CCM yakiri kumiliki mafisadi wanaotesa uchumi wa Tanzania | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM yakiri kumiliki mafisadi wanaotesa uchumi wa Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lusambara, Apr 13, 2011.

  1. L

    Lusambara Member

    #1
    Apr 13, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hatimaye Katibu Mkuu mpya wa CCM, amekiri chama chake kuwa maficho ya Mafisadi.

    “CCM inatakiwa kujengwa upya kabisa na ili hayo yaweze kufanikiwa, kuna kila sababu za kuwa na watu safi, hivyo mimi nawataka ndugu zangu wasimame katika misingi ya zamani tuliyokuwa nayo katika chama chetu,” alisema Mukama na kuongeza:
    “Nawataka wote wenye tuhuma za rushwa na ufisadi ndani ya chama waanze kujiuzulu mapema ili kulinda heshima yao, kwani tunaingia kujenga chama sio kukibomoa.”


    JE ATAWEZA KUFANYA OVERHAUL YA ENGINE YA CHAMA???? JK, MAANA ENGINE INA SHIDA PIA
     
  2. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 10,621
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Pale mwembeyanga kwenye list of shame alikuwamo kikwete pia, kwa hiyo mukama amemlenga bosi wake ajiuzuru?............siamini km kikwete atakubali kwani aliiiba hata kura za urais tulimwambia ajiuzuru mwenyewe alikataaa..............lakini mukama yeye usafi kapata wapi ndani ya ccm?.........
     
  3. L

    Lusambara Member

    #3
    Apr 13, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama Mukama ana dhamira ya kweli kusafisha chama, inabidi hata mwenyekiti wake ajiuzulu. Hapa ni patamu sana kwani sasa hawana pa kutokea baada ya siku hizo 90
     
  4. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mukama ninguvu ya soda segele hutoliweza usani mutupu ccm walishajuwa watz niwadanganyika kwakutumia usani hu wanajalibu mbinu hii kujiongezea siku zakuendelea kutuibia atakama kweli mukama anazamila ya kweli watamuchafulia sivi zake (chakura kisafi chombo kichafu) munayemwita fisadi anaitwa na bosi ikuru alisha sema ulafiki wao hawakukutana balabalani sijuwi mukama kamaanaubavu kuwatenganisha jk el
     
Loading...