CCM yango'a bendera ya CHADEMA na kusababisha ghasia Sumbawanga


M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
Hali ya hewa ilichafuka jana katika ufunguzi wa tawi la CCM la Isesa ambapo nusura vijana CCM na wa Chadema watwangane makonde baada ya vijana wa Chadema kuwatuhumu CCM kwamba wamewaibia bendera ya chama chao.

Mabishano kuhusu bendera hiyo yaliendelea katika kipindi chote ambacho Kinana alikuwa akizungumza na wanachama wa tawi hilo.

"Hawa CCM wameng'oa bendera yetu hapa huo siyo ustaraabu ni lazima mturudishie bendera yetu vinginevyo patakuwa hapatoshi," mmoja wa vijana wa Chadema alisikika akisema.

Hata hivyo, busara za askari polisi waliokuwa katika mkutano huo zilisaidia kuzima hasira za vijana wa Chadema ambao walionekana kuwa wengi kuliko wale wa CCM.

Source: Mwananchi
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Safi sana vijana,hakuna kulala mbaka kieleweke!!
 
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
6,691
Likes
17
Points
135
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
6,691 17 135
Sasa hawa magamba wanataka tuwashe moto siyo? Ndio mambo ya safu chakavu siyo? patachimbika...
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,746
Likes
549
Points
280
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,746 549 280
Ccm wezi wa kura,wezi wa pembe za ndovu,wezi wa Epe,wezi wa,,,,,,hata na bendera wanaiba ?basi wakaitundike pale lumumba basi kha!
 
UPIU

UPIU

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2012
Messages
602
Likes
16
Points
0
UPIU

UPIU

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2012
602 16 0
Ccm wezi wa kura,wezi wa
pembe za ndovu,wezi wa Epe,wezi wa,,,,,,hata na bendera wanaiba ?basi
wakaitundike pale lumumba basi kha!
CDM mnashindwa siasa mnabaki na propagander zisizo na msingi
 
Mikael P Aweda

Mikael P Aweda

JF Gold Member
Joined
Dec 17, 2010
Messages
2,934
Likes
40
Points
0
Mikael P Aweda

Mikael P Aweda

JF Gold Member
Joined Dec 17, 2010
2,934 40 0
Ni akili ya kuku ndiyo inayofikiri kwamba kutoa bendera za chadema kutaisaidia ccm kushinda.
 
MAMA POROJO

MAMA POROJO

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
4,979
Likes
46
Points
145
MAMA POROJO

MAMA POROJO

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
4,979 46 145
Tufanye kama Marekani na nchi zingine za Ulaya bendera za vyama ziachwe kupeperishwa wakati wa kampeni au mikutano ya hadhara ya vyama bali itumike bendera ya taifa tu ili kukuza uzalendo.

kwa walioona kampeni za marekani hakuna bendera za vyama bali ya marekani tu na hii inawaunganisha wananchi kujenga nchi.

Tunahitaji pia kuangalia upya sare za vyama kama zinalenga kujenga utaifa au kubomoa utaifa.
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
Tufanye kama Marekani na nchi zingine za Ulaya bendera za vyama ziachwe kupeperishwa wakati wa kampeni au mikutano ya hadhara ya vyama bali itumike bendera ya taifa tu ili kukuza uzalendo.

kwa walioona kampeni za marekani hakuna bendera za vyama bali ya marekani tu na hii inawaunganisha wananchi kujenga nchi.

Tunahitaji pia kuangalia upya sare za vyama kama zinalenga kujenga utaifa au kubomoa utaifa.
Sijaamini leo umetoa hoja ya busara sana.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,418
Likes
38,600
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,418 38,600 280
CCM wamekosa hekima, busara na subira.
Sijui wana viongozi kweli?
Au viongozi wao ndio wenye akili za kuku wanawaongoza wafuasi wao kung'oa bendera
 
Y

Ye Nyumbai

Senior Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
125
Likes
0
Points
0
Y

Ye Nyumbai

Senior Member
Joined Mar 24, 2011
125 0 0
Tufanye kama Marekani na nchi zingine za Ulaya bendera za vyama ziachwe kupeperishwa wakati wa kampeni au mikutano ya hadhara ya vyama bali itumike bendera ya taifa tu ili kukuza uzalendo.

kwa walioona kampeni za marekani hakuna bendera za vyama bali ya marekani tu na hii inawaunganisha wananchi kujenga nchi.

