CCM wameweza kuwatoa kwenye reli wapinzani wao kupitia CHATO

ryan riz

ryan riz

Senior Member
Joined
Feb 17, 2015
Messages
192
Points
225
ryan riz

ryan riz

Senior Member
Joined Feb 17, 2015
192 225
Mbinu hii inaweza sema ni ya kitoto ila imefanikiwa sana kwa CCM,kimsingi miradi yote ya Chato haizidi bilion 500 kwa miaka hii mitatu,ukilinganisha na wilaya zingine..

KWA NINI CHATO..?
Ccm kupitia serikali wameamua kuitangaza kwa nguvu Chato ili kuwapa panic ya nguvu wapinzani wao na hasira ili wabaki kuijadili Chato na kuacha kuzungumzia mambo ya msingi kuhusu uborongaji WA serikali

Pia kuwafanya wapinzani wao ndio wenye ukabila na ukanda,kwa kuwa vitu vya maendeleo vikifanyika kwao hawaongelei ila Kanda ya ziwa na Chato ndio wanakosoa..ndio maana hata wapinzani wenye uelewa wamestukia mtego huu WA CHATO..
 
MKUYENGE

MKUYENGE

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2019
Messages
1,146
Points
2,000
MKUYENGE

MKUYENGE

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2019
1,146 2,000
Mbinu hii inaweza sema ni ya kitoto ila imefanikiwa sana kwa CCM,kimsingi miradi yote ya Chato haizidi bilion 500 kwa miaka hii mitatu,ukilinganisha na wilaya zingine..

KWA NINI CHATO..?
Ccm kupitia serikali wameamua kuitangaza kwa nguvu Chato ili kuwapa panic ya nguvu wapinzani wao na hasira ili wabaki kuijadili Chato na kuacha kuzungumzia mambo ya msingi kuhusu uborongaji WA serikali

Pia kuwafanya wapinzani wao ndio wenye ukabila na ukanda,kwa kuwa vitu vya maendeleo vikifanyika kwao hawaongelei ila Kanda ya ziwa na Chato ndio wanakosoa..ndio maana hata wapinzani wenye uelewa wamestukia mtego huu WA CHATO..
U better think twice
 
toroka uje mjini

toroka uje mjini

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2017
Messages
1,494
Points
2,000
toroka uje mjini

toroka uje mjini

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2017
1,494 2,000
niko Moshi hapa shanty town wachaga hawaipendi kabisa CHATO
Daah unanikumbusha mbaaali saaana miaka hio nasoma INTERNATIONAL SCHOOL MOSHI (ISM)
Huo mtaa wa shanty town ndio ilikua njia yangu kubwa,na kumbukumbu kubwa nlioiacha hapo shantytown nlipigilia plate namba ya gari juu ya mti
Sijui bado ipo
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
15,965
Points
2,000
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
15,965 2,000
chato ndiyo mdudu gani? hebu tuache - Watanzania wana mambo ya msingi ya kufikiri na kuyafanyia kazi....chato chato tushachoka sasa
 
ryan riz

ryan riz

Senior Member
Joined
Feb 17, 2015
Messages
192
Points
225
ryan riz

ryan riz

Senior Member
Joined Feb 17, 2015
192 225
Na nihatari wakiienda. Bora wasiipende kabisa wabaki hukohuko, sisi tutaendelea na hawa waliopo hapa walioamua kuwa wana chato.
Chato imekuwa njia kwa CCM kuwapa ghadhabu na jazba wapinzani mpaka kufikia baadhi yao kuropoka upuuzi..Mbowe anajua Mtego wa Chato humkuti akiingia kichwa kichwa kuuongelea wilaya hiyo...

Ukweli uko wazi halmashauri nyingi Za majiji na manispaa zinaboreshwa na kujengewa miundo mbinu mipya..

Ila Chato kwa makusudi Ccm wanaitangaza miradi hiyo kwa nguvu ili kuwaumiza wapinzani wao wakose Muda wa kujadili na kupanga mambo ya msingi na kubaki kuuongelea Chato..
Maana Chato ukiisikia mitandaoni na yenyewe ilivyo ni tofauti..Bora mtu Huishi Buseresere au Katoro Kuna mishe Za kufa mtu
 
Iselamagazi

Iselamagazi

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
2,966
Points
2,000
Iselamagazi

Iselamagazi

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
2,966 2,000
Mbinu hii inaweza sema ni ya kitoto ila imefanikiwa sana kwa CCM,kimsingi miradi yote ya Chato haizidi bilion 500 kwa miaka hii mitatu,ukilinganisha na wilaya zingine..

KWA NINI CHATO..?
Ccm kupitia serikali wameamua kuitangaza kwa nguvu Chato ili kuwapa panic ya nguvu wapinzani wao na hasira ili wabaki kuijadili Chato na kuacha kuzungumzia mambo ya msingi kuhusu uborongaji WA serikali

Pia kuwafanya wapinzani wao ndio wenye ukabila na ukanda,kwa kuwa vitu vya maendeleo vikifanyika kwao hawaongelei ila Kanda ya ziwa na Chato ndio wanakosoa..ndio maana hata wapinzani wenye uelewa wamestukia mtego huu WA CHATO..
Asante Mzee wa reverse!
Wengi hawatakuelewa. Naona umeanza kurushiwa 'nonsense' kwa hili andiko lako.
 
A

Akili 7

Senior Member
Joined
Apr 22, 2019
Messages
158
Points
250
A

Akili 7

Senior Member
Joined Apr 22, 2019
158 250
Kama ni kweli basi ni hoja ya kipumbavu kama walivyo wapumbavu.

Na kwa taharifa yako hadaha wapumbavu kwani werevu wanajua hiyo wala siyo sera ya ccm kuipendelea chato namna hiyo .
Hiyo ni mipango binafsi ya mtu,tena hayo matumizi hayana wala bajeti na bunge wala halijui,ni ufisadi

Time will tell.
 
Wyatt Mathewson

Wyatt Mathewson

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2017
Messages
5,360
Points
2,000
Wyatt Mathewson

Wyatt Mathewson

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2017
5,360 2,000
Mbinu hii inaweza sema ni ya kitoto ila imefanikiwa sana kwa CCM,kimsingi miradi yote ya Chato haizidi bilion 500 kwa miaka hii mitatu,ukilinganisha na wilaya zingine..

KWA NINI CHATO..?
Ccm kupitia serikali wameamua kuitangaza kwa nguvu Chato ili kuwapa panic ya nguvu wapinzani wao na hasira ili wabaki kuijadili Chato na kuacha kuzungumzia mambo ya msingi kuhusu uborongaji WA serikali

Pia kuwafanya wapinzani wao ndio wenye ukabila na ukanda,kwa kuwa vitu vya maendeleo vikifanyika kwao hawaongelei ila Kanda ya ziwa na Chato ndio wanakosoa..ndio maana hata wapinzani wenye uelewa wamestukia mtego huu WA CHATO..
Yaani sijui unamdanganya nani bwana mchambuzi?

Eti unapendelea Chato eti kama mtego?

Eti ni mtego ili uzungumziwe?

Eti ni mtego!

Can you hear yourself you smurf chump change?
 
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
15,531
Points
2,000
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
15,531 2,000
Mbinu hii inaweza sema ni ya kitoto ila imefanikiwa sana kwa CCM,kimsingi miradi yote ya Chato haizidi bilion 500 kwa miaka hii mitatu,ukilinganisha na wilaya zingine..

KWA NINI CHATO..?
Ccm kupitia serikali wameamua kuitangaza kwa nguvu Chato ili kuwapa panic ya nguvu wapinzani wao na hasira ili wabaki kuijadili Chato na kuacha kuzungumzia mambo ya msingi kuhusu uborongaji WA serikali

Pia kuwafanya wapinzani wao ndio wenye ukabila na ukanda,kwa kuwa vitu vya maendeleo vikifanyika kwao hawaongelei ila Kanda ya ziwa na Chato ndio wanakosoa..ndio maana hata wapinzani wenye uelewa wamestukia mtego huu WA CHATO..
....
....crecha Mnama
 
A

abubakar MT

Member
Joined
Jul 31, 2017
Messages
54
Points
125
A

abubakar MT

Member
Joined Jul 31, 2017
54 125
Chato imekuwa njia kwa CCM kuwapa ghadhabu na jazba wapinzani mpaka kufikia baadhi yao kuropoka upuuzi..Mbowe anajua Mtego wa Chato humkuti akiingia kichwa kichwa kuuongelea wilaya hiyo...

Ukweli uko wazi halmashauri nyingi Za majiji na manispaa zinaboreshwa na kujengewa miundo mbinu mipya..

Ila Chato kwa makusudi Ccm wanaitangaza miradi hiyo kwa nguvu ili kuwaumiza wapinzani wao wakose Muda wa kujadili na kupanga mambo ya msingi na kubaki kuuongelea Chato..
Maana Chato ukiisikia mitandaoni na yenyewe ilivyo ni tofauti..Bora mtu Huishi Buseresere au Katoro Kuna mishe Za kufa mtu
Usiisingizie ccm. Kinachofanywa na ccm kipo kwenye ilani,

Hivi ukisikua kesho kuwa bandari ile iliyokuwa ijengwe bagamoto itajengwa chatto je itakuwa waliofanya hivyo ni ccm? Lol!
 
MasterP.

MasterP.

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
5,897
Points
2,000
MasterP.

MasterP.

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
5,897 2,000
Eti wanasema kuwa baada ya miaka kama 30 hivi Chattle itakuwa kama New York????!!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,316,458
Members 505,652
Posts 31,891,081
Top