CCM yasomba viongozi ACT, CHADEMA, CUF Tarime, Mwanza, Bunda, Dar es Salaam

Dec 10, 2017
57
150
MWENYEKITI MPYA UVCCM AANZA KWA KUVUNA VIONGOZI WA UPINZANI KAMA KUMBI KUMBI
VIONGOZI WAFUATAO TOKA TARIME, MWANZA, BUNDA, DAR, BUTIAMA WAPOKELEWA NA MWENYEKITI WA UVCCM TAIFA NDUGU KHERI JAMES JANA JIONI KWENYE MKUTANO MAALUM WA KUTAMBULISHWA KWAO AMBAPO ALIKUWA NA MH. HUMPHREY POLEPOLE NA NAIBU KATIBU MKUU WA CCM TANZANIA BARA, MH. MPOGORO.
1. Pascal Maswi Waryoba
Mwenyekiti ACT (W) Tarime.
2. Antoni Matiko Marigiri
katibu wa mipango na uchaguzi (W) Tarime

3. Yasini Iddy Daudi
katibu vijana ACT (W) Tarime

4. Julius Sinda Nyankomo
katibu CUF (W) Tarime

5. Rose Peter
mwenyekiti vijana ACT (W) Ilala.

6. Nabii Andrew
Msanii wa nyimbo za kuhamasisha chadema.
7. Emmanuel Kitundu
Afisa tawala ACT Makao Makuu
8. Wilfred Noel Kitundu
Mwenyekiti (M) Singida

9. Namamia John Wazae
Mwenyekiti (W) Singida Mjini.
10. Mch. Lip Loth Robert
Katibu (M) Singida

11. Robert Gwanchele
Alikuwa katibu wa mkoa ACT mkoa wa Mwanza.
12. Ramadhan Itenya
Alikuwa mwenyekiti ngome ya vijana ACT - MKoa wa Mwanza na pia aligombea ubunge ACT jimbo la Bunda Vijijini
13. Julius Kambarage
Muasisi wa ACT jimbo la Butiama na mgombea ubunge 2015 jimbo la butiama kupitia ACT.
14. Jackob Mosha
Mwenyekiti BAVICHA kata ya Mabibo
15. Mwantum Mgonja
Afisa Sheria ACT makao makuu.
 

Attachments

  • IMG_9014.JPG
    File size
    463.6 KB
    Views
    70
  • IMG_9045.JPG
    File size
    367.2 KB
    Views
    83
  • IMG_9051.JPG
    File size
    424.3 KB
    Views
    51
  • IMG_9052.JPG
    File size
    452.6 KB
    Views
    56
  • IMG_9053.JPG
    File size
    413.6 KB
    Views
    59
  • IMG_9054.JPG
    File size
    432.4 KB
    Views
    79
  • IMG_9060.JPG
    File size
    384.4 KB
    Views
    68
  • IMG_9065.JPG
    File size
    483.8 KB
    Views
    53
  • IMG_9066.JPG
    File size
    498.1 KB
    Views
    53
  • ACT 1.png
    File size
    660.9 KB
    Views
    73
  • ACT2.png
    File size
    666.2 KB
    Views
    74
  • ACT3.png
    File size
    663.7 KB
    Views
    66
  • ACT4.png
    File size
    641.5 KB
    Views
    67

niah

JF-Expert Member
Sep 26, 2015
6,615
2,000
mmmmmh hatari sana hadi nimewaonea huruma chadema na act yani unaweza kukuta jumatatu MBOWE kabaki na baby wake Mnkya
Usione huruma ila usubiri mikakati watakayokuja nayo ya kujenga nchi na kuitoa kwenye umaskini uliokithiri. Nadhani kuwa upinzani waliifanya nchi hii maskini zaidi sasa tusubiri baada ya miezi miwili viwonder vitaongezeka, afya itaimalika, elimu itakuwa ya juu sana, miundo mbinu itakuwa ya kimataifa kuliko hata ulaya. Nawasubiri waje tu na Anna akiongoza jahazi. Vilaza wa upinzani wanaangalia, wanapepesa macho, wanasubiriiii matukio ya mwakaa haooooooo.
 

Babati

JF-Expert Member
Aug 7, 2014
49,061
2,000
Huu ni upepo utapita, hata CCM 2015 watu wengi sana walihama lakini hao hao wakaanza kurudi.
 

flood

Senior Member
Jul 10, 2017
118
250
Kila mtu anapenda kuwe na upinzani. Changamoto ni jinsi chama kikuu cha upinzani kilivyojengwa, misingi yake imekaa kujuanajuana na labda niseme kuwa kimekaa kikanda kama sio kifalme yaan akitoka Mbowe atamwachia mtu wake wa karibu huku CCM wanaangalia ni nini utakifanyia chama hii ni pamoja na sera endelevu ila ukifika CDM watakuangalia umetokea wapi na unajuana na nani.

Halaf kukubali mazuri ya mwenzio ni kukukomaa kisiasa tofauti na CDM wanavyofanya.
Kuna wanaosema ACT ni CCM B lakini kama ni kweli basi wanamipango na wamewashinda mbinu.
 

Kkimondoa

JF-Expert Member
May 31, 2014
4,457
2,000
sasa upinzani kwisha zao, endeleeni kukusa hata uchaguzi ulio mbele yetu hapo mtaona maajabu, ukweli ni huu hata mimi Mbowe simuamini hata kidogo
Ukioma mtu anafurahia kuhujumiwa kwa upinzani na anafurahia kuto kuwepo kwa upinzan lazima kuna vitu vifuatavyo hana

1 . hana elimu kabisa yaani hajasoma na hajui chochote kuhusu siasa zaid ya ulimbukeni wa kisiasa na hajui chochote kuhusu siasa
2 , ni mtumwa wa watu fulani kiakili maana amelishwa maneno ya kusema na watu fulan kwa hiyo hata yeye mwenye hajui anacho tetea
3. Ni ccm malipo kitengo maalum cha kupotosha ukweli
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom