CCM wamefanikiwa kiasi kikubwa kuwaaminisha Chadema kuwa Lowassa ni 'mpinzani'

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Feb 17, 2016
17,168
2,000
Ndugu zangu siasa ni mbinu,naaam ni mbinu za kisanyansi. CCM imeendelea kufanikiwa sana kisiasa kwa kuweza kuwabadili akili 'makamanda' hata kuamini kuwa Lowassa ni 'Mkombozi'.

Kwa sasa siasa kwa CCM ni rahisi kuliko miaka 20 iliyopita kwani wamefanikiwa kuharibu fikra za 'makamanda' kwa kuwapatia 'makamanda' dawa wanayoitaka kwani sasa wamelala fofofo.

Ninajua wengi mtatoa kejeli kwa uzi huu lakini nafsi zenu zikiwasuta. kwa sasa eti nayeye katengenezewa mazingira ya 'kubanwa' ili aendelee kupata huruma ya kisiasa.

Ninaweka hii hapa JF ili kuweka kumbukumbu kwa vizazi vijavyo.

Nawasilisha.
 

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Nov 28, 2015
28,738
2,000
Ndugu zangu siasa ni mbinu,naaam ni mbinu za kisanyansi. CCM imeendelea kufanikiwa sana kisiasa kwa kuweza kuwabadili akili 'makamanda' hata kuamini kuwa Lowassa ni 'Mkombozi'.

Kwa sasa siasa kwa CCM ni rahisi kuliko miaka 20 iliyopita kwani wamefanikiwa kuharibu fikra za 'makamanda' kwa kuwapatia 'makamanda' dawa wanayoitaka kwani sasa wamelala fofofo.

Ninajua wengi mtatoa kejeli kwa uzi huu lakini nafsi zenu zikiwasuta. kwa sasa eti nayeye katengenezewa mazingira ya 'kubanwa' ili aendelee kupata huruma ya kisiasa.

Ninaweka hii hapa JF ili kuweka kumbukumbu kwa vizazi vijavyo.

Nawasilisha.
  1. Aisee ni Kweli ndiyo maana mlipora ushindi wa maalim Seif Sharif Hamad, na huku bara mliiba kura za ukawa, Kweli nyie mnajua wizi na dhuluma za hadharani
 

Tetty

JF-Expert Member
Jan 6, 2012
26,385
2,000
Ndugu zangu siasa ni mbinu,naaam ni mbinu za kisanyansi. CCM imeendelea kufanikiwa sana kisiasa kwa kuweza kuwabadili akili 'makamanda' hata kuamini kuwa Lowassa ni 'Mkombozi'.

Kwa sasa siasa kwa CCM ni rahisi kuliko miaka 20 iliyopita kwani wamefanikiwa kuharibu fikra za 'makamanda' kwa kuwapatia 'makamanda' dawa wanayoitaka kwani sasa wamelala fofofo.

Ninajua wengi mtatoa kejeli kwa uzi huu lakini nafsi zenu zikiwasuta. kwa sasa eti nayeye katengenezewa mazingira ya 'kubanwa' ili aendelee kupata huruma ya kisiasa.

Ninaweka hii hapa JF ili kuweka kumbukumbu kwa vizazi vijavyo.

Nawasilisha.

Hahahhahahahahhahahahha,mimi siyo proLowassa lakini jina la Lowassa tu linafanya Mwenyekiti wa Chama Cha Makinikia kupata hasira
 

sosoliso

JF-Expert Member
May 6, 2009
8,523
2,000
Mngekuwa mnaamini hivyo, wala msingekuwa mnalitumia Jeshi la Polisi kuwakandamiza wapinzani, kwa kuzuia mikutano yao mpaka ya ndani, wakati nyie mnaendelea na mikutano yenu, msingekuwa mnawakamata na kuwaweka rumande, pale wanapoenda kukutana kwenye vikao vyao vya ndani.. Pia msingekuwa mnatumia nguvu kubwa kuzima mawazo mbadala ya wananchi wengine..
 

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Feb 17, 2016
17,168
2,000
Mngekuwa mnaamini hivyo, wala msingekuwa mnalitumia Jeshi la Polisi kuwakandamiza wapinzani, kwa kuzuia mikutano yao mpaka ya ndani, wakati nyie mnaendelea na mikutano yenu, msingekuwa mnawakamata na kuwaweka rumande, pale wanapoenda kukutana kwenye vikao vyao vya ndani.. Pia msingekuwa mnatumia nguvu kubwa kuzima mawazo mbadala ya wananchi wengine..
Hao woote wanaokamatwa wanawahadaa ninyi ili muwaone wapinzani.
 

Nkanini

JF-Expert Member
Jun 6, 2017
2,242
2,000
kuwemo ndani ya hii GT ni kipimo kuwa una uwezo wa kusoma,kutafakari na kuangalia pande zote mbili za coin kabla ya kutoa uzi wako humu,sasa tunapo pata mada kama hizi ni vema tukajipima kuwa safari bado ipo ndefu mno kuifikia demokrasia itakayompa kila mmoja wetu kujitambua kuwa ni mtanzania,na kuwa mpinzani hakukutolei haki ya kikatiba ya kuwa mtanzania.

Hakuna sayansi hapa isipokuwa tuna chama dola sio chama cha kisiasa,Hon.Lowassa kuingia kwake upinzani ambayo ni haki yake kikatiba ameufanya upinzani upate mafanikio makubwa kuliko chaguzi zote na hii ni facts,now oppositions they are running metros,manispaa,vijiji vingi than before,kwa hiyo unapomtaja Hon.LOWASSA binafsi angalia nini ameufanyia nini upinzani na nchi kwa ujumla,kama una chuki zako binafsi au tuhuma please fungua mashitaka polisi,ambao watafanya uchunguzi wao na hatimaye kuishia mahakamani,kinyume chake ni uzushi tuu.
 

kivava

JF-Expert Member
Apr 2, 2013
5,781
2,000
Upuuzi wako wa kawaida
Rejea puuzi zako za nyuma ulizotowa kuhusu Lowassa
 

sosoliso

JF-Expert Member
May 6, 2009
8,523
2,000
Hao woote wanaokamatwa wanawahadaa ninyi ili muwaone wapinzani.

Ha ha ha ha.. ngoja ninyamaze tuu maana behind key board inaficha mengi sana.. Mwisho wa siku ninakubaliana na msemo wa wahenga, akili ni nywele, kila mtu ana zake..
 

Rugaiyulula

JF-Expert Member
Jul 29, 2015
2,500
2,000
Ndugu zangu siasa ni mbinu,naaam ni mbinu za kisanyansi. CCM imeendelea kufanikiwa sana kisiasa kwa kuweza kuwabadili akili 'makamanda' hata kuamini kuwa Lowassa ni 'Mkombozi'.

Kwa sasa siasa kwa CCM ni rahisi kuliko miaka 20 iliyopita kwani wamefanikiwa kuharibu fikra za 'makamanda' kwa kuwapatia 'makamanda' dawa wanayoitaka kwani sasa wamelala fofofo.

Ninajua wengi mtatoa kejeli kwa uzi huu lakini nafsi zenu zikiwasuta. kwa sasa eti nayeye katengenezewa mazingira ya 'kubanwa' ili aendelee kupata huruma ya kisiasa.

Ninaweka hii hapa JF ili kuweka kumbukumbu kwa vizazi vijavyo.

Nawasilisha.

From opposition presidential candidate year 2015 ni nani aliwahi kupata kura nyingi kama alizopta EL? Kwa taarifa kura hizo zilikuwa mtaji wa kupata ruzuku zaidi ya kukuza chama.
Siasa ni kumbu kumbu vile vile.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom