CCM wanashikamana juu wakati mashina chini yanapukutika kwa kasi! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM wanashikamana juu wakati mashina chini yanapukutika kwa kasi!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Apr 22, 2012.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Magamba ni chama cha kushangaza kweli kweli! Wanashikamana juu, ambapo huko chini mashina yanapukutika kwa kasi ya ajabu, na hakuna hata mmoja anayeshtushwa na hilo!

    Nawapa hongera CDM kwa kuanza kuirarua CCM kwa kutokea chini, ambako ndiko hujigamba kuwa ina nguvu kubwa.
     
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Shhh shhhh shhh! Kuna haja gani ya kuwaamsha waliolala? Utajikuta unalala wewe!
     
  3. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,234
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Mzee ndevu ni tatari kumwamsha simba aliyelala au kumgusa ndevu zake.
     
  4. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 28,732
    Likes Received: 28,730
    Trophy Points: 280
    tunaendeleza operesheni kimya kimya, wakija kustuka msingi umevunjika na paa ndo linadondoka.
    Ehh Mungu, wape CCM moyo mgumu kama wa Pharao ili tuwatandike mapigo kumi ya hatari na mwishowe watasadiki, amen.
     
  5. Vijijini Lawama

    Vijijini Lawama JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 301
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hongera sana mkuu i like it. huu ndo muda JK anatutakia mema CDM aendeleee kusubiri upepo upite halafu baadaye ataona kimbunga kinaingia hadi kwake na Ridh an Miraji wake
     
  6. B

    Babuu Rogger JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 892
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 60
    Ndio maana mb Visenti Nyerere aliwaambia CHAMA CHA MAGAMBA kuwa wanacheza sarakasi huku wamevaa mataulo........ lazima wabakie uchi. M4C inachukuwa kasi.
     
  7. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,798
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    nasubiri free fall
     
  8. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,842
    Likes Received: 3,966
    Trophy Points: 280
    Mkuu wangu "mshikamano" wa kifisadi sio mshikamano bali ni ufalme uliofitinika ambao huanguka wenyewe. Wenye busara wachache wameanza kusoma maandishi ukutani lakini "mfalme" hataki kukubali kwamba yuko uchi. Sasa utupu wake nje nje hata watoto wadogo wanashuhudia sehemu nyeti za mfalme huyu mpumbavu CCM zikining'inia mchana kweupe.

    Heshima ya mfalme imekwisha vimebaki vicheko vya dharau kila kona ya taifa lile baadhi "wakimhurumia" na wengine wakimdhihaki kwa upumbavu wake.
     
Loading...