CCM wakomba hela Hazina, mishahara ya Septemba hamna! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM wakomba hela Hazina, mishahara ya Septemba hamna!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwangaza, Oct 4, 2012.

  1. Mwangaza

    Mwangaza Senior Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kwa habari za uhakika, kutoka chanzo cha uhakika ni kwamba mkutano wa CCM Dodoma na chaguzi zinazoendelea ndani ya chama vinanendeshwa kwa mamil ya pesa zilizochotwa Hazina.

    Pesa hizo ambazo nyingi zilikuwa za mishahara ya wafanyakazi wa serikali na mikopo kwa wanafunzi wa vyuo vikuu nchini zimesababisha mpaka leo wafanyakazi kadhaa hawajapata mishahara ya Septemba, na "boom" la wanafunzi linapigwa danadana.
     
  2. mcubic

    mcubic JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 9,665
    Likes Received: 3,477
    Trophy Points: 280
    yawezekana...maana mpaka leo wafanyakazi haswa wale wa serikali kuu hawajapata mishahara....situation is getting even worse....
     
  3. m

    mgomba101 JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,778
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Chama chetu cha magamba chajenga nchi. ubwabwa aaah maharage yajenga mwili,mihogo aaah ugali wajenga mwili.
    dhaifu aaah riz1 wajenga nchi.
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,642
    Likes Received: 10,160
    Trophy Points: 280
    Halafu wanatudanganya eti ​Chama chetu cha mapinduzi chajenga nchi, wizi mtupu
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,496
    Likes Received: 3,374
    Trophy Points: 280
    Inawezekana kweli maana mpaka sasa mishahara wafanyakazi wa serikali kuu wengi hawajapata mishahara, eti wanadai ni system mpya inayotumika hazina ndio inachelewesha.
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,063
    Likes Received: 8,554
    Trophy Points: 280
    Hii ni kweli watu hadi sasa hawajapata mishahara.
     
  7. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #7
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,288
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    Maisha bora kwa kila mwana-CCM
     
  8. Anthony Lawrence

    Anthony Lawrence JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,453
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Kama habri hii ni ya kweli, basi ole wao. Siku zinakuja tena hazipo mbali ambapo mafisadi wote watalia na kusaga meno.
     
  9. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,045
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Habari si ya kweli.
     
  10. Anthony Lawrence

    Anthony Lawrence JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,453
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Wakumbuke kuwa kila uovu unaotendwa una malipo yake. Wajifunze kutoka tawala dhalimu zilizoanguka, wasifikiri watatawala milele. SAA YA UKOMBOZI NI SASA WATANZANIA WENZANGU TUAMKE. TUMECHOKA KUNYANYASWA NA WATU WACHACHE AMBAO TUNA UWEZO WA KUWADHIBITI.
     
  11. epson

    epson JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 487
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    sounds true, maana hata si tuliopata mishahara tumepata kwa kuchelewa tofauti na miezi mingine. hi ndiyo ssm
     
  12. TEMPOLALE

    TEMPOLALE JF-Expert Member

    #12
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Exim wameikopesha Serikali juzi hivyo kuna taarifa kwamba mpaka kufikia Jumamosi watu watakuwa wamelamba mishahara yao.
     
  13. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #13
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hao ndo magamba wajameni,full uozo.jana nilikuwa chato nimekuta wa2 wanapigana vikumbo kwa chaguz hiz za magamba.ila ole wao mana saa ya liberatn yaja
     
  14. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #14
    Oct 4, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,634
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Tunasubiria EPA nyingine kwa style ya tofautie..Inabidi Prof Ndullu aangalie tusijemhamisha nchi..haya mambo ya siasa yasikie tu ila yakikujeuka utajuta kuwa kwenye gemu..
     
  15. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #15
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,287
    Likes Received: 553
    Trophy Points: 280
    Wanachukua kwa sbabu wanafahamu Wafanya Kazi Wa Tanzania ni Waouga haijawahi tokea na Hakuna Nchi Hapa Duniani ambayo wafanya kazi wake ni Waoga kama Tanzania, Sasa tunabakia kulalamikia humu Janvini haisaidii chochote, CHEKI SWALA LA NSSF waafanya kazi wote Kimya wamewaachia wafanya kazi wa Migodi Wapambane pekee yao,

    Wafanya kazi wa Tanzania Ndo watao Chelewesha Ukombozi na Hii inatokana na kuwa na Matabaka sana Leo hii Ukiitisha Mgomo Wa wafanya kazi Wa Serikali Nchi Nzima Wapo Watakao Goma na wapo ambao hawatagoma, Mfano Wafanya kazi wa TRA, Bandarini na kwingineko hawawezi goma kwa sababu wanajua wao hawa wasipo pata mshahara mwaka mzima wataishi kwa Madili wanayo fanya huko Makazini
     
  16. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #16
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Kama hii habari si kweli mbona mishahara hatujalipwa?
     
  17. grndossy

    grndossy JF-Expert Member

    #17
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Acha porojo, thibitisha.
     
  18. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #18
    Oct 4, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Sio kweli nini? Kwamba watu hawajapata mishahara au kwamba CCM wametumia pesa ya mishahara? Funguka zaidi Maundumula
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #19
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,576
    Likes Received: 5,747
    Trophy Points: 280
    Halafu kanushi lingekuwa na mshiko zaidi kama ingewekwa sababu inayomfanya aseme hivyo.

    Habari si ya kweli kwa sababu pesa za mikutano ni kiasi fulani na zimetoka sehemu fulani etc.

    Lakini laaa, mtu anajisemea tu "Habari si ya kweli" bila hata aibu.

    Dismiss, dismiss, dismiss.
     
  20. peri

    peri JF-Expert Member

    #20
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,588
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    jf imekuwa kijiwe cha porojo.

    Kiwanda kingine cha uongo kinafanya kazi.
     
Loading...