CCM watoa hongo ya WALI KUKU kwa wananchi wa IGUNGA! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM watoa hongo ya WALI KUKU kwa wananchi wa IGUNGA!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by payuka, Sep 15, 2011.

  1. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,758
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 145
    Wali Nyama!

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,294
    Likes Received: 1,656
    Trophy Points: 280
    halafu watoto ndio waliohudhuria mkutano huo.ccm wanajua kuwa ili watawale wananchi wanatakiwa wawe masikini wa kutupwa wawahonge ubwabwa
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hakuna kuku hapo mbona? Naona wali na kabechi tu
     
  5. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,912
    Likes Received: 694
    Trophy Points: 280
    Nchi ya kitu kidogo!
     
  6. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 950
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 60
    Unanunuliwa HAKI YAKO kwa Ubwabwa
     
  7. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,298
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    Kuku wa kienyeji kuna maskini ambaye hana huko vijijini?
     
  8. O

    OMEGA JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Tuna Takukur ambayo ina macho lakini haioni,ina masikio lakini haisikii
     
  9. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,008
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Huo ni wali maharage..
     
  10. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,675
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    ...Mkuu huenda wewe umeangali ukaona ni wali na kabechi wenzio wamechungulia wakaona wali kuku......teeh teee teee teeeh ama kweli magamba kwishney sasa
     
  11. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,835
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hii ni rushwa.
    kama mikutano inaanza mchana kwa nn chakula??
     
Loading...