CCM Yasambaratishwa Rufiji, wazee wake wajiunga na CHADEMA ...aliyekua M.kiti wa Wilaya


Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Points
1,225
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 1,225
Selemani Amiri Nduboganyi , aliyekuwa m.kiti wa ccm wilaya ya Rufiji na aliwahi kuwa katibu mwenezi wa CCM Wilaya ya Rufiji, ameamua kujivua gamba leo na kujiunga na CDM katika mkutano wa Kibaha.

Leo amejiunga rasmi na Chadema kwenye mkutano kibaha , na kasema kambi ya CCM ina siafu haifai , watu waihame mara moja maana wataathirika.

Alikua mwakilishi wa Redio uhuru Rufiji na amejitoa , kwani ngoma inazama
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Points
1,225
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 1,225
Aliambatana na Maulid Bakari Kionga , aliyekuwa mwanachama wa Ccm .
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Points
1,225
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 1,225
Amekuwa Ccm kwa miaka 39, kati ya hiyo minne alikuwa TANU
 
KASHOROBANA

KASHOROBANA

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
3,247
Points
1,500
KASHOROBANA

KASHOROBANA

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
3,247 1,500
thanks God, naona m4c inazidi kueleweka, karibu chadema mheshimiwa uendeleze vuguvugu la mabadiliko
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,182
Points
2,000
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,182 2,000
Kwa nilivyoona jana katika nyuuuuzi ni kuwa kuna ahadi nyingi sana ziliahidiwa mkoa wa pwani hasa Wilaya ya Rufiji na hazijatekelezwa na nyingine hovyo hasa visima vya maji.. Na wale wazee walisema kabisa hawako tayari kuona wake zao wanatumia siku mbili kuteka maji!! Walimkebehi mkuu wa wilaya on the spot!! Moto wawaka!! 2015 yaja na ahadi za matrilion hazijatekelezwa!! Poleni!!
 
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2009
Messages
4,129
Points
0
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined May 27, 2009
4,129 0
Kadi yake mmeichukua au mmemuachia aiweke Kumbukumbu si unajua hata Slaa anajua Akiba ya Kadi ya uanachama CCM haiozi!
 
Chief Isike

Chief Isike

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2010
Messages
445
Points
195
Chief Isike

Chief Isike

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2010
445 195
Kadi yake mmeichukua au mmemuachia aiweke Kumbukumbu si unajua hata Slaa anajua Akiba ya Kadi ya uanachama CCM haiozi!
Mtakalia na hilo kama mlivyokalia la udini, ukabila, ukanda, kutumia polisi, kutesa, kuua na kuteka, na kadhalika, ngoma ikazidi kusonga mbele. Kutahamaki mlishachelewa, mkabaki mkutano mzima wa siku kadhaa, mnazungumzia CHADEMA tuuuu, kuanzia mwenyekiti wa taifa mpaka wa tawi.

Tunamtaka 'mwanaCCM' aina ya Slaa ambaye anafanya kazi ya kukiua chama chenu, if so a case. Sawasawa! Hamuoni huo ujuha mnavyojianika wazi.
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
16,353
Points
2,000
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
16,353 2,000
teh naona watu washaichoka CCM...mpaka Rufiji?????
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Points
1,225
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 1,225
Kadi yake mmeichukua au mmemuachia aiweke Kumbukumbu si unajua hata Slaa anajua Akiba ya Kadi ya uanachama CCM haiozi!
Tuipeleke wapi.? Rufiji kimenuka, redio uhuru itajaribu kumchafua sana kwani alikuwa ndio mwakilishi wao Rufiji sasa sijui itakuwaje, amesema kwa mwezi mzima hajatuma habari kwani redio inapotosha ukweli.
 
S

sokoinei

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2012
Messages
1,835
Points
0
S

sokoinei

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2012
1,835 0
Ccm wanachukua wanachama wanao fukuzwa cdm,lakin cdm inachukua wanachama hi na viongozi hi walio choshwa nasio walio fukuzwa ccm.utofaut upo na nimkubwa mnoo.ccm wanakazi nzito kununua uma wa watz!!sidhan they have long safari huuu mama.
 
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
8,066
Points
2,000
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
8,066 2,000
mpaka kieleweke ,2015 hiyoo!
 
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
11,348
Points
2,000
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
11,348 2,000
Yeah! Hii ndio CHADEMA ambayo ilionifanya nikeshe usiku kucha kulinda na kupambana kwa ajili ya kumtetea kamanda Joseph Kashindye pale Igunga oct 2011.
Hakika chadema hii nchi ni yetu 2015 ila tusikate tamaa.


Shardcole@Tabora1.
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,605
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,605 0
Hali ni mbaya sana kwa CCM kama wanachama wao waaminifu wanahamia CHADEMA sijui nani atabakia CCM.

RIP CCM.
 
M

marikiti

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
2,732
Points
1,500
M

marikiti

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
2,732 1,500
Sasa baada ya kumpata huyo mmefikisha wanachama wangapi
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,402
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,402 0
Hawakuwapo polisi wa magamba kuwateremsha jukwaani kuwakamata na kuwafungulia kesi za kuchochea vurugu?
 
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2009
Messages
4,129
Points
0
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined May 27, 2009
4,129 0
Mtakalia na hilo kama mlivyokalia la udini, ukabila, ukanda, kutumia polisi, kutesa, kuua na kuteka, na kadhalika, ngoma ikazidi kusonga mbele. Kutahamaki mlishachelewa, mkabaki mkutano mzima wa siku kadhaa, mnazungumzia CHADEMA tuuuu, kuanzia mwenyekiti wa taifa mpaka wa tawi.

Tunamtaka 'mwanaCCM' aina ya Slaa ambaye anafanya kazi ya kukiua chama chenu, if so a case. Sawasawa! Hamuoni huo ujuha mnavyojianika wazi.
juha ni wewe uliekabidhi kadi yako ya Ccm wakati uliemkabidhi ya kwake kaitunza kama kumbukumbu.Mnyonge mnyongeni haki yake mpeni JK kafanya mengi-Mbowe. Sina neno la shukran kutambua juhudi zako za kuboresha sekata Ya Afya- Mwenyekiti wa Bodi ya Hospital ya CCBRT dkt Slaa akishukuru kukabidhiwa kiwanja cha kujenga hospital kubwa zaid ya CCBRT. Wenzako wakikutana na JK vicheko na maneno ya shukran hayaishi!
 
M

marikiti

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
2,732
Points
1,500
M

marikiti

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
2,732 1,500
Yaani nyie cdm mnanifurahisha sana kupata mwanachama mmoja wa ccm mnaona tayari imechukua nchi mmesahau kuwa wenzenu wanawanachama milioni tano bado mashabiki wao ambao ni zaidi ya wanachama.nyie mlionao ni mashabiki wanaongalia upepo wa siku hiyo.wanawashangilia lakini hawawapigii kura.wenzenu wameanza kuandikisha wanachama wa kuwapigia kura.sehemu za vijijini watu hawawajui wanajua hicho ni chama cha wachagga.
 

Forum statistics

Threads 1,284,356
Members 494,038
Posts 30,822,629
Top