CCM wanauwana ....


H

Hasara

Senior Member
Joined
Dec 29, 2006
Messages
143
Likes
3
Points
0
H

Hasara

Senior Member
Joined Dec 29, 2006
143 3 0
CCM wanauwana ....
Mwenyekiti wa chama cha mapinduzi ahamua kumaliza ruswa katika nafasi ya umakamu wa mwenyekiti wa CCM kwa kumteuwa mgombea pekee wa nafasi hiyo, baada ya kugundua waliyo mzunguka walikuwa na ajenda ya siri, walifanya kampeni kubwa yeye akiwa safarini,walitumia resource nyingi za taifa kujinadi,

Baada ya muungwana kujua hilo haya ndiyo mawazo na uwamuzi wake
na wengine walituma wabunge sehemu mbali mbali kuwafanyia kampeni wengine hadi kupatwa na mauti,

waliyo jinadi sana na kumuogopesha muungwana ni waziri wake mkuu,

Baada ya uchaguzi huu ndiyo kila kiongozi atajua nini cha kufanya na JK ni nani wake basi hapo ndipo tutaona vilio vya wakubwa...subirini

wengi wametumia mamilioni ya pesa alafu unakuja kuweka mgombea pekee?

maana ya mmgombea pekee ni nini?
naomba kutoa hoja
 
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
2,481
Likes
28
Points
135
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
2,481 28 135
CCM wanauwana ....
Mwenyekiti wa chama cha mapinduzi ahamua kumaliza ruswa katika nafasi ya umakamu wa mwenyekiti wa CCM kwa kumteuwa mgombea pekee wa nafasi hiyo, baada ya kugundua waliyo mzunguka walikuwa na ajenda ya siri, walifanya kampeni kubwa yeye akiwa safarini,walitumia resource nyingi za taifa kujinadi,

Baada ya muungwana kujua hilo haya ndiyo mawazo na uwamuzi wake
na wengine walituma wabunge sehemu mbali mbali kuwafanyia kampeni wengine hadi kupatwa na mauti,

waliyo jinadi sana na kumuogopesha muungwana ni waziri wake mkuu,

Baada ya uchaguzi huu ndiyo kila kiongozi atajua nini cha kufanya na JK ni nani wake basi hapo ndipo tutaona vilio vya wakubwa...subirini

wengi wametumia mamilioni ya pesa alafu unakuja kuweka mgombea pekee?

maana ya mmgombea pekee ni nini?
naomba kutoa hoja

Wana CCM njooni mumjibu Hasara hapa.
 
FairPlayer

FairPlayer

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2006
Messages
4,166
Likes
76
Points
145
FairPlayer

FairPlayer

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2006
4,166 76 145
Dua,

Usimsikilize Hasara. Ni kweli aliyosema, ila sio kweli kuwa EL alitaka u makamu. Hell NO, ni uongo , kuna waliotaka hiyo nafasi, nitaelezea mengi nikirudi kutoka Dodoma na nikiwa nimefanikiwa hazima yangu ya kilichonileta Dodoma!

Wale wa Dar tunaofahamiana mnaweza kuandaa party tu..., haina haja ya kungoja mpaka kesho. mambo juu ya msitari!
 
FairPlayer

FairPlayer

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2006
Messages
4,166
Likes
76
Points
145
FairPlayer

FairPlayer

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2006
4,166 76 145
Dua,

Kwa ufupi Mtandao umepigwa chini vibaya sana, Yaani Muungwana ameprove kuwa Kiongozi wa kweli. Waliitaka nafasi ya umakamu WAMEIKOSA! Check NEC watakavyoanguka.

Mungu mbariki Muungwana Mungu ibariki Tanzania.

Jamani narudi ndani. I love JF
 
M

Mkandara

Verified Member
Joined
Mar 3, 2006
Messages
15,459
Likes
186
Points
160
M

Mkandara

Verified Member
Joined Mar 3, 2006
15,459 186 160
FD,
Hao mtandao ni akina nani ikiwa JK yupo nje. Mimi nilidhani Mtandao ni wafuasi wa JK mwenyewe kumbe inavyoonyesha kuna mgawanyiko kati ya JK na EL...
Na kama ndivyo basi kwa nini asianze na kumsimamisha EL moja kwa moja kwani waziuri mkuu sio nafasi inayochaguliwa na wananchi. Ni yeye mwenyewe, kuondoa mzizi wa fitna ni kumwondoa EL ktk nafasi ya Waziri mkuu lakini kuacha mzizi huo, mvua itanyesha na mti utastawi kwa uwezo wake Mungu.
 
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined
Feb 25, 2006
Messages
3,347
Likes
102
Points
160
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined Feb 25, 2006
3,347 102 160
Dua,

Yaani Muungwana ameprove kuwa Kiongozi wa kweli.
Ushupavu wake utaonekana kwa kuleta mabadiliko chanya kwa wananchi na nchi na wala sio hayo maigizo ya hapo Kizota. Mwambie akae chini afikiri namna ya kutokomeza lindi la umaskini, atumie urais wake kutomeza ufisadi, achape kazi, atulie, aache kuzurura na kuwagawaiwa wazungu vipanda vya ardhi yetu. Tunamtakia kila la heri akifanya hivi.
 
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2007
Messages
3,285
Likes
25
Points
135
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2007
3,285 25 135
FD

Hicho ni kipi hasa kilicho kupeleka Dodoma, maana umekuwa ukirudia kila mara "kilichonileta" hapo Dodoma au ndio U- NEC mkuu.

Haya basi mimi nakuombea kila la kheri ufanikishe azma yako hiyo..
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,391
Likes
3,144
Points
280
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,391 3,144 280
Dua,

Usimsikilize Hasara. Ni kweli aliyosema, ila sio kweli kuwa EL alitaka u makamu. Hell NO, ni uongo , kuna waliotaka hiyo nafasi, nitaelezea mengi nikirudi kutoka Dodoma na nikiwa nimefanikiwa hazima yangu ya kilichonileta Dodoma!

Wale wa Dar tunaofahamiana mnaweza kuandaa party tu..., haina haja ya kungoja mpaka kesho. mambo juu ya msitari!
FD pamoja na kuwa ww ni mwanachama wa sisiemu, je na ww ni mgombea katika uchaguzi huu? Naona unawaambia jamaa zako waanda aherehe. Tudokeze kidogo basi.
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
CCM wanauwana ....
Mwenyekiti wa chama cha mapinduzi ahamua kumaliza ruswa katika nafasi ya umakamu wa mwenyekiti wa CCM kwa kumteuwa mgombea pekee wa nafasi hiyo, baada ya kugundua waliyo mzunguka walikuwa na ajenda ya siri, walifanya kampeni kubwa yeye akiwa safarini,walitumia resource nyingi za taifa kujinadi,

Baada ya muungwana kujua hilo haya ndiyo mawazo na uwamuzi wake
na wengine walituma wabunge sehemu mbali mbali kuwafanyia kampeni wengine hadi kupatwa na mauti,

waliyo jinadi sana na kumuogopesha muungwana ni waziri wake mkuu,

Baada ya uchaguzi huu ndiyo kila kiongozi atajua nini cha kufanya na JK ni nani wake basi hapo ndipo tutaona vilio vya wakubwa...subirini

wengi wametumia mamilioni ya pesa alafu unakuja kuweka mgombea pekee?

maana ya mmgombea pekee ni nini?
naomba kutoa hoja
haya maneno yametoka wapi ?
 
N

NakuliliaTanzania

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
560
Likes
2
Points
0
N

NakuliliaTanzania

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
560 2 0
FD

Hicho ni kipi hasa kilicho kupeleka Dodoma, maana umekuwa ukirudia kila mara "kilichonileta" hapo Dodoma au ndio U- NEC mkuu.

Haya basi mimi nakuombea kila la kheri ufanikishe azma yako hiyo..
Masatu, kama umemsoma vizuri apo juu, FD anawataka wale wa dar wanaomfahamu waandae party manakeinaelekea atapata kile 'alichofuata' apo dodoma

Sisi tusiokufahamu tutashirikije FD au ndo unatutosa mkuu?
 
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
2,708
Likes
267
Points
180
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
2,708 267 180
Mimi nili joke, inawezekana kuna ukweli. haya Fd ninakutakia kila la heri, huenda ukawa chachu ya mabadiliko kwenye chama chenu.
 
