CCM yapigwa mweleka uchaguzi wa TAHLISO Mwanza, CHADEMA waibuka kidedea


K

kimeta cha ufisadi

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2011
Messages
398
Likes
0
Points
0
K

kimeta cha ufisadi

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2011
398 0 0
Kitu kinacho onekana ni pigo kwa Ndugu January Makamba anaye taraji kutumia mtandao wa wanavyuo umeingia mchanga baada ya Kiongozi wa TAHLISO kutoka chuo cha Bugando kuwa ni mfuasi wa karibu wa CDM hivyo njozi za January Makamba zimeanza kufifia kwa kasi sana. Baadhi ya makada wa CCM wameonekana kumshambulia ndg Christopher Ngubiagai kwa kushindwa kupanga vizuri karata zake ili khali yeye ndio shughuli yake ya kuhudumia vyuo vikuu. Makada wengi wa elimu ya juu wanasema watamshauri Katibu mkuu wao Kinana amuondoe huyu Christopher Ngubiagai Rais mpya wa Tahliso anaitwa Musa Mdede toka Bugando. January Makamba umepigwa brother Kumbuka kuwa Ujana sio sifa lakini pia Uzee sio Kashifa.
 
spencer

spencer

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
2,864
Likes
1,471
Points
280
spencer

spencer

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
2,864 1,471 280
I knew This could happen.

Kila kitu kimeenda kama kilivopangwa, Chezea CDM wewe.

YOU HIT ME, WE HIT YOU.

Dawa ya Moto ni Moto tu.
 
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
7,962
Likes
46
Points
145
Age
39
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2013
7,962 46 145
Malizeni chuo mkalime huko mana masomo yamewashinda
 
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
7,962
Likes
46
Points
145
Age
39
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2013
7,962 46 145
Ukilaza ndio umewafanya wachague siasa badala ya taaluma
 
Laurence

Laurence

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
3,106
Likes
41
Points
145
Laurence

Laurence

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
3,106 41 145
Hongereni makamanda kwa kumchagua huyo Kamanda
 
K

kimeta cha ufisadi

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2011
Messages
398
Likes
0
Points
0
K

kimeta cha ufisadi

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2011
398 0 0
Huruma January Makamba mzee wa matamko ya wanavyuo makanjanja
 
Uledi

Uledi

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
479
Likes
37
Points
45
Uledi

Uledi

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
479 37 45
Malizeni chuo mkalime huko mana masomo yamewashinda


Hizi dharau ndio zinawapa wananchi hasira hadi wanaua viongozi wenu. Kuweni na kauli njema ili mrudishe heshima kidogo ya chama chenu inayozidi kuporomoka kila uchao.

Majibu ya hivi yanafanya hata sisi tuliokuwa tukiamini ccm kuwaza tena mara mbili kama chama hiki bado ni cha wananchi au cha viongozi.
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,414
Likes
14,547
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,414 14,547 280
Chadema ni moto wa kuotea mbali sanaa...
 
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,748
Likes
78
Points
145
Age
39
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,748 78 145
Piga hao maccm kokote yaonekanako sio kwa ngumi au jiwe ni box la kura tu
 
F

fisi 2

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
1,709
Likes
1,061
Points
280
F

fisi 2

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
1,709 1,061 280
Hili sio lengo la tahliso. Tuliianzisha kuwatetea na kuboresha maslahi ya wanavyuo. Hatukuruhusu kabisa wanasiasa. Leo mmeifanya sehemu ya vyama vya siasa!SHAME ON YOU ALL.
 
J

justuskipara

Member
Joined
Oct 21, 2013
Messages
76
Likes
0
Points
0
J

justuskipara

Member
Joined Oct 21, 2013
76 0 0
Mwanza ccm ilibaki ktk vtabu vya historia,tunaamini ukikanyaga ardhi ya mwz tayari wewe ni chadema
 
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
7,962
Likes
46
Points
145
Age
39
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2013
7,962 46 145
Unarukaruka hapa kama changudoa pori aliyekosa soko..
hakuna correlation ya matusi yako na comment yangu na hoja iliyopo mezani. Umeathiriwa na gongo ndio mana unaandika upuuzi jukwaani. Pole sana mkuu
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,519
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,519 280
siasa za kimapinduzi zilianzia kwa vijana wasomi.Siasa inaweza kuwa hobbie kabla ya kuwa kazi.....
 
respect wa boda

respect wa boda

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2013
Messages
4,491
Likes
1,400
Points
280
respect wa boda

respect wa boda

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2013
4,491 1,400 280
Jamani mwenye data anaweza kunisaidia hapa hivi Tanzania kuna vyuo vingapi cdm wanaongoza vingapi na ccm vingapi? Tafadhari hapa ni wenye data za kweli bila kujali itikadi za vyama vyetu.
 
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
7,962
Likes
46
Points
145
Age
39
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2013
7,962 46 145
Hizi dharau ndio zinawapa wananchi hasira hadi wanaua viongozi wenu. Kuweni na kauli njema ili mrudishe heshima kidogo ya chama chenu inayozidi kuporomoka kila uchao.

Majibu ya hivi yanafanya hata sisi tuliokuwa tukiamini ccm kuwaza tena mara mbili kama chama hiki bado ni cha wananchi au cha viongozi.
mimi naichukia sana gongo pamoja na wanaoitumia. Hebu tueleze hapa kwa ufasaha kuwa wewe hutumii hiki kinywaji...wasomi wa siku hizi wamechagua easy option ya siasa kwa sababu wameshindwa kushugulisha bongo zao kwenye masomo.. Tahliso sio taasisi ya kisiasa lakini inatumika na wanasiasa kwa malengo ya kisiasa... Nini was the rationale behind your comment then?
 
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
7,962
Likes
46
Points
145
Age
39
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2013
7,962 46 145
Jamani mwenye data anaweza kunisaidia hapa hivi Tanzania kuna vyuo vingapi cdm wanaongoza vingapi na ccm vingapi? Tafadhari hapa ni wenye data za kweli bila kujali itikadi za vyama vyetu.
mkuu, kwanini tusijadili ubora wa elimu ya vyuo hivyo badala ya kujadili uchadema na uccm kwenye ishu nyeti ya taaluma?
 
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
7,962
Likes
46
Points
145
Age
39
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2013
7,962 46 145
Mwanza ccm ilibaki ktk vtabu vya historia,tunaamini ukikanyaga ardhi ya mwz tayari wewe ni chadema
sio kweli. Mkoa wa mwanza una majimbo 8 ya uchaguzi. Ccm ina majimbo 5 chadema ina matatu. Unatoa wapi authority ya kuamini kwamba machadema ndio yametawala siasa za mwanza? Danganya watoto wenzako huko kwenye rede
 

Forum statistics

Threads 1,272,323
Members 489,918
Posts 30,447,420