamani sana!
     
  8. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,422
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    Kwa taarifa yako, hii imekuwa ikifanyika kila siku kabla ya hata hiyo NGO ya wachaga haijabadilika na kuwa kampuni ya kukusanya ruzuku. Imekuwa hivyo tangu enzzi za Nyerere kamati kuu kupinga maamuzi ya serikali na kuilekeza serikali kuachana na maamuzi hayo, hiyo ndio kazi ya kamati kuuu kuishauri na kusimamia utekelezaji wa ilani.
     
  9. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #9
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Vita vya Panzi furaha kwa kunguru maana wao wanaokota tu
     
  10. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #10
    Aug 2, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 28,697
    Likes Received: 28,610
    Trophy Points: 280
    Punguza jazba jibu hoja. Unavyosema kazi ya chama ni kuilekeza serikali kutekeleza yaliyomo kwenye ilani, unamaanisha bajeti ya Mkulo haikufata sera ya chama that why Nape anamkumbusha????
     
  11. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #11
    Aug 2, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Sasa fedha ambazo zingepatikana kutokana na ushuru wa bei ya mafuta ya taa zitatoka wapi?? Ina maana bajeti yote itafumuliwa upya?? Kweli kuna haja ya bajeti yote itengenezwe upya, hasa ukitilia maanani kuwa bajet ya Nishati na Madini itawasilishwa upya. Bajeti ya mwaka huu imevuruugika kabisa
     
  12. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #12
    Aug 2, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,422
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    Sio lazima. lakini inawezekana serikali na CC zikawa na mawazo tofauti juu ya kuondoa uchakachuaji, kumbuka serikali inatawala kwa niaba ya halmashauri kuu ya chama na si halmashauri kuu inatawala.
     
  13. E

    ESAM JF-Expert Member

    #13
    Aug 2, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 963
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Maskini, pole!!!!!
     
  14. Kingo

    Kingo JF-Expert Member

    #14
    Aug 2, 2011
    Joined: May 12, 2009
    Messages: 776
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 60
    Mkuu hebu tupe mwanga kidogo kwenye bold hapo!!!!!!! Then naweza kuchangia vema.
     
  15. by default

    by default JF-Expert Member

    #15
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    bway bway nduka we ni kama punje ya mtama ndani ya sisiem.jitahdi kutetea japo upate mshko.bora katiba ibadilshwe kwa sababu hapa kunamwingliano wa majukumu ndan ya chama kimoja.mwenyekti wa serikali ya mtaa anaweza mpiga mkwara katibu wa kata.magamba bana bway bway teh teh
     
  16. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #16
    Aug 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,319
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Unasikitisha mkuu
     
  17. n

    ngozimbili JF-Expert Member

    #17
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 768
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 60
    Kama haitoshi waziri ktk serikali ya j.k anailaumu serikali kuhusiana suala la umeme,sasa hapo cc 2nachanganyikiwa hivi huyo serikali anayelalamikiwa na mh.waziri ni nani?
     
  18. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #18
    Aug 2, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo "JK wa CCM" alimwagiza "JK wa Ikulu" apunguze bei ya mafuta?
     
  19. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #19
    Aug 2, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,838
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Kujiosha tu hana lolote wameshajinyea wanatafuta wa kuwaosha!
     
  20. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #20
    Aug 2, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    CCM inakufa taratibu.
     
Loading...