Ccm walisafirisha tembo 130 kwenda nje ya nchi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm walisafirisha tembo 130 kwenda nje ya nchi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kakolo, Jul 17, 2011.

  1. k

    kakolo Senior Member

    #1
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Source: Mh 6 Mbeya - Mwananchi.

    Mheshimiwa Sita akihutubia wakazi wa Mbeya katika mkutano wa kukisafisha chama na kujibu hoja mbalimbali za wapinzani.

    “Hivi karibuni kuna wenzetu walisafirisha wanyama wetu aina ya twiga wapatao130 kuwapeleka Uarabuni, hii hali hatutaweza kukubaliana nayo, lazima tupambane,” alisema

    Maoni yangu Hosea atamuomba kidhibiti ya aliyosema ili watuhumiwa wafikishwe mahakamani. Anawajua maana amewaita alivyowaita wenzake naona haitakuwa ngumu.

    Nawasilisha.
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,486
    Likes Received: 1,850
    Trophy Points: 280
    Mimi nina ushahidi magari ya ofisi ya waziri mkuu hubeba pembe za ndovu toka tunduru kuja dar kuwauzia wachina!
     
  3. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 3,009
    Likes Received: 1,235
    Trophy Points: 280
    tutayajua mengi sana. Ila tumewavumilia sana sasa tumechoka
     
  4. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,216
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Chama Cha Majambazi hiyo ndiyo kazi yake.
     
  5. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 56,896
    Likes Received: 19,461
    Trophy Points: 280
    Kichwa cha habari "tembo", habari kamili "twiga". Unanshangaza!
     
  6. k

    kakolo Senior Member

    #6
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Zote nyara za serikali.
     
  7. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,532
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kumbe unaanza kupata akili eeeh?
     
  8. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 56,896
    Likes Received: 19,461
    Trophy Points: 280
    Si unanfundisha wewe! Unachekesha!
     
  9. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 56,896
    Likes Received: 19,461
    Trophy Points: 280
    "kuna wenzetu" ndio maana yake CCM ? chunga sana kijana, kama hujui lugha ustake kuchakachuwa.
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Jul 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 145
    title inasema tembo, content inasema twiga

    bange, bange, bange
    inasababisha mi-nipokwe
     
  11. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,837
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    People wenzake Sitta wameanza na wanyama now are we next baada ya kuwamaliza hao huko ?Tuamke na tuwe macho .
     
Loading...