Ccm yageuka kuwa kikosi cha zima motto huko igunga.


P

politiki

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2010
Messages
2,373
Likes
187
Points
160
P

politiki

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2010
2,373 187 160
Nyumba yako au ya jiraniyako ikiungua unategemea kuona watu wa faya wakija kukusaidia au polisi kwa ajili ya kuchunguza tukio la moto
kujua kama umeunguliwa kwa bahati mbaya au umefanyiwa hujuma au hata wewe mwenyewe umetengeneza hujuma kwa sababu zako
binafsi
lakini wiki hii huko Igunga tumejionea maajabu nyumba inaungua makada wa CCM na magwanda yao ya kijani ndio wa kwanza kuonekana alfajili na mapema kabla ya polisi kufika wala majirani na wanafika eneo la tukio bila hata kuwapa muda polisi wafanye uchunguzi kujua nini kilitokea MAKADA WA CCM WANAANZA KUGAWA MAPESA KWA MWENYE NYUMBA. may be ndio wanampa malipo yake ya banda lake la kuku hata mimi nachoma banda langu la kuku kwa malaki ya bure. sijaona viongozi waungwana na wanaowajali watu kuliko hata fire bridgade au polisi kama CCM. CCM sasa mnajidharirisha jamani.
 
dhahabuinang'aa

dhahabuinang'aa

Senior Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
134
Likes
0
Points
0
dhahabuinang'aa

dhahabuinang'aa

Senior Member
Joined Aug 10, 2011
134 0 0
ukisikia siasa uchwara za magamba ujue ndio hizo kibaya zaidi hawana mtu mwenye upeo wa kuona mbali wakifanya kitu wanatumia masaburi
hawatumii kichwa na wanajisahau kuwa wanaodanganya sio wote mabwege kiasi hicho kila unalolifanya ni kutafuta kura za huruma kwa wananchi
wako tayari hata kuharibu uso wa mtu wao {tindi kali},wanachoa kibanda ili wapate kibaya zaidi pale mwenye sauti {pesa} kula wake za wanyonge
wao duuuuuuuu! ccm bana!! ila ukiona hivo ujue ni MAJI YA SHINGO tayari.
 
only83

only83

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
5,340
Likes
524
Points
280
only83

only83

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
5,340 524 280
Nyumba yako au ya jiraniyako ikiungua unategemea kuona watu wa faya wakija kukusaidia au polisi kwa ajili ya kuchunguza tukio la moto
kujua kama umeunguliwa kwa bahati mbaya au umefanyiwa hujuma au hata wewe mwenyewe umetengeneza hujuma kwa sababu zako
binafsi
lakini wiki hii huko Igunga tumejionea maajabu nyumba inaungua makada wa CCM na magwanda yao ya kijani ndio wa kwanza kuonekana alfajili na mapema kabla ya polisi kufika wala majirani na wanafika eneo la tukio bila hata kuwapa muda polisi wafanye uchunguzi kujua nini kilitokea MAKADA WA CCM WANAANZA KUGAWA MAPESA KWA MWENYE NYUMBA. may be ndio wanampa malipo yake ya banda lake la kuku hata mimi nachoma banda langu la kuku kwa malaki ya bure. sijaona viongozi waungwana na wanaowajali watu kuliko hata fire bridgade au polisi kama CCM. CCM sasa mnajidharirisha jamani.
Nimechoka kusoma huu uharo toka kwa hawa vichaa CCM....
 
P

politiki

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2010
Messages
2,373
Likes
187
Points
160
P

politiki

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2010
2,373 187 160
ukisikia siasa uchwara za magamba ujue ndio hizo kibaya zaidi hawana mtu mwenye upeo wa kuona mbali wakifanya kitu wanatumia masaburi
hawatumii kichwa na wanajisahau kuwa wanaodanganya sio wote mabwege kiasi hicho kila unalolifanya ni kutafuta kura za huruma kwa wananchi
wako tayari hata kuharibu uso wa mtu wao {tindi kali},wanachoa kibanda ili wapate kibaya zaidi pale mwenye sauti {pesa} kula wake za wanyonge
wao duuuuuuuu! ccm bana!! ila ukiona hivo ujue ni MAJI YA SHINGO tayari.
kwa hili nakubaliana nawe na RA kuwa CCM imejaa siasa za uchwara.
 
