CCM yakirir Dr. Slaa kiboko yao.................


Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
705,043
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 705,043 280
Tanzania Daima la leo limeripoti matokeo haya ya awali pamoja na utata wa uhalali wake CCM imemgwaya Dr. Slaa kwa mchango wake katika kupanua demokrasia hapa nchini...........
 
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,201
Likes
11
Points
135
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,201 11 135
Tanzania daima letu kaka, i thought umesoma kutoka uhuru au mzalendo au mfanyakazi :)

anyways, dk yupo juu na ccm wanalijua hilo, 2015 wakae chonjo
 
N

nndondo

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Messages
1,250
Likes
544
Points
280
N

nndondo

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2010
1,250 544 280
hatusubiri 2015, mwizi akikuibia husubiri akirudi kukuibia tena ndio umshughulikie, fuatilia press conference ya shujaa wa demokrasia Dr Wilbroad Slaa leo hii saa nne asubuhi
 
G

gomezirichard

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
71
Likes
1
Points
0
G

gomezirichard

Member
Joined Nov 2, 2010
71 1 0
slaa anaweza tena sana tu ngoja 2015
 
Kudadeki

Kudadeki

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
859
Likes
2
Points
0
Kudadeki

Kudadeki

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
859 2 0
Teh teh teh! Mlikuwa mnaulizana kama mtakuwa mnahudhuria sherehe ya kuapishwa Silaa... Sasa hiyo sherehe imeahirishwa mpaka 2015?

Halafu unataka kuingia Ikulu kwa wabunge 20 na mafastiledi wa kuazima? Teh teh teh!!!!!
 
ZLATAN

ZLATAN

Senior Member
Joined
Oct 5, 2010
Messages
151
Likes
1
Points
35
ZLATAN

ZLATAN

Senior Member
Joined Oct 5, 2010
151 1 35
Nyinyi c ndio mliokuwa mnapanga kuelekea magogoni? Imekuwaje tena mmeahirisha mpaka 2015?


Magogoni mchezo, tehe tehe tehe tehe!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1
 
Sambah

Sambah

Member
Joined
Nov 4, 2008
Messages
45
Likes
1
Points
13
Sambah

Sambah

Member
Joined Nov 4, 2008
45 1 13
Acheni hizo kamammekosa la kusema si mkae kimya . maswala ya mkeo kakojoa kitandani yanavhusu nini hamna jipya fungeni midomo tunakuja tusubirini . twaja kwa amani sio mfanyavyo nyie
 
M

Malembeka Shija

Member
Joined
Aug 25, 2010
Messages
55
Likes
0
Points
0
M

Malembeka Shija

Member
Joined Aug 25, 2010
55 0 0
shujaa wa demokrasia au wa kanisa,he is not a doctor in proffesion....kwa elimu ipi?he wanted to brainwash people like you in promising the world to u,kuwa kila kitu atatoa bure bure utafikiri hii nchi ni mali ya mama yake!nyie ni washabiki wa siasa na hamuangalii reality.ndio maana lipumba alimfananisha kama kichuguu
 
B

bob giza

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2010
Messages
265
Likes
0
Points
0
B

bob giza

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2010
265 0 0
shujaa wa demokrasia au wa kanisa,he is not a doctor in proffesion....kwa elimu ipi?he wanted to brainwash people like you in promising the world to u,kuwa kila kitu atatoa bure bure utafikiri hii nchi ni mali ya mama yake!nyie ni washabiki wa siasa na hamuangalii reality.ndio maana lipumba alimfananisha kama kichuguu
nadhani unatakiwa kurudi tena milembe wewe, kwa sababu hukumaliza dozi yako ya ukichaa....mwehu mkubwa!!!
 

Forum statistics

Threads 1,250,305
Members 481,303
Posts 29,727,661