CCM yapata Pigo Takatifu huko Serengeti Mara, Mbunge Wao Kebwe Ahaha:


K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
834
Likes
2
Points
0
Age
26
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2013
834 2 0
Ama Kweli ni Pigo takatifu! Hii Imedhihirika Baada ya Uongozi wa CHADEMA Wilaya ya Serengeti chini ya Viongozi wa Chama, Mwenyekiti wa Wilaya, Katibu wa Wilaya, Mwenyekiti wa Chadema ni Msingi Wilaya ya Serengeti, Mwenyekiti BAVICHA, Katibu BAVICHA na Katibu Mwenezi Wa Wilaya hiyo ambaye pia ni Diwani wa Kata ya Stand Kuu Mugumu-Mjini MH. MWL. MARWA RYOBA Kufanya Ziara ya Kukagua na Kukiimarisha Chama Jimboni humo ili Kujiweka tayari na Mapambano ya Chaguzi zijazo, Kwa Taarifa ya Katibu wa Wilaya hiyo Ndg. Ngereza Inasema Ziara hiyo Itafanyika Kwa Awamu Tatu, huku Awamu ya Kwanza Ikizihusisha Kata za Kibeyo, Manchira, Stand Kuu, Nyamoko, Machochwe, Kitunguruma, Nyansurura, Kebancha, Rung'abure, Issenye, Natta n.k. Aidha amesema Wamepanga Kuzifikia Kata zote 28 Jimboni humo Kabla ya Mwezi wa Pili. Baada ya Mbunge wa Jimbo hilo Dr.Steven Kebwe asiyezungumza Bungeni na Asiyefanya Mikutano ya Hadhara Jimboni Kwake Kusikia habari hizo Ameshituko na Kupaniki mpaka akaamua Kuanza Kuwapigia Simu Wapambe wake Jimboni.
 
N

NnyaMbwate

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
1,585
Likes
763
Points
280
N

NnyaMbwate

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
1,585 763 280
:A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1:
 
T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2012
Messages
2,430
Likes
225
Points
160
T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2012
2,430 225 160
Ama Kweli ni Pigo takatifu! Hii Imedhihirika Baada ya Uongozi wa CHADEMA Wilaya ya Serengeti chini ya Viongozi wa Chama, Mwenyekiti wa Wilaya, Katibu wa Wilaya, Mwenyekiti wa Chadema ni Msingi Wilaya ya Serengeti, Mwenyekiti BAVICHA, Katibu BAVICHA na Katibu Mwenezi Wa Wilaya hiyo ambaye pia ni Diwani wa Kata ya Stand Kuu Mugumu-Mjini MH. MWL. MARWA RYOBA Kufanya Ziara ya Kukagua na Kukiimarisha Chama Jimboni humo ili Kujiweka tayari na Mapambano ya Chaguzi zijazo, Kwa Taarifa ya Katibu wa Wilaya hiyo Ndg. Ngereza Inasema Ziara hiyo Itafanyika Kwa Awamu Tatu, huku Awamu ya Kwanza Ikizihusisha Kata za Kibeyo, Manchira, Stand
Kamanda sijaelewa ulichoandika, tofauti ya kamanda na gamba ni uwezo wa kifikra nakuwakilisha! plz edit tena!
 
K

Kidogo chetu

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
1,428
Likes
803
Points
280
K

Kidogo chetu

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
1,428 803 280
bangi na kichuri cha asubuhi vimeharibu centre for reasoning
 
massmedia50

massmedia50

Member
Joined
Sep 19, 2013
Messages
38
Likes
3
Points
15
massmedia50

massmedia50

Member
Joined Sep 19, 2013
38 3 15
Operation wembley imeanza kazi kazi CDM nasi hapa Rombo Mkuu tumeanza mapambano.
 
kaka km

kaka km

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
1,283
Likes
21
Points
135
kaka km

kaka km

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
1,283 21 135
Ama Kweli ni Pigo takatifu! Hii Imedhihirika Baada ya Uongozi wa CHADEMA Wilaya ya Serengeti chini ya Viongozi wa Chama, Mwenyekiti wa Wilaya, Katibu wa Wilaya, Mwenyekiti wa Chadema ni Msingi Wilaya ya Serengeti, Mwenyekiti BAVICHA, Katibu BAVICHA na Katibu Mwenezi Wa Wilaya hiyo ambaye pia ni Diwani wa Kata ya Stand Kuu Mugumu-Mjini MH. MWL. MARWA RYOBA Kufanya Ziara ya Kukagua na Kukiimarisha Chama Jimboni humo ili Kujiweka tayari na Mapambano ya Chaguzi zijazo, Kwa Taarifa ya Katibu wa Wilaya hiyo Ndg. Ngereza Inasema Ziara hiyo Itafanyika Kwa Awamu Tatu, huku Awamu ya Kwanza Ikizihusisha Kata za Kibeyo, Manchira, Stand
mbona taarifa yako haieleweki au umekurupushwa kuiandika,hapo cha maana ulichokiandika ni kipi?
 
don-oba

don-oba

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2011
Messages
1,386
Likes
27
Points
145
don-oba

don-oba

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2011
1,386 27 145
Serengeti tumekaa takribani miaka mitatu bila ya kuwa na mbunge.
 
