CCM yaendelea kung'ara, yavuna wanachama wapya 41.


T

the horse

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2011
Messages
579
Likes
26
Points
45
T

the horse

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2011
579 26 45
Chama Cha Mapinduzi (CCM) tawi la Kilonzire kata ya Mabwepande Manispaa ya Kinondoni jijini Dar es salaam, kimezoa wanachama wapya 41.

kati ya wanchama hao wapya, saba wametoka katika Chama cha demokrasia na manedeleo (CHADEMA) wanachama hao wapya walipokelewa na Mwenyekiti wa chama hicho kata ya kunduchi Michael Urio, aliyekuwa mgeni rasmi katika mkutano wa kuwapokea wanachama hao.

akizungumza katika mkutano huo, Urio alisema CCM itaendelea kuwapokea wanachama wapya kwa vile ndicho chama baba na mama.

Alisema ni vema wale wote ambao waliopotea kwa bahati mbaya na kujiunga na vyama vya upinzani wakidhani ni vyama sahihi kwao kwa ajili ya maendeleo, wakatumia kipindi hiki kurejea CCM.

Pia aliwaaka wanachama na wapenzi wa CCM kuendeleza mshikamano wakati wakielekea kwenye uchaguzi wa serikali za mitaa utakaofanyika mwakani.

Katika habari nyingine;
Chama Cha mapinduzi kata ya Duga, halmashauri ya tanga kimejizolea wanachama wapya 165 na kupeleka salamu ka wapinzani kuwa uchaguzi mkuu wa mwaka 2015 watahakikisha wanachukua maeneo yote katika halmashauri hiyo.
 
mamseri

mamseri

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
685
Likes
106
Points
60
mamseri

mamseri

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
685 106 60
pole yake kama miaka 50 bado wanatafuta wananchama wapya tena waliotoka chadema!! Ila niwaambie tu wakitoka 7 wanaingia 70 kazi mnayo
 
W

wauwau

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
705
Likes
0
Points
33
W

wauwau

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
705 0 33
Wanatafutwa au wanatoka cdm kurudi kwao, na wengine wanahitinu toka UVCCM kuwa wanachama, kama hiyo haitoshi &0% ya wanachi si wanachama wa chama chochote hivyo wanapoamua kujiunga ccm kaa kimya; pole mamsabu sorry mamseri (maana kwetu mamseri ni mamsabu ahaaa)
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
74
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 74 145
Hawa ni miongoni mwa hao wanachama wapya?
 
D

dibk

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2013
Messages
419
Likes
293
Points
80
D

dibk

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2013
419 293 80
polen sn magamba mpaka imefka hatua ya kujivunia wanachama7! hii kwel ni dalili ya kuzikwa
 
T

the horse

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2011
Messages
579
Likes
26
Points
45
T

the horse

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2011
579 26 45
polen sn magamba mpaka imefka hatua ya kujivunia wanachama7! hii kwel ni dalili ya kuzikwa
Kama CDM inavyojivunia mwanza hamna mmoja, Yule bint was sire aliyepokelewa kwa mbwembwe pale landmark Juzi naMwenyekiti wenu mfalme mbowe
 
L

lupe

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
5,659
Likes
5
Points
0
L

lupe

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
5,659 5 0
pole yake kama miaka 50 bado wanatafuta wananchama wapya tena waliotoka chadema!! Ila niwaambie tu wakitoka 7 wanaingia 70 kazi mnayo
Hahaha kamanda kweli magamba wana hali ngumu.
 
cataliya

cataliya

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2013
Messages
353
Likes
32
Points
45
Age
28
cataliya

cataliya

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2013
353 32 45
Unawadhalilisha waazilishi wa chama!!!
Ni chama cha ku
Think big na ku act big!!!!!!
 
KOMBAJR

KOMBAJR

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2011
Messages
5,848
Likes
9
Points
135
Age
49
KOMBAJR

KOMBAJR

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2011
5,848 9 135
Hao wanachama wa Mabwepande si walikuwa pia wanachama Bonde la Jangwani kabla hawajakumbwa na Mafuriko? Isije kuwa mnajiibia na kujirudishia wenyewe!:A S 39:
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,228
Likes
4,618
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,228 4,618 280
Chama Cha Mapinduzi (CCM) tawi la Kilonzire kata ya Mabwepande Manispaa ya Kinondoni jijini Dar es salaam, kimezoa wanachama wapya 41.

kati ya wanchama hao wapya, saba wametoka katika Chama cha demokrasia na manedeleo (CHADEMA) wanachama hao wapya walipokelewa na Mwenyekiti wa chama hicho kata ya kunduchi Michael Urio, aliyekuwa mgeni rasmi katika mkutano wa kuwapokea wanachama hao.

akizungumza katika mkutano huo, Urio alisema CCM itaendelea kuwapokea wanachama wapya kwa vile ndicho chama baba na mama.

Alisema ni vema wale wote ambao waliopotea kwa bahati mbaya na kujiunga na vyama vya upinzani wakidhani ni vyama sahihi kwao kwa ajili ya maendeleo, wakatumia kipindi hiki kurejea CCM.

Pia aliwaaka wanachama na wapenzi wa CCM kuendeleza mshikamano wakati wakielekea kwenye uchaguzi wa serikali za mitaa utakaofanyika mwakani.

Katika habari nyingine;
Chama Cha mapinduzi kata ya Duga, halmashauri ya tanga kimejizolea wanachama wapya 165 na kupeleka salamu ka wapinzani kuwa uchaguzi mkuu wa mwaka 2015 watahakikisha wanachukua maeneo yote katika halmashauri hiyo.
Hao hao akipita rais, watahamia tena ccm.

Hata mi ukinipa hela,ukanisomba kwa lori nitazuga nimehamia ccm.
 
cataliya

cataliya

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2013
Messages
353
Likes
32
Points
45
Age
28
cataliya

cataliya

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2013
353 32 45
kuongoza ni kuonyesha upendo,kiongozi wa Watuhuyaishi ya anaowaongoza.
Kwa ajili ya media!!
Wakati anatumbua vyuku mbona media haitoi!!
Huyu mtoto pilau mpaka mwaka mpya!!!!
Nguo je?
Na kinana anaishije kama huyo mtoto!!
Mambo ya kufikirika tuuu!!!
UNAFIKKI!!!!!!!!!!
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,019
Likes
181
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,019 181 160
Wajinga ndio watabaki huko huko na watu wenye akili akili timamu wameshang'atuka kitambo.

ccm=chama cha majangili
 

Forum statistics

Threads 1,272,320
Members 489,918
Posts 30,447,331