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2007
Messages
3,285
Likes
25
Points
135
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2007
3,285 25 135
Masatu, kama umemsoma vizuri apo juu, FD anawataka wale wa dar wanaomfahamu waandae party manakeinaelekea atapata kile 'alichofuata' apo dodoma

Sisi tusiokufahamu tutashirikije FD au ndo unatutosa mkuu?
Nakulilia TZ hata mimi nina wasiwasi FD akipata kilichompeleka Dodoma huenda hata kwenye "cocktail" hatuto pata mwaliko!

Taarifa zilizojiri ni kuwa Mswahili nae ameonekana akivinjari maeneo ya Kizota huenda nae akaramba dume....

Chelea chelea utakuta mwana si wako..
 
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
226
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 226 160
Nilisema Watanzania tumepata Raisi ambae hajawahi kupatikana,na pia nilisema kuhusiana na mitandao au vigogo waliokuwa wanachumia matumbo yao tu,hawa walikuwa ni wengi na wameshaota mizizi na kuota kwa sura nyingi kila kona ya Tanzania ,kupambana nao ni kazi ngumu na ni hatari ila JK ameliona na anakwenda nalo taratibu sana bila ya kumwaga unga.Tulieni anawajua ni nani wapenda maendeleo kwa nchi na wananchi na ni nani ni walaji au makupe.
 
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2007
Messages
3,073
Likes
56
Points
135
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2007
3,073 56 135
Sisi tulio wahi kuendesha malori mabovu aina ya BEDFORD, kama yale ya kusombea mkaa,tunajua namna ya kuya treat pale gear namba 1 ikishindwa kuingia na wakati huohuo lori liko katikati ya kilima.

Gear # 1 ikigoma kuingia hapo maisha yako na ya abiria wengine ndani ya Lori yamo mikononi mwa utingo.
Utingo anakaa standby muda wote akisikiliza change down ya Gia.

Unapangua gia namba 4 na kurushia namba 3 unaweka moto chini lori linajibu mapigo.
Unapangua gia namba 3 na kubandika gia namba 2 unaweka moto chini mpaka kwenye bati lori linalalamika kishenzi lakini haliendi kokote.
Unapiga moyo konde unapangua gia namba 2 unaitafuta 1 na moja inakutafuta wewe Toba!.

Unaita kwa sauti kuu ya mayowe ya shetani kubanwa mkia na mlango.

Haya! haya! mwanangu kula Rec!

Kama paka, mwizi utingo huyoo! anaruka na kigogo chake begani, na wakati huo huo gia Box inalalamika Giiiiiiiiieeeei!

Utingo kwa Timing ya hali ya juu kabisa anasubiri lori lisimame kabla halijaanza kurudi kinyume nyume utingo anabandika kigogo, lori hata kama limebeba dunia yote linasimama pale pale, na lori linasimama wote mnaangau kicheko.

Tumewahi kujaribu Semi trailer kubwa za zaidi ya tani 100, kwa perfect timing zinasisima bila wasi. Siyo kwa vigogo viwili, kimoja tu.

MH Kikwete ametumia principle ya lori bovu mlimani kumlamba kete Edward Lowassa.

Good Move.
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
tena hata usinikumbushe malori babu, maana hata mie nimepush sana mzee, maeneo ya mpwapwa, mafinga, shinyanga, dodom, singida kote huko miaka ya 80 nikitafuta afueni ya maisha !
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,664
Likes
117,959
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,664 117,959 280
Dua,

Kwa ufupi Mtandao umepigwa chini vibaya sana, Yaani Muungwana ameprove kuwa Kiongozi wa kweli. Waliitaka nafasi ya umakamu WAMEIKOSA! Check NEC watakavyoanguka.

Mungu mbariki Muungwana Mungu ibariki Tanzania.

Jamani narudi ndani. I love JF

Mungu ambariki Muungwana kwa kipi hasa alichokifanya kwa Watanzania!? kusaini mikataba mibovu, kukumbatia mafisadi, wala rushwa na viongozi wanaopenda kujilimbikizia mali, haya kweli yanastahili kuombewa mungu ambariki!!!? :confused:
 

Forum statistics

Threads 1,238,977
Members 476,289
Posts 29,338,591