Ccm watengeneza shahada feki za kupigia kura arusha ktk uchaguzi wa kesho wa madiwani


N

nassiry

Senior Member
Joined
May 7, 2013
Messages
182
Likes
0
Points
0
Age
41
N

nassiry

Senior Member
Joined May 7, 2013
182 0 0
Habari zilizotufikia hivi punde kutoka kwa wasamaria wema ambao wamepewa kadi feki pamoja na elfu thelathini kila mmoja hili wakampigie kura mgombea udiwani wa ccm bw emmanuel laizer na kadi hizo ninazo na sasa ndo tumeita waandishi wa habari hili tufanye press,sikiliza sun rise radio na radio five muda si mrefu.mchezo mchafu wa nchemba
 
O

olevaroya

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2012
Messages
1,224
Likes
250
Points
180
Age
41
O

olevaroya

JF-Expert Member
Joined May 6, 2012
1,224 250 180
Hizi taharifa ni za kweli kabisa na mpaka sasa tumepata kadi kumi na saba feki kutoka kata ya elerai,tumejipanga vizuri na tuna madafutari ya wapiga kura kila wakala wa chadema hatakua nalo kwaajili ya kuhakiki,kwahiyo ila za mwigulu hazitafanikiwa.
 
munisijo

munisijo

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2012
Messages
900
Likes
228
Points
60
munisijo

munisijo

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2012
900 228 60
Msisahau kuwapiga picha hao majambaz wote wa demokrasia .... Mungu awaongoze mutuwakilishe vema!
 
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
8,416
Likes
3,937
Points
280
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
8,416 3,937 280
Daaah kumbe ndio maana Shonza ameibuka asubuhi asubuhi kutangaza ushindi wa bandia akifikiri R-Chuga ni sawa na Iramba. Kama mwizi meeen, huu ukoo wa panya (CCM) utaleta machafuko kwa ubakaji wao wa demokrasia...

Mi nilijua uwepo wa Mwigulu Arusha lazima uendane either na wizi wa kura au mauaji. Huyu jamaa Mwigulu Nchemba anastahili kupelekwa The Hague maana ndio chanzo cha uovu wote dhidi ya demokrasia.

Makamanda hakikisheni kuwa Daftari la wapiga kura lipo na uhakiki wa kutosha na pia kama kuna kumbukumbu hapo za uchaguzi uliopita inabidi kulinganisha daftari tuwakamate hawa majizi wakichomekea majina.
 
Medical Dictionary

Medical Dictionary

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2012
Messages
1,053
Likes
7
Points
135
Medical Dictionary

Medical Dictionary

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2012
1,053 7 135
mkuu ikiwezekana tupatie updates hapa sisi tuliombali na arusha
 
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
1,022
Likes
4
Points
135
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
1,022 4 135
tpatie updates mkuu
 
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
6,834
Likes
1,670
Points
280
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
6,834 1,670 280
Kama vip, wamtaje aliyewapa hizo kadi na kwa tennolojia ya sasa obvious unawezi kosa mwenye hata sauti au aliyefanikiwa kupiga picha ya haao wadharimu!
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,686
Likes
3,649
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,686 3,649 280
chadema bana nyie kila siku muibiwe kura sasa na nyie hamuibi??
 
S

Sengeon

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2011
Messages
531
Likes
3
Points
0
S

Sengeon

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2011
531 3 0
Habari zilizotufikia hivi punde kutoka kwa wasamaria wema ambao wamepewa kadi feki pamoja na elfu thelathini kila mmoja hili wakampigie kura mgombea udiwani wa ccm bw emmanuel laizer na kadi hizo ninazo na sasa ndo tumeita waandishi wa habari hili tufanye press,sikiliza sun rise radio na radio five muda si mrefu.mchezo mchafu wa nchemba
Ndio maana shosti Juliana alikuja na thread ya ushindi asubuhi. Kweli ana kichaa. Ar ni noumaaaaaaa.
 
Maboso

Maboso

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2013
Messages
4,555
Likes
3,077
Points
280
Maboso

Maboso

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2013
4,555 3,077 280
Mnahimiza utawala wa sheria. Bahati mbaya ninyi wenyewe hamtaki kufuata utawala wa sheria. Kughushi kadi ni kosa kisheria ila inashangaza badala ya kwenda polisi kuripoti hilo tukio ili wahusika wachukuliwe hatua nyie mnakwenda kuita waandishi wa habari eti kufanya press ili kiwe nini. Mkiambiwa hizo kadi mmetengeneza wenyewe ili kuwachafua hao mnaowatuhumu mtakataa? Kama mna ushahidi uliokamilika kwa nini msipeleke kwenye vyombo vya dola? Press press itasaidia nini kama ninyi wenyewe mnawalea wanaovunja sheria?
 
