CCM wanahaha kutafuta ushindi feki,


Kakungulume

Kakungulume

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2008
Messages
213
Likes
42
Points
45
Kakungulume

Kakungulume

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2008
213 42 45
Kwa kweli wazungu watatucheka,
CCM hawa ni mashetani ya Tanzania, kwa sababu wanafanya kila hila kupata ushindi ilhali wakijua
fika ahadi na sera zao hazitekelezeki.

Sasa wanataka kupanga majimbo ya ushindi ili wakajipange kuichakachua nchi hii pendwa ya Tanzania.

Ona sasa, majimbo yote ambayo CCM inaelekea kushinda NEC inayatangaza FASTA, lakini yale ambayo CHADEMA au CUF imeshinda kwa TZ bara hawatangazi kwa wakati. Ona Lindi, Pwani n.k yametangazwa tayari na Arusha mjini na Nyamagana Mwanza kimya hata sasa, KULIKONI.
 
K

King kingo

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2010
Messages
401
Likes
3
Points
35
K

King kingo

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2010
401 3 35
Hapo mimi ndio ninaposhangaa kwani hii nchi ni ya kwao pekee yao???
 
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,173
Likes
2,216
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,173 2,216 280
Watanzania tunajivunia amani, na amani hii ina kila dalili za kuvunjwa na hawa sisiem kutokana na roho yao ya king'ang'anizi cha madaraka japo wanafahamu kwamba kwasasa watanzania wanafahamu kwamba sisiem ndo chanzo cha umasikini tulinao na ndo chanzo cha utajiri wa mafisadi
 
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
7,459
Likes
1,763
Points
280
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
7,459 1,763 280
Walikuwa wakilalamika upinzani unahamasisha fujo lakini kumbe wao ndio number one
 
Manyema

Manyema

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2010
Messages
261
Likes
151
Points
60
Manyema

Manyema

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2010
261 151 60
Kwa kweli wazungu watatucheka,
CCM hawa ni mashetani ya Tanzania, kwa sababu wanafanya kila hila kupata ushindi ilhali wakijua
fika ahadi na sera zao hazitekelezeki.

Sasa wanataka kupanga majimbo ya ushindi ili wakajipange kuichakachua nchi hii pendwa ya Tanzania.

Ona sasa, majimbo yote ambayo CCM inaelekea kushinda NEC inayatangaza FASTA, lakini yale ambayo CHADEMA au CUF imeshinda kwa TZ bara hawatangazi kwa wakati. Ona Lindi, Pwani n.k yametangazwa tayari na Arusha mjini na Nyamagana Mwanza kimya hata sasa, KULIKONI.
watashindwa CCM na shetani atashindwa kwa jina la Yesu. Amen..!
 
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
3,246
Likes
766
Points
280
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
3,246 766 280
hAWANA UJANJA WAMELIKOROGA WENYEWE ACHA WALINYWE KWA MDOMO WAO.SISI TUNAHESHIMU MATOKEO YA VITUONI NA SI VINGINEVYO TUME KAZI YAKE NI KUJUMLISHA TU NA KUTANGAZA.

LAZIMA WAELEWE MGAWANYO WA MAJUKUMU( SEGREGATION OF DUTIES). TUME WAKIRUDIA KUHESABU WAJUE WAMEINGILIA KAZI YA CHOMBO KINGINE.
 
V

Vitus mkumbee

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
22
Likes
0
Points
0
V

Vitus mkumbee

Member
Joined Nov 1, 2010
22 0 0
Lazima waelewe hilo lakini watafanya kila mbinu hawatafanikiwa wakae wakijua hilo
 

Forum statistics

Threads 1,252,212
Members 482,048
Posts 29,800,652