CCM wanamuenzi Mwl Nyerere kwenye kutunza misitu?

Mmawia

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
89,753
2,000
Wana ccm ni watu wa mipango mikubwa na ya kisanii eti leo wanajidai kumuenzi mwl Jk Nyerere kwa kuhifadhi mazingira!Jk Nyerere alipiga vita rushwa na ufisadi wa aina zote kama vile uliofanyika chini ya ccm yaani
1:EPA
2:ESCROW
3:MIKATABA MIBOVU YA MADINI
Hayo yote ni adui mkubwa wa maendeleo na mwl Jk Nyerere aliyapinga lkn kwa ccm ya sasa wanaona ndiyo fasheni!
 

Rogart Ngaillo

Verified Member
Apr 27, 2013
675
1,000
Wanaandaa pori la kumpeleka kada wao wa BUNDA kwenye hifadhi yake ya GOMBE alikotoroka....
WASIRA sio wa mchezo-mchezo!
Shubaaamit!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom