CCM yakodi genge la wahuni toka Ar kuletafujo Arumeru,Wanatembea na Majambia,Visu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM yakodi genge la wahuni toka Ar kuletafujo Arumeru,Wanatembea na Majambia,Visu

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by yplus, Mar 26, 2012.

  1. y

    yplus Senior Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    katika hali isiyokuwa ya kawaida,ule uvumi wa CCM kukodisha watu kuleta vurugu umetimia.Kundi hilo jioni ya leo maeneo ya Leganga limevamia msafara wa CDM na kumkata kijana mmoja na jambia kichwani.
    Kijana huyo hivi yupo katika kambi ya CDM Elephant Logde akiandaliwa kupelekwa hospitali.Ni hali ya kusikitisha kwani iliendelea hivi,ninahofu vijana wa CDM wataamua kuanza kulipiza Visasi kwani wanao fanya huo uhalifu wanafahamika.
    Nawasilisha...
     
  2. p

    politiki JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,325
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    wanafanya hivyo sio kwa ajili ya chadema wananfanya hivyo ili kuwatisha wapiga kura ili wajitokeze watu wachache ili wapate pa kutokea na utaona reaction yapolisi ndio utajua kuwa wametumwa
     
  3. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Haya yalizungumzwa jana pale Transit Bar Leganga. Waloyasema na kuyapanga haya ni magamba na magwiji yao ya Taarab na mchezo ulipangwa kuanzia pale Bar kwa Tango kwenye show ya Taarab jana.

    Lengo lao ni vurugu ili vijana wengi wafungwe washindwe kupiga kura jumapili.
     
  4. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,323
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Wamefanya mengi sana hao wahuni! Wengine wamevalishwa magwanda ya cdm ili ionekane ndio wanaofanya fujo. Sisi tunawashtukia haraka maana wamevaa magwanda mapya kabisa, walevi na wanaanzisha vurugu kama wavuta bangi mambo ambayo wana cdm hawawezi kuyafanya maana kambi za jeshi la polisi na vifaa vya kivita vilivyomwagwa huko Arumeru, watageuzwa bucha. Ndio maana husikii hata mmoja amekamatwa na polisi wamezagaa kama bodaboda!
     
  5. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,699
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Mbaya sana hii ni kitu gani tena?
     
  6. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,518
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    sasa kama lengo limejulikana ni rahisi kujiepusha na mitego yao.
     
  7. J

    JacksonMichael JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Taarifa hizi zina walakini
     
  8. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,614
    Likes Received: 393
    Trophy Points: 180
    leta yako isiyo na walakini na kama huamini kinachoandikwa humu,nenda michuzi blog ya wahuni wenzako
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Wameru mmeona ccm wanavyofanya?
     
  10. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,701
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    ni haka kanchi hatuweza kutafuta kiongozi bila kupigana mapanga!?
     
  11. NG'OMBE

    NG'OMBE JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 362
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    CCM ni ndugu wa AL shababu na Boko haramu, kwa vitendo hivyo wala si shangai ila dawa yao iko jikoni karibu inipuliwa na tutawapa wanywe na hatbaki hat mmoja aneitwa CCM.
     
Loading...