CCM wanasambaza barua mkoa mzima kwa wajumbe! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM wanasambaza barua mkoa mzima kwa wajumbe!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by King Kong III, Jun 7, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Habari Wadau,
    Ccm mkoa wa dar wameandaa barua kwenda kwa wajumbe wa nyumba kumi kumi na kuwaambia kila mjumbe ahakikishe anakuja na mobb ya watu 10 kumi na wamewaakikishia usafiri wa kwenda na kurudi jangwani kwenye mkutano Jmos,barua imesisitiza ni muhimu ili wawafunike chadema,nikifika home nitaiscan barua niiweke hapa,Nape waacheni watu waje kwa ridhaa yao na si kuwalazimisha waje+usafiri wa kwenda na kurudi.

    Nawasilisha.
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 844
    Trophy Points: 280
    mkuu hii siyo breaking news maana tunalikua kuwa ccm wangetumia njia hizo..
     
  3. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 734
    Trophy Points: 280
    Watahaha sana hawa, na bado.
     
  4. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,216
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wanacho kifanya ni usanii wa kizamani!
     
  5. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,747
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Sioni kama ni issue kutoa mialiko wa watu kuhudhuria. utumiaji wa barua za mialiko ni wa kitaaluma zaidi.
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    M4C! hakuna mfano! Iga ufe hiyooooooooo
     
  7. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,836
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Si wasambaze barua hizo kwa mafisadi ili kila fisadi aje na familia yake bila kusahau wakwe zao
     
  8. Malipesa

    Malipesa JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Napita, ntarudi baadae.
     
  9. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 133
    Tehe!tehe!mnacheza ccm
     
  10. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,422
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo mnamgopa kufunikwa?
     
  11. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,615
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Wy wawalazimishe?
     
  12. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,256
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Bora wangekaa kimya kuliko kujibu mapigo ya M4C! Wataibika kama Nape alivyoaibika huko Njombe!
     
  13. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #13
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nape utahaha sana ila
     
  14. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #14
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,791
    Likes Received: 5,689
    Trophy Points: 280
    Wajumbe wengi wa nyumba kumi kumi,hasa mijini,ni CHADEMA. Habari ndio hiyo...
     
  15. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #15
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sometimes try to think critically and reasonably!
     
  16. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #16
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtoa mada weka hiyo sample hapa tuone.
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 844
    Trophy Points: 280
    kama mabalozi wa dar na mikoa ya jirani pamoja na familia zao mtawafikia chadema angalau nusu ila tutawaangalia kwenye nyuso zao...vipi itarushwa.
     
  18. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #18
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ukiwa mkubwa huwezi kukubali kudhalilishwa na mwanao hata siku moja, ni lazima ujitutumue ili kuepuka fedheha! big up chama tawala.
     
  19. U

    Uswe JF-Expert Member

    #19
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,200
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    scan basi mi nasubiri ili nikalale
     
  20. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #20
    Jun 7, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,490
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mi mwenyewe ningekuwa huko ningehudhuria huo mkutano wao lengo nikujua mapungufu yao sioni shida kwa mwana CDM kuhudhuria mkutano huo kwani ni sawa na mtu aliokoka ki ukweli kweli eti ashawishiwe kirahisi kulewa
     
Loading...