Tunahitaji pia kuangalia upya sare za vyama kama zinalenga kujenga utaifa au kubomoa utaifa.
Umetoa hoja ya msing sana isivyo kawaida yako. Endelea kufunguka Mama Porojo.
 
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
290
Likes
4
Points
0
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
290 4 0
Sikubaliani kwamba Polisi huwa wanatumia busara kutatua matatizo kati ya CHADEMA na CCM
 
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined
May 9, 2012
Messages
7,903
Likes
2,462
Points
280
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined May 9, 2012
7,903 2,462 280
ccm wezi wa kura,wezi wa pembe za ndovu,wezi wa epe,wezi wa,,,,,,hata na bendera wanaiba ?basi wakaitundike pale lumumba basi kha!
hivi kile chama ambacho viongozi weke wa juu hawaoi na wakioa wanaopoa wake za watu ni chama gani kile!
 
N

nemasisi

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2012
Messages
1,898
Likes
116
Points
160
N

nemasisi

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2012
1,898 116 160
nakubaliana na hoja ya Mama Porojo, kuna sbsbu za msingi kwamba ikiwezekana vyama visiwe na bendera kwenye mikutano yao, na labda kama ni muhimu wawe na nazo basi ziishie kwenye ofisi zao tu ili tupunguze misuguano mingine isiyo na maana
 
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2012
Messages
19,921
Likes
2,987
Points
280
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2012
19,921 2,987 280
wameshafilisika mpaka wanaiba bendera R.IP. CCM
 
HT

HT

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2011
Messages
1,899
Likes
4
Points
0
Age
11
HT

HT

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2011
1,899 4 0
Tufanye kama Marekani na nchi zingine za Ulaya bendera za vyama ziachwe kupeperishwa wakati wa kampeni au mikutano ya hadhara ya vyama bali itumike bendera ya taifa tu ili kukuza uzalendo.

kwa walioona kampeni za marekani hakuna bendera za vyama bali ya marekani tu na hii inawaunganisha wananchi kujenga nchi.

Tunahitaji pia kuangalia upya sare za vyama kama zinalenga kujenga utaifa au kubomoa utaifa.
Daughter you are growing up now. I will bring you "eat some more" chocolate when I come back!
Now go and finish that assignment!
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
36,751
Likes
47,511
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
36,751 47,511 280
CCM kwenye mabango, Chadema kwenye mioyo yetu.
mtang'oa bendera ila hamtaweza kuyang'oa matumaini tuliyojiwekea juu ya CHADEMA.

HATARI:
Weka mbali na Tembo.
 
Bitabo

Bitabo

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2011
Messages
1,899
Likes
127
Points
160
Age
34
Bitabo

Bitabo

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2011
1,899 127 160
Tufanye kama Marekani na nchi zingine za Ulaya bendera za vyama ziachwe kupeperishwa wakati wa kampeni au mikutano ya hadhara ya vyama bali itumike bendera ya taifa tu ili kukuza uzalendo.

kwa walioona kampeni za marekani hakuna bendera za vyama bali ya marekani tu na hii inawaunganisha wananchi kujenga nchi.

Tunahitaji pia kuangalia upya sare za vyama kama zinalenga kujenga utaifa au kubomoa utaifa.
Mama umefanyiwa artificial insermination au stem transplant ndo umekuwa mpya kiasi hiki na kutoa mapoint?
 
J

j joni

Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
90
Likes
0
Points
0
J

j joni

Member
Joined Apr 3, 2012
90 0 0
tufanye kama marekani na nchi zingine za ulaya bendera za vyama ziachwe kupeperishwa wakati wa kampeni au mikutano ya hadhara ya vyama bali itumike bendera ya taifa tu ili kukuza uzalendo.

Kwa walioona kampeni za marekani hakuna bendera za vyama bali ya marekani tu na hii inawaunganisha wananchi kujenga
tunahitaji pia kuangalia upya sare za vyama kama zinalenga kujenga utaifa au kubomoa utaifa.
hapo umenena! Utaifa kwanza vyama baadae. Kila chama bendera! Ya taifa hatuitumii?
 

Forum statistics

Threads 1,238,807
Members 476,185
Posts 29,331,442