CCM yatoa mkong'oto kwa vyama vya upizani TANGANYIKA


Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
226
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 226 160
Mtalalamika sana ila ndio hivyo CCM inatesa kwa zamu ,safari hii inaipa kisago Chadema mtapiga makele mengi sana ila karibu NEC watapigilia msumari wa mwisho,
Je mtaweza kufanya maandamano nchi nzima ,maana mkianza kupatana kufanya hivyo basi mjue jamaa wanaagiza marungu kwa vikapu.
 
P

panchilossi

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
16
Likes
0
Points
0
P

panchilossi

Member
Joined Nov 2, 2010
16 0 0
Huku ndio kuyupeleka Bagdad sasa, Tanzania Tanzania Nakupenda Tanzania...!
 
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2008
Messages
1,918
Likes
24
Points
135
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2008
1,918 24 135
sasa kipi hapo kikufurahichasho?
 
M

Mugerezi

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2007
Messages
456
Likes
3
Points
35
M

Mugerezi

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2007
456 3 35
Mtalalamika sana ila ndio hivyo CCM inatesa kwa zamu ,safari hii inaipa kisago Chadema mtapiga makele mengi sana ila karibu NEC watapigilia msumari wa mwisho,
Je mtaweza kufanya maandamano nchi nzima ,maana mkianza kupatana kufanya hivyo basi mjue jamaa wanaagiza marungu kwa vikapu.
Kwahiyo umeielimisha nini jamii kwa hii thread yako? Usitupotezee muda.
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Unachoshangilia ni nini?
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,836
Likes
1,088
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,836 1,088 280
Mtalalamika sana ila ndio hivyo CCM inatesa kwa zamu ,safari hii inaipa kisago Chadema mtapiga makele mengi sana ila karibu NEC watapigilia msumari wa mwisho,
Je mtaweza kufanya maandamano nchi nzima ,maana mkianza kupatana kufanya hivyo basi mjue jamaa wanaagiza marungu kwa vikapu.
Mheshimiwa hata kama wewe ni mkereketwa wa CCM elewa kuwa uwepo wa vyama vingi unaifanya serikali ya CCM iwajibike kwa raia wake zaidi ili isipokonywo dola
 
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined
Jul 31, 2006
Messages
14,348
Likes
8,702
Points
280
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined Jul 31, 2006
14,348 8,702 280
Mwiba,

..lakini ujue kwamba CUF haitaweza kushinda kiti za Uraisi Zenj mpaka kwanza wapinzani washinde huku Tanganyika.

..the exception ni ikiwa Zenj itajitoa ktk muungano. lakini hilo nalo ni gumu kwasababu Maalim keshasema hana mpango wa kuvunja muungano.
 
N

Nampula

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2007
Messages
254
Likes
1
Points
0
N

Nampula

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2007
254 1 0
mhhhhh hatari............mwiba=lewis makame
 
MKANDYA

MKANDYA

Senior Member
Joined
Aug 12, 2009
Messages
166
Likes
0
Points
33
MKANDYA

MKANDYA

Senior Member
Joined Aug 12, 2009
166 0 33
Wewe unaye ropoka kuwa ccm imetowa kisago kwa vyama vya upinzani, nafikiri akili yako si timamu!! Kwani kati ya upinzani na ccm ni nani aliyepoteza viti vyake vya ubunge alivyokuanavyo? CCM wamenyang'anywa viti na vingine wameving'ang'ania kwa kuiba na kutumia NEC kwa nguvu. Nadhani ungekuwa na akili na uwezo wa kutambua hapa mshindi ni vyama vya upinzani ambavyo vimeweza kumnyang'anya huyo fisadi wako viti!!.
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,698
Likes
187
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,698 187 160
Mtalalamika sana ila ndio hivyo CCM inatesa kwa zamu ,safari hii inaipa kisago Chadema mtapiga makele mengi sana ila karibu NEC watapigilia msumari wa mwisho,
Je mtaweza kufanya maandamano nchi nzima ,maana mkianza kupatana kufanya hivyo basi mjue jamaa wanaagiza marungu kwa vikapu.
Nyie si mmepigwa zenji? unashangilia nini? Si nilikwambia? Nilikwambia kafa hamuwezi kushinda kwenu huko. Watu laki nne mmeshindwa kupata kupata 50% na mnashangilia kupewa cheo ili mkubali kuzikubali sera za sisi m?! Hapo na nyie wapinzani? Kumbe mlikuwa mnamtafutia tu Maalimu cheo? mmeliwa!
 