K

Kipre tchetche

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2010
Messages
238
Likes
1
Points
0
K

Kipre tchetche

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2010
238 1 0
Maboso Wewe unaonekana kichwani ni mweupe
Sana au ni mmoja wa watengenezaji wa
Mpango huo police wepi unaowasemea
Makongoro mahanga alikamatwa na mabox ya
Kura zikapelekwa police hao police
Kitengo cha magamba Si ndio waliomsaidia
Kuyavusha na kuyafikisha kwenye mahali
Pa kujumlishia matokeo
Hatua ya kuita press ni ya kuweka mambo wazi
Alafu ndio hatua police zifuate gamba Wewe
 
Mabuzuki

Mabuzuki

Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
47
Likes
0
Points
13
Mabuzuki

Mabuzuki

Member
Joined Jun 10, 2011
47 0 13
Jamaa yangu haya maelezo yako sio ya mtu anayeishi tanzania ya leo, au kuwa more specific wapeleke Polisi ya Interpol au hii hii ya kubadilisha cocaine kuwa chaguo la mama.....?????
 
Kamanda Kazi

Kamanda Kazi

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2012
Messages
2,618
Likes
81
Points
145
Kamanda Kazi

Kamanda Kazi

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2012
2,618 81 145
mmh kweli chaguzi za siku hizi sio kwa maslahi ya wananchi bali wenye matumbo makubwa! kuna ndugu alitoa uzi humu JF akasema magamba wanafanya kila njia ili washinde viti vya udiwani Arusha ili kuhalalisha umeya wa meya wa jiji la Arusha maana jijini Arusha ma-ccm wenye matumbo makubwa wameweka vitega uchumi vyao vinavyotokana na 10% za kufisidi raslimali zetu!
phtuu...natema mate chini! Mungu atawalaani matumbo yatapasuka hayo!
 
K

Kifarutz

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2012
Messages
1,743
Likes
69
Points
145
K

Kifarutz

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2012
1,743 69 145
Sikuja Kutalii Arusha ''Mwigulu Nchemba June 2103"
 
O

olevaroya

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2012
Messages
1,224
Likes
250
Points
180
Age
41
O

olevaroya

JF-Expert Member
Joined May 6, 2012
1,224 250 180
Mapolisiccm kuanzia lini wakaitendea haki chadema na huu ni mpango wa mkuu wa mkoa arusha na yeye ni kada wa ccm,na ndiyo mwenyekiti wa ulinzi na usalama mkoa wa arusha sasa hataacha kufanya kazi ya mume wake kikwete.
 
More Tiz

More Tiz

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2013
Messages
2,234
Likes
9
Points
135
More Tiz

More Tiz

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2013
2,234 9 135
Weka mambo wazi ndugu, Hao wanaotaka yafikishwe Police yatafika lakini wananchi wakiwa wanajua nini kinaendelea. We si uliona ile ya Police wa siku hizi ya Cocaine zinageuka kuwa chumvi na sukari, Halafu gari ya Kamanda wa mkoa ndio linasafirisha bangi. Chezea chichiem weye.
 
K

kajaji

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2013
Messages
200
Likes
0
Points
0
Age
38
K

kajaji

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2013
200 0 0
Mnahimiza utawala wa sheria. Bahati mbaya ninyi wenyewe hamtaki kufuata utawala wa sheria. Kughushi kadi ni kosa kisheria ila inashangaza badala ya kwenda polisi kuripoti hilo tukio ili wahusika wachukuliwe hatua nyie mnakwenda kuita waandishi wa habari eti kufanya press ili kiwe nini. Mkiambiwa hizo kadi mmetengeneza wenyewe ili kuwachafua hao mnaowatuhumu mtakataa? Kama mna ushahidi uliokamilika kwa nini msipeleke kwenye vyombo vya dola? Press press itasaidia nini kama ninyi wenyewe mnawalea wanaovunja sheria?
jinga wewe polisi gani wa kupelekewa hawahawa mapoliccm au wapi hao
 
S

security guard

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2011
Messages
708
Likes
259
Points
80
S

security guard

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2011
708 259 80
Huu ni upuuzi na ujinga....acha nikuambie kitu mbinu chafu za CDM zimefika mwisho
 

Forum statistics

Threads 1,273,106
Members 490,295
Posts 30,471,571