CCM Yaangukia Pua Jimboa la Meatu


Job K

Job K

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
8,254
Likes
4,399
Points
280
Job K

Job K

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
8,254 4,399 280
Taarifa nilizozipata muda huu kutoka kwa mmoja wa viongozi wa CCM (W) - Meatu (Jina limehifadhiwa) ni kwamba mgombea ubunge kupitia CCM Ndugu Khamis Salum Mbuzi ameshindwa kutetea kiti chake cha ubunge kwa jimbo la Meatu ambalo limenyakuliwa na Mgombea kupitia CHADEMA Mh. Meshack Opulukwa.

Kwa maelezo ya kiongozi huyo Kata iliyowaangusha CCM ni Kata ya Mwamishali ambayo ndo ilikuwa ya mwisho kuwasilisha matokeo yake. Kwa jimbo la Kisesa ambalo ni jimbo dada na Meatu limenyakuliwa na mgombea wa CCM Mh. Joelson Luhaga Mpina ambaye alikuwa anatetea kiti chake na amefanikiwa.

Hongera CHADEMA kwa kazi nzuri!!!!!!!!
 
M

megablast

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
7
Likes
0
Points
0
M

megablast

Member
Joined Nov 1, 2010
7 0 0
Watanzania hii sio ze utamu...leteni credible news zinazoeleweka zikiwa pamoja na data
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
22
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 22 135
taarifa nilizozipata muda huu kutoka kwa mmoja wa viongozi wa ccm (w) - meatu (jina limehifadhiwa) ni kwamba mgombea ubunge kupitia ccm ndugu khamis salum mbuzi ameshindwa kutetea kiti chake cha ubunge kwa jimbo la meatu ambalo limenyakuliwa na mgombea kupitia chadema mh. Meshack opulukwa.

kwa maelezo ya kiongozi huyo kata iliyowaangusha ccm ni kata ya mwamishali ambayo ndo ilikuwa ya mwisho kuwasilisha matokeo yake. Kwa jimbo la kisesa ambalo ni jimbo dada na meatu limenyakuliwa na mgombea wa ccm mh. Joelson luhaga mpina ambaye alikuwa anatetea kiti chake na amefanikiwa.

hongera chadema kwa kazi nzuri!!!!!!!!
tumesema tunataka report kutoka nec siyo tu unakurupuka na kuanza kuchanganya habari !
 
M

Msindima

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2009
Messages
1,018
Likes
7
Points
135
M

Msindima

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2009
1,018 7 135
Watanzania hii sio ze utamu...leteni credible news zinazoeleweka zikiwa pamoja na data
Kweli kabisa zije habari ambazo ni za kweli maana leo naona presha zinapanda na kushuka, mara huyu aseme hivi yule aseme vile.
 
Job K

Job K

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
8,254
Likes
4,399
Points
280
Job K

Job K

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
8,254 4,399 280
Watanzania hii sio ze utamu...leteni credible news zinazoeleweka zikiwa pamoja na data
Unahitaji data gani zaidi ya kupata taarifa zenye uhakika? Mtu aliyenipa taarifa hizo ni wa kutoka CCM kwenyewe na nimepigia jamaa zangu wengi tu huko Meatu wanasema jibu hilo hilo!! Karagha bhaho!!! TBC Wenyewe unawasikia wanavyotangaza ya kwao tu!!! Bila kutangaza ya wagombea wengine.
 
rmashauri

rmashauri

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
3,009
Likes
22
Points
135
rmashauri

rmashauri

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
3,009 22 135
Watanzania hii sio ze utamu...leteni credible news zinazoeleweka zikiwa pamoja na data
Ni kweli , yaani hizi habari zisizo rasmi zimejaa tu hapa hata hazina uhakika wowote.
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Tunashukuru kwa taarifa!!!
 
Mwananzuoni

Mwananzuoni

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2009
Messages
291
Likes
31
Points
45
Mwananzuoni

Mwananzuoni

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2009
291 31 45
Mkuu ungetoa na takwimu ili kuthibitisha.
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
4
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 4 145
Kama ni kweli basi viti vinazidi kuongezeka
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
4
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 4 145
Mpaka kieleweke
 
K

kingwipa1

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2008
Messages
336
Likes
19
Points
35
K

kingwipa1

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2008
336 19 35
kwa taarifa nilizopata kutoka kwa mdau mmoja aliyeko huko meatu zimethibitisha kuwa mgombea wa chadema ameshinda uchaguzi jimbo hilo, jimbo la kisesa limeenda ccm. hizo ni habari za uhakika kutoka kwa mdau wa serikalini aliyeko huko. hakunipa idadi ya kura ila amethibitisha kuwa ni kweli.
Kishapu imeenda ccm
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,196
Likes
4,533
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,196 4,533 280
Taarifa nilizozipata muda huu kutoka kwa mmoja wa viongozi wa CCM (W) - Meatu (Jina limehifadhiwa) ni kwamba mgombea ubunge kupitia CCM Ndugu Khamis Salum Mbuzi ameshindwa kutetea kiti chake cha ubunge kwa jimbo la Meatu ambalo limenyakuliwa na Mgombea kupitia CHADEMA Mh. Meshack Opulukwa.

Kwa maelezo ya kiongozi huyo Kata iliyowaangusha CCM ni Kata ya Mwamishali ambayo ndo ilikuwa ya mwisho kuwasilisha matokeo yake. Kwa jimbo la Kisesa ambalo ni jimbo dada na Meatu limenyakuliwa na mgombea wa CCM Mh. Joelson Luhaga Mpina ambaye alikuwa anatetea kiti chake na amefanikiwa.

Hongera CHADEMA kwa kazi nzuri!!!!!!!!

Hapa masharti na vigezo vya NEC bado havijazingatiwa. Tusubiri kwanza.
 

Forum statistics

Threads 1,250,747
Members 481,468
Posts 29,743,797