D

Dariser

Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
36
Likes
0
Points
0
D

Dariser

Member
Joined Aug 11, 2011
36 0 0
aliyeandika ndio ana uharo.. si ndivyo???
aloandika ana uhalo kweli.ktk akili ya kawaida bila kuongozwa na biases nj ethnocentric ideas u can c kwa nin ccm waliapear kusaidia hata kabla ya zmamoto.zmamoto wako inefectiv mijin sembuse huko interior kwa huyo mzee!
 
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
5,559
Likes
6
Points
0
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
5,559 6 0
magamba hayo magamba hayo
 
P

politiki

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2010
Messages
2,373
Likes
187
Points
160
P

politiki

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2010
2,373 187 160
aloandika ana uhalo kweli.ktk akili ya kawaida bila kuongozwa na biases nj ethnocentric ideas u can c kwa nin ccm waliapear kusaidia hata kabla ya zmamoto.zmamoto wako inefectiv mijin sembuse huko interior kwa huyo mzee!
wewe ukipatwa na motto nyumbani kwako au kwa jirani yako utampigia simu kwanza katibu mkuu wa ccm au utapiga simu polisi kuona kama unaweza kupata msaada. haijawai kutokea mtu anapata ajali ya motto watu wa kwanza ku show up wamevaa magwanda ya kijani na maburungutu ya pesa mkononi hata marekani kwenyewe hakuna kitu kama hicho. ni kweli zimamoto hawako effective so as CCM, Look at the way they run down social service in our country. sababu ya msingi kwanini CCM ilikuwa ya kwanza kufika kwenye tukio ni kwa sababu wao ndio walio stage hilo tukio kutafuta huruma za wapiga kura na siyo kwamba CCM labda inamjali huyu mzee.
 
F

Froida

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
8,216
Likes
1,580
Points
280
F

Froida

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
8,216 1,580 280
CCM ni mavi ya kale .Mukama ni ndondocha taahira wa hali ya juu propaganda zao zinabackfire bado wanaendelea mpaka sisimizi wamejua kwamba CCM wanadanganya sannnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnna
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
36,690
Likes
47,372
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
36,690 47,372 280
Nyumba yako au ya jiraniyako ikiungua unategemea kuona watu wa faya wakija kukusaidia au polisi kwa ajili ya kuchunguza tukio la moto
kujua kama umeunguliwa kwa bahati mbaya au umefanyiwa hujuma au hata wewe mwenyewe umetengeneza hujuma kwa sababu zako
binafsi
lakini wiki hii huko Igunga tumejionea maajabu nyumba inaungua makada wa CCM na magwanda yao ya kijani ndio wa kwanza kuonekana alfajili na mapema kabla ya polisi kufika wala majirani na wanafika eneo la tukio bila hata kuwapa muda polisi wafanye uchunguzi kujua nini kilitokea MAKADA WA CCM WANAANZA KUGAWA MAPESA KWA MWENYE NYUMBA. may be ndio wanampa malipo yake ya banda lake la kuku hata mimi nachoma banda langu la kuku kwa malaki ya bure. sijaona viongozi waungwana na wanaowajali watu kuliko hata fire bridgade au polisi kama CCM. CCM sasa mnajidharirisha jamani.
Walikua wa kwanza kufika kwenye tukio coz wao wenyewe ndo wamewasha uwo moto, haihitaji degree kujua kuwa CCM imeona hali mbaya na sasa inatafuta public sympathy.
 
D

Dariser

Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
36
Likes
0
Points
0
D

Dariser

Member
Joined Aug 11, 2011
36 0 0
wewe ukipatwa na motto nyumbani kwako au kwa jirani yako utampigia simu kwanza katibu mkuu wa ccm au utapiga simu polisi kuona kama unaweza kupata msaada. haijawai kutokea mtu anapata ajali ya motto watu wa kwanza ku show up wamevaa magwanda ya kijani na maburungutu ya pesa mkononi hata marekani kwenyewe hakuna kitu kama hicho. ni kweli zimamoto hawako effective so as CCM, Look at the way they run down social service in our country. sababu ya msingi kwanini CCM ilikuwa ya kwanza kufika kwenye tukio ni kwa sababu wao ndio walio stage hilo tukio kutafuta huruma za wapiga kura na siyo kwamba CCM labda inamjali huyu mzee.
Conspiracy theories are always there mkuu.....Mi nadhan hatuko certain haswa kuhusu nani alistage hili tukio.Labda baadae vyombo husika vyaweza kutuondolea hizi uncertainities baada ya uchunguz kukamilika
 

Forum statistics

Threads 1,237,115
Members 475,401
Posts 29,278,826