CCM yafanya kufuru Muheza


Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2008
Messages
1,918
Likes
24
Points
135
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2008
1,918 24 135
CCM yafanya kufuru Muheza Send to a friend Monday, 01 November 2010 11:20 0diggsdigg

Steven William, Muheza
CHAMA Cha Mapinduzi (CCM), kimefanya kufuru katika jimbo la Muheza baada ya kuzoa viti vyote vya udiwani vya jimbo hilo, huku vyama vya upinzani vikiambulia patupu.

Matokeo hayo yametangazwa jana na Katibu wa CCM wilayani Muheza, Josephini Mbezi wakati akizungumza na Mwandishi wetu ofisini kwake.

Katibu huyo alisema kuwa CCM, imeshinda viti vya udiwani katika kata zote 33 zilizopo katika jimbo la Muheza huku wapinzania wakiambulia patupu.

Alisema kuwa CCM katika jimbo la Muheza imepata ushindi wa kishindo katika upande wa madiwani na kusema kuwa viongozi wa chama hicho wamefanya juhudi kumbwa kuhamasisha wananchi kuipigia kura CCM.
 
W

We can

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2010
Messages
681
Likes
6
Points
35
W

We can

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2010
681 6 35
CCM yafanya kufuru Muheza Send to a friend Monday, 01 November 2010 11:20 0diggsdigg

Steven William, Muheza
CHAMA Cha Mapinduzi (CCM), kimefanya kufuru katika jimbo la Muheza baada ya kuzoa viti vyote vya udiwani vya jimbo hilo, huku vyama vya upinzani vikiambulia patupu.

Matokeo hayo yametangazwa jana na Katibu wa CCM wilayani Muheza, Josephini Mbezi wakati akizungumza na Mwandishi wetu ofisini kwake.

Katibu huyo alisema kuwa CCM, imeshinda viti vya udiwani katika kata zote 33 zilizopo katika jimbo la Muheza huku wapinzania wakiambulia patupu.

Alisema kuwa CCM katika jimbo la Muheza imepata ushindi wa kishindo katika upande wa madiwani na kusema kuwa viongozi wa chama hicho wamefanya juhudi kumbwa kuhamasisha wananchi kuipigia kura CCM.

Ingelikuwa tofauti NINGESHANGAA labda!
 
Nicky82

Nicky82

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2009
Messages
939
Likes
1
Points
35
Nicky82

Nicky82

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2009
939 1 35
Mkumbusheni tu kuwa anafanya kazi isiyo yake!!!
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,265
Likes
5,160
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,265 5,160 280
Tanga kwa ujumla wametuangusha sijui wanaridhishwa na utawala wa hovyo wa ccm au ni kukatamaa ya maisha
 
Sisimizi

Sisimizi

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2009
Messages
490
Likes
14
Points
35
Sisimizi

Sisimizi

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2009
490 14 35
Maendeleo ya jimbo hilo yakoje??
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
705,438
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 705,438 280
Sisi tunachojua mikoa ambayo bado ina U-CCM mgando haina watu wengi kwa hiyo haimsaidii JK hata chembe....................
 
meddie

meddie

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
427
Likes
22
Points
35
meddie

meddie

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
427 22 35
Ccm always wana - capitalize kwenye ignorance ya watu!! Mikoa/maeneo yenye ignorance kubwa ccm wanashinda kwa kishindo!!
 

Forum statistics

Threads 1,252,128
Members 482,015
Posts 29,797,514