mapango

mapango

Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
88
Likes
1
Points
15
mapango

mapango

Member
Joined Nov 3, 2010
88 1 15
Wazee wetu walitwambia ukimuona mwenzio ananyolewa basi wewe tia maji. Wakati wazanzibari wanateseka na utawala wasioutaka wa CCM, watanganyika walikaa kimya na kushangiria huku wakisema CCM inashinda Zanzibar. Haya munayofanyiwa na CCM katika uchaguzi huu, ni somo ambalo NEC wamesoma kutoka ZEC, na hao usalama wa Taifa anaowalalamikia Dr. Slaa ndio hao hao wanaowaliza wazanzibari katika chaguzi zote ukiwemo na wa mwaka huu. Kama Watanganyika wangewasaidia wazanzibar kudai demokrasia ya kweli Zanzibar, yasingewakuta leo, mulikaa kimya na CCM wameona ladha ya wizi na hawawezi kuuacha. Lakini nawaaminia watanganyika kwani nyinyi sio mdebwedo, tusubiri matokeo tuone...
Poleni!:cool:
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
137
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 137 160
mdebwedo !!!! haya yakheeeee!!!
 
Sophist

Sophist

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
3,706
Likes
2,208
Points
280
Sophist

Sophist

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
3,706 2,208 280
Mtalalamika sana ila ndio hivyo CCM inatesa kwa zamu ,safari hii inaipa kisago Chadema mtapiga makele mengi sana ila karibu NEC watapigilia msumari wa mwisho,
Je mtaweza kufanya maandamano nchi nzima ,maana mkianza kupatana kufanya hivyo basi mjue jamaa wanaagiza marungu kwa vikapu.
Wewe ni bure kabisa. Varangati likianza unadhani wewe utakuwa mgeni wa nani?
Kumbuka, asiyejua kufa atazame kaburi, na mchochea mvua humunyea
 
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined
Jul 31, 2006
Messages
14,348
Likes
8,702
Points
280
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined Jul 31, 2006
14,348 8,702 280
Mapango said:
Wazee wetu walitwambia ukimuona mwenzio ananyolewa basi wewe tia maji. Wakati wazanzibari wanateseka na utawala wasioutaka wa CCM, watanganyika walikaa kimya na kushangiria huku wakisema CCM inashinda Zanzibar. Haya munayofanyiwa na CCM katika uchaguzi huu, ni somo ambalo NEC wamesoma kutoka ZEC, na hao usalama wa Taifa anaowalalamikia Dr. Slaa ndio hao hao wanaowaliza wazanzibari katika chaguzi zote ukiwemo na wa mwaka huu. Kama Watanganyika wangewasaidia wazanzibar kudai demokrasia ya kweli Zanzibar, yasingewakuta leo, mulikaa kimya na CCM wameona ladha ya wizi na hawawezi kuuacha. Lakini nawaaminia watanganyika kwani nyinyi sio mdebwedo, tusubiri matokeo tuone...
Poleni
Mapango,

..maneno yako yana ukweli ndani yake.

..lakini na nyinyi wa-Zenj mna tabia ya kutuzungumzia wa-Tanganyika huku mkionyesha chuki na dharau.

..mara nyingi mmeshindwa kutofautisha matendo ya CCM na wa-Tanganyika.

..wa-Tanganyika tulishaomba serikali yetu ya Tanganyika lakini hatukupata ushirikiano wa kutosha toka kwa wa-Zenj.

..labda matokeo ya uchaguzi huu yatawafanya CUF na Chadema kukubali kwamba ushirikiano baina yao utakuwa na manufaa kwa vyama vyote viwili.
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Karibu sana mkuu naona umeingilia kwenye siasa. Poa tu ila siku nyingine bisha hodi!
 
K

Kishalu

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
947
Likes
307
Points
80
K

Kishalu

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
947 307 80
mwiba maana hata hueleweki ni wale wale ambao hata kura hawakupiga na kama alipiga basi alimpigia Dovuti aliyetangaza amejitoa
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,214
Likes
875
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,214 875 280
Ukombozi hauji kwa siku moja tu, ipo siku tutaikomboa nchi yetu kwa utawala dhalimu wa CCM.
 
S

Siao

Member
Joined
Jan 4, 2008
Messages
96
Likes
0
Points
0
S

Siao

Member
Joined Jan 4, 2008
96 0 0
Huyu sio kosa lake..nimesomapost yake nikakumbuka wale waafrika waliokuwa wanaua waafriak wenzao kule afrika kusini kwa kushirikiana na wazungu..

shame upon your face..!1
 

Forum statistics

Threads 1,235,164
Members 474,353
Posts 29,213,561