Chris Lukosi

Chris Lukosi

Tanzanite Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
4,586
Likes
46
Points
145
Chris Lukosi

Chris Lukosi

Tanzanite Member
Joined Aug 23, 2012
4,586 46 145
Naona umeanza kutumia uhuru wa gongo alioahidi babu yenu
 
zaleo

zaleo

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
1,856
Likes
158
Points
160
zaleo

zaleo

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
1,856 158 160
Habari ni nzuri lakini mleta hoja hakujipanga kuleta maelezo yenye tija halisi kwa ladha ya walaji.
 
sexologist

sexologist

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
2,294
Likes
48
Points
135
sexologist

sexologist

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
2,294 48 135
Mumsamehe kamanda wetu.. Ni mgeni.. Ndio kwaaaanza kamaliza chuo cha uandishi wa habari..!!
 
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
834
Likes
2
Points
0
Age
26
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2013
834 2 0
Habari ni nzuri lakini mleta hoja hakujipanga kuleta maelezo yenye tija halisi kwa ladha ya walaji.
Rudia Kuisoma Vizuri Utagundua Ilivyo Coz now Imekamilika!
 
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
834
Likes
2
Points
0
Age
26
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2013
834 2 0
Serengeti tumekaa takribani miaka mitatu bila ya kuwa na mbunge.
Kutakucha tu Kamanda, Baada ya Giza ni Nuru na Kamwe Giza haiwezi Kuishinda Nuru! CHADEMA TUMAINI LETU PEKEE.
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Likes
6
Points
135
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 6 135
Ama Kweli ni Pigo takatifu! Hii Imedhihirika Baada ya Uongozi wa CHADEMA Wilaya ya Serengeti chini ya Viongozi wa Chama, Mwenyekiti wa Wilaya, Katibu wa Wilaya, Mwenyekiti wa Chadema ni Msingi Wilaya ya Serengeti, Mwenyekiti BAVICHA, Katibu BAVICHA na Katibu Mwenezi Wa Wilaya hiyo ambaye pia ni Diwani wa Kata ya Stand Kuu Mugumu-Mjini MH. MWL. MARWA RYOBA Kufanya Ziara ya Kukagua na Kukiimarisha Chama Jimboni humo ili Kujiweka tayari na Mapambano ya Chaguzi zijazo, Kwa Taarifa ya Katibu wa Wilaya hiyo Ndg. Ngereza Inasema Ziara hiyo Itafanyika Kwa Awamu Tatu, huku Awamu ya Kwanza Ikizihusisha Kata za Kibeyo, Manchira, Stand Kuu, Nyamoko, Machochwe, Kitunguruma, Nyansurura, Kebancha, Rung'abure, Issenye, Natta n.k. Aidha amesema Wamepanga Kuzifikia Kata zote 28 Jimboni humo Kabla ya Mwezi wa Pili. Baada ya Mbunge wa Jimbo hilo Dr.Steven Kebwe asiyezungumza Bunguni na Asiyefanya Mikutano ya Hadhara Jimboni Kwake Kusikia habari hizo Ameshituko na Kupaniki mpaka akaamua Kuanza Kuwapigia Simu Wapambe wake Jimboni.
Umemaliza la 7 kweli? SIJAELEWA KITU
 
Elly B

Elly B

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
1,194
Likes
24
Points
135
Elly B

Elly B

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2011
1,194 24 135
Ama Kweli ni Pigo takatifu! Hii Imedhihirika Baada ya Uongozi wa CHADEMA Wilaya ya Serengeti chini ya Viongozi wa Chama, Mwenyekiti wa Wilaya, Katibu wa Wilaya, Mwenyekiti wa Chadema ni Msingi Wilaya ya Serengeti, Mwenyekiti BAVICHA, Katibu BAVICHA na Katibu Mwenezi Wa Wilaya hiyo ambaye pia ni Diwani wa Kata ya Stand Kuu Mugumu-Mjini MH. MWL. MARWA RYOBA Kufanya Ziara ya Kukagua na Kukiimarisha Chama Jimboni humo ili Kujiweka tayari na Mapambano ya Chaguzi zijazo, Kwa Taarifa ya Katibu wa Wilaya hiyo Ndg. Ngereza Inasema Ziara hiyo Itafanyika Kwa Awamu Tatu, huku Awamu ya Kwanza Ikizihusisha Kata za Kibeyo, Manchira, Stand Kuu, Nyamoko, Machochwe, Kitunguruma, Nyansurura, Kebancha, Rung'abure, Issenye, Natta n.k. Aidha amesema Wamepanga Kuzifikia Kata zote 28 Jimboni humo Kabla ya Mwezi wa Pili. Baada ya Mbunge wa Jimbo hilo Dr.Steven Kebwe asiyezungumza Bunguni na Asiyefanya Mikutano ya Hadhara Jimboni Kwake Kusikia habari hizo Ameshituko na Kupaniki mpaka akaamua Kuanza Kuwapigia Simu Wapambe wake Jimboni.
JobofWork.com Earn 10$ for every 30 second Task. Internet Job
 
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
834
Likes
2
Points
0
Age
26
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2013
834 2 0
Chadema ni Baba lao Kila Kona ya Taifa hili Kwa rika zote! HUTAKI UACHE!
 
Ngongoseke

Ngongoseke

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2012
Messages
3,212
Likes
43
Points
145
Ngongoseke

Ngongoseke

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2012
3,212 43 145
Subiri bavicha wenzako waje kukusapoti uharo wako
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
58,191
Likes
55,819
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
58,191 55,819 280
tutahakikisha mizigo yote inateketezwa na kutupiliwa mbali , CDM ni maisha .
 

Forum statistics

Threads 1,275,212
Members 490,932
Posts 30,535,930