CCM Wanataka Kulala na Nguo huku Wamekubali Kuolewa.

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Nov 30, 2013
834
0
Kitendo Cha Kuandaa Mpango Mchafu wa Kumficha Nyuma ya Pazia Waziri Mkuu "Mizengo Pinda" ili asizolewe na Kokoro ni Sawa na Serikali hii ya Chama Cha Mizigo Kulazimisha Kulala na Nguo huku Wamo Chumbani baada ya Kufunga Ndoa na Watanzania... Haiwezekani, ni Lazima Aibu hii Iwarudie wao Coz Wamekoroga Wenyewe ni lazima Wayameze... PINDA Adhibitiwe Kwanza Kama Ilivyokuwa Kwa LOWASA... Lasivyo tutaendelea Kuamini Kuwa CCM Wanakwepa Aibu ya Serikali ya Awamu ya Nne Kusababisha Mawaziri Wakuu Wawili Kujiuzulu Kwa Kashifa za Uongozi Mbovu Dhidi ya Watanzania na wa Kulaaniwa!... >>>"WAPIGWE TU"<<< Kweli Walipigwa Mpaka Mifugo yao... ni aibu!
 

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Nov 30, 2013
834
0
SWALI: Waziri wa Wizara atatendaje Kazi endapo Waziri Mkuu ni Mzembe na Mlalamikaji bila ya Kuchukua hatua Stahiki dhidi ya Waziri husika?... HUU WIZI MTUPU! UZEMBE WA AKINA KAGASHEKI UMETOKANA NA UZEMBE WA PINDA... Huo ndo Ukweli Kwamba Pinda ajiuzulu mara moja... ili ampe Rais nafasi ya Kupanga Upya Baraza lake!
 

marxlups

JF-Expert Member
Dec 12, 2011
14,408
2,000
Kitendo Cha Kuandaa Mpango Mchafu wa Kumficha Nyuma ya Pazia Waziri Mkuu "Mizengo Pinda" ili asizolewe na Kokoro ni Sawa na Serikali hii ya Chama Cha Mizigo Kulazimisha Kulala na Nguo huku Wamo Chumbani baada ya Kufunga Ndoa na Watanzania... Haiwezekani, ni Lazima Aibu hii Iwarudie wao Coz Wamekoroga Wenyewe ni lazima Wayameze... PINDA Adhibitiwe Kwanza Kama Ilivyokuwa Kwa LOWASA... Lasivyo tutaendelea Kuamini Kuwa CCM Wanakwepa Aibu ya Serikali ya Awamu ya Nne Kusababisha Mawaziri Wakuu Wawili Kujiuzulu Kwa Kashifa za Uongozi Mbovu Dhidi ya Watanzania na wa Kulaaniwa!... >>>"WAPIGWE TU"<<< Kweli Walipigwa Mpaka Mifugo yao... ni aibu!

Sijui Kikwete alimwokota wapi huyu kiumbe!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom