CCM wana Njama Za kuvuruga amani nchini kwa visingio vya vyama vya siasa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM wana Njama Za kuvuruga amani nchini kwa visingio vya vyama vya siasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by somijo, May 11, 2012.

  1. somijo

    somijo Senior Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 112
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Inasikitisha sana kwa chama tawala kuendelea na mpango wao wa kuvuruga amani ya nchi hii hali watu bado tunataka aman ambayo ililetwa na wazawa na wazalendo wa taifa letu. Ivi hii kauli ya vijana, wanawake na wazeee wa ccm tena kwa maandamano kutangaza kuwa CDM inataka kuigawa kanda ya ziwa na kaskazini wameitoa wapi? na kwa kiongozi gan?(msemaji wa chama). bado tuna donda linalotuuma la ufisadi wa viongozi wa hicho chama, kana kwamba haitoshi wanamwaga sumu kwa wananchi kuwa chama chenye kuleta ukombozi CDM eti kinataka kuigawa nchi, huuu si uchochezi huuu!!!!!!!!!CCM mnatupeleka wapiii?????
     
  2. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,613
    Likes Received: 393
    Trophy Points: 180
    Ccm imepoteza dira na mwelekeo...wanaishi kwa kubashiri kivuli cha CHADEMA.
     
  3. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,550
    Likes Received: 611
    Trophy Points: 280
    Tumeshaona kila dalili za mfa maji. Wanasubiri maziko tu hao.
     
  4. somijo

    somijo Senior Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 112
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tunaomba waiache nchi ikiwa na amani, mbona wao TANU na ASP walikikabidhi nchi ikiwa na amani?????
    Wakishindwa wa step down peacefully
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Mungu ndiye ajuaye dhamira ya cdm, na anajua lengo la kuwepo kwake tokea kuumbwa kwa misingi ya dunia hii. hivyo kauli za kuungaunga kwa gundi haitashamiri, na wachochezi na wapandikizi wa uongo watazibwa midomo yao kwa mshangao utakaowaacha hoi.
     
Loading...