CCM yadai kushinda Kata 42 Kisayansi. Huu ni Uongo!

juvenile davis

JF-Expert Member
Apr 13, 2015
4,644
2,000
Washinde kisayansi au kiwizi au kishamba..watanzania tunataka maisha bora tu.baaaasi..mengine hayana mashiko sana .tatizo CCM wamekaa kijanjanja na kiulaghai
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom