CCM wanataka kumhonga Sita uwaziri


G

Gaza

Senior Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
104
Likes
5
Points
35
G

Gaza

Senior Member
Joined Nov 3, 2010
104 5 35
Kuna tetesi kua Kikwete anataka kumhonga Sita uwaziri ili kumtuliza asahau walio mfanyia.
kama nikweli Sita usikubali kudanganywa kitoto na hayo majizi wame kuengua kwa hila wanajua umahiri wako wa kuongoza bunge la viwango nikikwazo kwao wewe usijali kwani historia itakuku mbuka.
 
kanyagio

kanyagio

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2009
Messages
989
Likes
48
Points
45
kanyagio

kanyagio

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2009
989 48 45
good theory/logic ......... itakuwa ya kama ya Bilali
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Mengi yanayosemwa hapa jf yana ukweli, inawezekana ni kweli na hili. si mbaya akiwa waziri najua ataendelea kuwa objective kama alivyofanya kwenye uspika!
 
K

Kaboya Kenneth

Senior Member
Joined
Aug 4, 2009
Messages
128
Likes
99
Points
45
K

Kaboya Kenneth

Senior Member
Joined Aug 4, 2009
128 99 45
Daima nitakupenda na kukumbuka kwa kazi nzuri unayoifanya ya kuiua CCM!! Hongera sana JK.
 
P

PapoKwaPapo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2008
Messages
380
Likes
3
Points
0
P

PapoKwaPapo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2008
380 3 0
alafu mbona wengi mnamtetea sata uyu Mr 6.......mimi sioni ufanisi wake wa kupendwa na wa jf hivyo, au mmesahau ile ofisi yake ya mil 500 nini?
mitanzania kwa kujisahau bana....
 
BABU KIDUDE

BABU KIDUDE

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
1,465
Likes
563
Points
280
BABU KIDUDE

BABU KIDUDE

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
1,465 563 280
Sasa hili la sita linaonyesha kushindwa kwa kikwete kuongoza nchi, chama kimemsinda itakuwa nchi? Hafai jamani
 
Ustaadh

Ustaadh

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2009
Messages
413
Likes
7
Points
0
Ustaadh

Ustaadh

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2009
413 7 0
Kuna tetesi kua Kikwete anataka kumhonga Sita uwaziri ili kumtuliza asahau walio mfanyia.
kama nikweli Sita usikubali kudanganywa kitoto na hayo majizi wame kuengua kwa hila wanajua umahiri wako wa kuongoza bunge la viwango nikikwazo kwao wewe usijali kwani historia itakuku mbuka.
Sitta hana ubavu wa kukataa kulambishwa asali - yeye ni uvuguvugu - ana chembechembe za kupinga ufisadi pia ana chembechembe za kuupenda ufisadi. Ni mtu wa 'system' hivyo keshatonywa wapi atawekwa ili mradi azibe mdomo na kuacha watu waendelee kula kwa mrija!
 
Wameiba Kura

Wameiba Kura

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
390
Likes
0
Points
0
Wameiba Kura

Wameiba Kura

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
390 0 0
alafu mbona wengi mnamtetea sata uyu Mr 6.......mimi sioni ufanisi wake wa kupendwa na wa jf hivyo, au mmesahau ile ofisi yake ya mil 500 nini?
mitanzania kwa kujisahau bana....
Ur 100% right, hana jipya wala cha ajabu kubwa alilofanya, ila atleast kwa maspika waliopita Kidogooooooooo aliwaruhusu wapinzani kuongea na kutoa tuhuma mbalimbali ambazo watu wamejua, ndio maana CCM inamuona adui mkubwa, najua amezika mambo mengi eg Richmond, alikalia wazi kwa kupata maelezo toka ngazi za juu Rais, madudu ni mengiiii ila kidogooooo aliruhusu wote hakuna asiyejua, Richmond ,Kigoda,meremeta, EPA (of which ilipingwa bungeni mwisho wa siku unajua nini kilitokea, ila watuhumiwa wanadunda usanii mtupu) Import support ya japan, APTL ila hana lolote kubwa i support u, that is CCM
 
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2009
Messages
4,242
Likes
603
Points
280
Age
39
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2009
4,242 603 280
Huyu baba mbona hasikiki?
 
Malunkwi

Malunkwi

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2011
Messages
335
Likes
16
Points
35
Malunkwi

Malunkwi

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2011
335 16 35
Sitta ni jembe, na ni miongoni mwa viongozi wachahe waadilifu waliobaki ccm. Kilichotokea ni kwamba yeye kama yeye alishindwa kupambana na mfumo uliojengwa toka kitambo ndani ya chama na serikali ila kazi yake ilionekana.
 

Forum statistics

Threads 1,239,130
Members 476,369
Posts 29,343,658