CCM wamo kwenye Korani - Mafisadi


Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
226
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 226 160
Yaani amini usiamini Qurani haikubakisa kitu ,nilipoisikia habari ya mafisadi ,nilijaribu kusoma soma na kutafuta kama kuna ukweli wowote wa haya yaliibuliwa ndani ya Tanzania kuhusu wabadhirifu wa mali na wenye kufisidi hazina ya Tanzania.
Katika Qurani kumetajwa watu wajulikanao Majuju natumai hata kwenye bibilia wamo ,mwenye ukumbusho anaweza kutuletea.
Hawa Majuju ni watu wanaoharibu na kufisidi kila kilicho mbele yao na inasemekana wataonekana na kuja karibu wa mwisho wa dunia na kwa vile dalili zakufikia mwisho wa dunia katika Uislamu zimeanza kuonekana naona hapa Tanzania tayari wameshafika ,maana hakuna wizara unayoigusa usione imemegwa na kuliwa ,ukienda kwenye ardhi na maliasili utaona wameanza kula na kubakiza mashimo inasemekana hawa Majuju wanakula hata mawe ,na ukitazama madini ni mawe na kula kwa lugha ya kileo ni kuiba hivyo imefiti hapo ,ukienda kwenye misitu halikadhalika utaona magogo na miti yote wanakula ,si ndio hapo kwenye biashara ya magogo Majuju wamepita ,na ukiangalia kule baharini ndio usiseme ,hawa jamaa wameifisidi nchi yote na kama wanavyosema yatabaki mashimo na jangwa tu ,Chama Cha Majuju.
Wiki endi njema.
 
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
703
Likes
7
Points
35
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
703 7 35
This is not Breaking New!
Unajua maana ya Breaking News? If yes, could you rewrite your thread heading please! otherwisw its Ok, lets keep on.
 
Nemesis

Nemesis

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2008
Messages
4,142
Likes
1,568
Points
280
Nemesis

Nemesis

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2008
4,142 1,568 280
This is not Breaking New!
Unajua maana ya Breaking News? If yes, could you rewrite your thread heading please! otherwisw its Ok, lets keep on.
kwi kwi kwi jamaa alikusudia kutoa ze comedy...
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,032
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,032 280
I give up! sasa hii ikiwa breaking news, breaking news itakuwa nini?
 
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,435
Likes
58
Points
145
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,435 58 145
Ama kweli hili neno Breaking News limeanza kuhujumiwa, huyu Bwana anataka kutuambia kwamba hiyo Quran ndiyo inaandikwa sasa!!!!!! LOL
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,126
Likes
99
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,126 99 145
mmh sisemi !!!!!
 
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined
Nov 2, 2006
Messages
4,235
Likes
51
Points
0
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined Nov 2, 2006
4,235 51 0
Kuna Vitabu Ambavyo Unaweza Kuvichezea Na Kuvitania Wakato Wowote Unaotaka Wewe , Kama Hivi Inavyofanyika Katika Koran
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
shy, sijakuelewa kama wewe hayo maneno yako yanalengo la kudhihirisha fact, au !

licha na maovu mengine uliyonayo, sikudhani kama unaingia kwenye kundi la wale watu wenye kuleta dharau kwa dini na vitabu vya dini vya wenzao.
 
IsayaMwita

IsayaMwita

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2008
Messages
1,123
Likes
11
Points
135
IsayaMwita

IsayaMwita

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2008
1,123 11 135
Mwiba,

Sawa, ulitaka kumaanisha hawa wote mafisadi kwa majina yao wameandikwa ndani ya kitabu hicho? ama unamaaanisha nini Mkuu?
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,126
Likes
99
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,126 99 145
Kuna Vitabu Ambavyo Unaweza Kuvichezea Na Kuvitania Wakato Wowote Unaotaka Wewe , Kama Hivi Inavyofanyika Katika Koran
shy ushindwe na ulegeee, ushindwe
 
Bikirembwe

Bikirembwe

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2008
Messages
250
Likes
2
Points
0
Bikirembwe

Bikirembwe

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2008
250 2 0
Kuna Vitabu Ambavyo Unaweza Kuvichezea Na Kuvitania Wakato Wowote Unaotaka Wewe , Kama Hivi Inavyofanyika Katika Koran
Chonde chonde Shy unazungumzia imani za watu wengine - kereketwa wako usikufanye huwa mvivu wa kufikiri - kumbuka maneno ni kama risasi yakisha kutoka hayazuiliki na madhara yake ni makubwa.

Nakushauri uombe msamaha kama ni Muungwana au utoe ufanunuzi.
 
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
226
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 226 160
Mwiba,

Sawa, ulitaka kumaanisha hawa wote mafisadi kwa majina yao wameandikwa ndani ya kitabu hicho? ama unamaaanisha nini Mkuu?
Nilikuwa namaanisha a construction or expression of one language whose parts correspond to elements in another language but whose total structure or meaning is not matched in the same way in the second language .
Ila hao wajuba wenye akili finyu huwa nawaachaga kama walivyo kwani asiyejua maana haambiwi huwachwa na ujuba wake as long as their elasticity lips rate prolong with their misunderstanding.
 

Forum statistics

Threads 1,237,653
Members 475,675
Posts 29,295,953