CCM wanaweza kufutiwa ushindi na mahakama kwa kutumia huyu mtu!


Rutunga M

Rutunga M

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2009
Messages
1,646
Likes
348
Points
180
Rutunga M

Rutunga M

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2009
1,646 348 180





Naomba niwataadhalishe e sana akina nape na mwigulu nchemba juu ya kutumia huyo mlemavu katika kampeini za udiwani kwamba alipata madhira hiyo kutoka kwa CHADEMA.

Kisiasa ni sawa,lakini ukitazama matokeo mengi ya ubunge na udiwani yaliyowahi kutengeliwa na mahakama, kigezo cha kashfa kinachukua nafasi kubwa ya kutengua ushindi wa aliyetangazwa.

sasa hii ya CCM kutembea na huyo kada wao,wakiwaonesha wananchi kwamba msichague CDM kwa kuwa mkiwachagua mtakuwa kama huyo ni 'Kashfa' inayoweza kutengea ushindi wa mgombea wao iwapo atashinda pengine bila uhusika kwa huyo mlemavu.

Kwa kuwa hjadi sasa hakuna chombo chenye mamlaka kilichokwisha toa taarifa kuwa mtu huyu amekuwa hivyo kutokana na Chadema.

nawapa tu taadhali:
 
mtungutu

mtungutu

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2013
Messages
296
Likes
0
Points
0
mtungutu

mtungutu

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2013
296 0 0
Waache waendelee kutoa hukumu wao si ndo mahakimu na majaji na mashahidi pia. Nchi hii nashindwa kuilewa kwa nijuavyo mimi kesi inapokuwa mahakamani or anywhere else hakuna mamlaka ya mtu kutoa conclusion kwani mtuhumiwa anaweza kushinda kesi yake na tayari ushamchafua, sijui utafutaje kauli zako vichwan mwa watu.
 
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
4,214
Likes
1
Points
0
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
4,214 1 0
Ccm wanaamini kila kitu tanzania ni wao, huo ni ulevi wa madaraka!
 
TECHMAN

TECHMAN

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
2,669
Likes
186
Points
160
TECHMAN

TECHMAN

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
2,669 186 160
Alafu huyo mlemavu wa uso kafanana na mwigilu!!
 
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
13,816
Likes
76
Points
0
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
13,816 76 0
Tindikali walimwagia wao lawama ziende kwa CHADEMA
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,520
Likes
10,500
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,520 10,500 280
Nitaomba waende naye Mtwara wakati wa uchaguzi mkuu 2015, naamini watu wa Mtwara nao watafaidika kujua kuwa ukichagua CDM watu wanakuwa na uso kama huo.
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
27
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 27 0
View attachment 97454




Naomba niwataadhalishe e sana akina nape na mwigulu nchemba juu ya kutumia huyo mlemavu katika kampeini za udiwani kwamba alipata madhira hiyo kutoka kwa CHADEMA.

Kisiasa ni sawa,lakini ukitazama matokeo mengi ya ubunge na udiwani yaliyowahi kutengeliwa na mahakama, kigezo cha kashfa kinachukua nafasi kubwa ya kutengua ushindi wa aliyetangazwa.

sasa hii ya CCM kutembea na huyo kada wao,wakiwaonesha wananchi kwamba msichague CDM kwa kuwa mkiwachagua mtakuwa kama huyo ni 'Kashfa' inayoweza kutengea ushindi wa mgombea wao iwapo atashinda pengine bila uhusika kwa huyo mlemavu.

Kwa kuwa hjadi sasa hakuna chombo chenye mamlaka kilichokwisha toa taarifa kuwa mtu huyu amekuwa hivyo kutokana na Chadema.

nawapa tu taadhali:
Mkuu uko sahihi ila mahakama na vyombo vingine vya ulinzi na usalama vipo chini ya ccm mfano mzuri ni igunga kwani kulikuwa na evidence ya kutosha kutengua ushindi wa ccm ila kutokana na mahakama haziko huru zikaingiliwa na wanasiasa ni mbunge wa igunga akarudishiwa ubunge wake kwa kitu ambacho mtu aliyekuwa tu na elimu yake ya kawaida kwa evidence za picha na video zilizokuwepo haikuwa ngumu kutoa uamuzi. Kwahiyo wanafanya ivo kwa makusudi maalumu
 
munisijo

munisijo

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2012
Messages
900
Likes
228
Points
60
munisijo

munisijo

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2012
900 228 60
Huyo mtu mwenyewe naye hajitambui, coz kama angekuwa na akili timamu tayari angeshachoka kutumiwa kama mwanasesere!I'm sor kwamba anauzishwa sura kila jukwaa kwa uchonganishi then anarudi kwake ... anyway labda kama anaishi Lumumba bt otherwise I think he might be used against his will!!!!!!Chezea MaCCM wewe ...
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,327
Likes
10,112
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,327 10,112 280
Ukipitia post za marehemu Regia Mtema kuna thread aliwahi kuweka, ilikua ni video ikionesha ni jinsi gani ccm walivyo mumwagia tindikali huyu jamaa huko igunga. mia
 
Last edited by a moderator:
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
1,339
Likes
5
Points
0
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
1,339 5 0
Tatizo la hawa jamaa ni shue ndogo, Je anao uthibitisho kwa CHADEMA NDO WALIHUSIKA/
Yeye akalale tu historia inasema dhahiri kwamab mtu akiishiwa sera kichwani atajitambulisha kwa itikadi za kijinga, Udini, Ukabila. sikiliza maneno yao hawana cha kusema wakati wao wangekuwa wanatueleza namna walivoboresha maisha ya wananchi. Wajue kwamba hatudanganyiki tena



 
rushanju

rushanju

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
2,574
Likes
1,776
Points
280
Age
53
rushanju

rushanju

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
2,574 1,776 280
Mara zote CDM tunaanza na Mungu na tunamaliza na Mungu.
 

Forum statistics

Threads 1,272,939
Members 490,212
Posts 30,465,192