CCM yafanya kufuru Muheza


L

lembeni

Member
Joined
Sep 8, 2010
Messages
31
Likes
0
Points
0
L

lembeni

Member
Joined Sep 8, 2010
31 0 0
CHAMA Cha Mapinduzi (CCM), kimefanya kufuru katika jimbo la Muheza baada ya kuzoa viti vyote vya udiwani vya jimbo hilo, huku vyama vya upinzani vikiambulia patupu.

Matokeo hayo yametangazwa jana na Katibu wa CCM wilayani Muheza, Josephini Mbezi wakati akizungumza na Mwandishi wetu ofisini kwake.

Katibu huyo alisema kuwa CCM, imeshinda viti vya udiwani katika kata zote 33 zilizopo katika jimbo la Muheza huku wapinzania wakiambulia patupu.

Alisema kuwa CCM katika jimbo la Muheza imepata ushindi wa kishindo katika upande wa madiwani na kusema kuwa viongozi wa chama hicho wamefanya juhudi kumbwa kuhamasisha wananchi kuipigia kura CCM
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
23
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 23 135
CHAMA Cha Mapinduzi (CCM), kimefanya kufuru katika jimbo la Muheza baada ya kuzoa viti vyote vya udiwani vya jimbo hilo, huku vyama vya upinzani vikiambulia patupu.

Matokeo hayo yametangazwa jana na Katibu wa CCM wilayani Muheza, Josephini Mbezi wakati akizungumza na Mwandishi wetu ofisini kwake.

Katibu huyo alisema kuwa CCM, imeshinda viti vya udiwani katika kata zote 33 zilizopo katika jimbo la Muheza huku wapinzania wakiambulia patupu.

Alisema kuwa CCM katika jimbo la Muheza imepata ushindi wa kishindo katika upande wa madiwani na kusema kuwa viongozi wa chama hicho wamefanya juhudi kumbwa kuhamasisha wananchi kuipigia kura CCM
ushindi wa kishindo huo!
 
PatPending

PatPending

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2007
Messages
490
Likes
2
Points
33
PatPending

PatPending

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2007
490 2 33
Huko kunafahamika. Kuna mtaji tosha wa CCM.
 
C

chanai

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
279
Likes
0
Points
0
C

chanai

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
279 0 0
Hivi kwa nini maeneo ambayo sisiem imeshinda matokeo yanatoka haraka? Kuna maeneo mengi ambayo upinzani umeonekana kushinda lakini hawatangazi rasmi. Mwaka huu hawataweza kabisa maana wadau hawalali kabisa
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,233
Likes
7,069
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,233 7,069 280
Muheza wamelala...wataamka 2015
 
C

chamajani

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2010
Messages
554
Likes
1
Points
0
C

chamajani

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2010
554 1 0
Hivi kwa nini maeneo ambayo sisiem imeshinda matokeo yanatoka haraka? Kuna maeneo mengi ambayo upinzani umeonekana kushinda lakini hawatangazi rasmi. Mwaka huu hawataweza kabisa maana wadau hawalali kabisa
Kwani naskia huko si ndo wanakotoka nyumba girl kwa wingi!
 
K

kilimajoy

Senior Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
132
Likes
1
Points
35
K

kilimajoy

Senior Member
Joined Oct 31, 2010
132 1 35
Huko kunafahamika. Kuna mtaji tosha wa CCM.
Huko hakuna watu wanaojua Tanzania yetu imetoka wapi, ipo wapi, na inatakiwa kwenda wapi... ndo maana bado wamelala, wanaendelea kuleweshwa na ulaghai wa CCM. Wataamka tuu siku moja..!
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
82
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 82 145
CCM oyeeee!! Ushindi wa kishindo... ushindi wa manyoya!!! Go green .... PMSL :smile-big:
 
Wakuletwa

Wakuletwa

Senior Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
134
Likes
0
Points
33
Wakuletwa

Wakuletwa

Senior Member
Joined Oct 31, 2010
134 0 33
Dah huko noma yaani hata mmoja hawakumpa? Inaelekea mambo yao safi huko!
 
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2009
Messages
4,373
Likes
138
Points
160
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2009
4,373 138 160
Kwani naskia huko si ndo wanakotoka nyumba girl kwa wingi!
Pia wafungua visoda saaan!!! Kama JK anavyosema hizo ndizo ajira 1,000,000 alizo ahidi!!:doh:
 
A

AMETHYST

Senior Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
112
Likes
1
Points
0
A

AMETHYST

Senior Member
Joined Sep 25, 2007
112 1 0
Pia wafungua visoda saaan!!! Kama JK anavyosema hizo ndizo ajira 1,000,000 alizo ahidi!!:doh:
Sishangai Muheza, machungwa ni mengi sana, wakila wakashiba wanona ni neema..waache CCM wajifariji huko lkn watalala chali tu muda si muda
 

Forum statistics

Threads 1,251,137
Members 481,585
Posts 29,758,943