CCM wapigana vibaya Kawe na mkutano kuvunjika | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM wapigana vibaya Kawe na mkutano kuvunjika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Jul 1, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Mkutano wa uchaguzi wa vijana CCM kata ya Kawe umevunjika baada ya vijana kupigana vibaya na kurushiana viti huku wakilaani uongozi wa juu kwa kutaka kuua chama.

    Ilikuwa ni aibu kuu kwa chama tawala ambapo vijana hao wametabiri chama chao kitazikwa muda si mrefu.

    Sababu kubwa ya kupigana ni uongozi wa juu wa CCM kukata majina ya walioomba nafasi ya Mwenyekiti na kuleta jina la mtu ambaye hakuomba.

    Inadaiwa hiyo yote ni kutokana na makundi yanayotafuna chama hicho pamoja na Rushwa ya ngono iliyokithiri ndani ya chama hicho wilaya ya Kinondoni.


    Source: Habari ITV
     
  2. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    katika kile kinachooneka watu kuchoshwa na tabia ya kubebwa kwa baadhi ya wanachama leo katika uchaguzi wa Uvccm kawe uchaguzi umevunjika kutokana nakile kinachooneka kupandikizwa kwa viongozi ambao hawakubaliki.
    Huyu pepo atawatafuna mpaka kieleweke.
    Source.ITV Matukio jiji letu
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,069
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    chama hicho kimejaa wezi na wahuni..wanahonga mpaka sehemu zao za uzazi ili wapewe madaraka...ni watu wa hovyo sana hawa
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 42,004
    Likes Received: 9,843
    Trophy Points: 280
    Wajivue magamba kama wamechoka
     
  5. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 42,004
    Likes Received: 9,843
    Trophy Points: 280
    Hivi kawe ni wilaya? Watakuwa walikasilishwa na hotuba ya jk
     
  6. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,704
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Laana ya vilio vya watanzania itawamaliza
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Yao ngumu!

    Ngoja M4c itawakuta huko huko mlipo!

    shwain sana magamba.
     
  8. i

    integralboy Member

    #8
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    moto bado hawa magamba, nadhani mwisho wao umefika
     
  9. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,633
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    na bado.....
     
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,272
    Likes Received: 7,082
    Trophy Points: 280
    Oooohh kwahio kama rushwa isingekithiri ingekubalika tu? mmh
     
  11. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 3,047
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Sala zetu Mungu anaziongoza hata wao kwa wao wameanza kuvulugana ......................
    Nawashangaa watanzania wanao endelea kukumbatia hichi chama cha majambazi
     
  12. M

    Makupa JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,741
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kwani kwenye huu uchaguzi kulikuwa na uwakilishi wa kundi gani kwa maana 2015 sio mbali.
     
  13. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #13
    Jul 1, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,415
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    Rushwa ndio baba na mama wa chama cha magamba; mkweree alipata Urais kwa mtindo huo huo, itakuwa hawa vikaragosi!!
     
  14. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #14
    Jul 1, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Safi sana! Wapi rafiki yangu Rejao??
     
  15. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #15
    Jul 1, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,910
    Likes Received: 2,181
    Trophy Points: 280
    Mbona habari yenyewe imeishia mwenge?mtoa mada aliishiwa nauli?Tupe habari kamili mzee,tuje tuongeze nguvu.
     
  16. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #16
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 942
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    ivi nchi hii bado kuna vijana DHAIFU namna hii? DHAIFU+LIWALO NALIWE=JOSEPHAT JOSEPH
     
  17. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #17
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,412
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    better is not enough,best is yet to come

    na bado mtaona mengi ya ccm,stay tuned
     
  18. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #18
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,764
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    kweli mkuu!
    Sauti ya watu ni sauti ya Mungu!!
     
  19. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #19
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    NA NINGESHANGAA KAMA UNGESEMA HABARI IMEKAMILIKA,endeleeni na mipango yenu ya kuuwa viongozi wa madaktari,siasa iliwashinda alivyoondoka mwalimu
     
  20. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #20
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,764
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    kila kukicha kinazuka kituko kipya CCM.
    Wa wapi wazee wenye busara akina Salim A Salim,Warioba,Cleopa Msuya na wengineo kuokoa jahazi?
    Maana hata pale chadema itakapo chukua dola,tutahitaji upinzani makini na imara!
     
Loading...