CCM Wakiandamana Kupinga, Chadema Wataruhusiwa Kuunga Mkono????

Nsololi

JF-Expert Member
Mar 8, 2007
298
225
Siamini Itakuwaje kama kweli CCM dar wakiruhusiwa kuandamana kupinga wabunge wa Chadema kutoka bungeni, je Chadema wakitaka kuandamana kuunga mkono wabunge wao wataruhusiwa???

Natamani sana itokee ili tuone nguvu ya umma ipi itakuwa zaidi!
 

Buchanan

JF-Expert Member
May 19, 2009
13,202
2,000
Siamini Itakuwaje kama kweli CCM dar wakiruhusiwa kuandamana kupinga wabunge wa Chadema kutoka bungeni, je Chadema wakitaka kuandamana kuunga mkono wabunge wao wataruhusiwa???

Natamani sana itokee ili tuone nguvu ya umma ipi itakuwa zaidi!

ccm walishashtukia kwamba watachemsha: remember: action and reaction are equal and opposite!
 

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Aug 21, 2008
51,274
2,000
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom